• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận chia sẻ kinh nghiệm sử dụng N82.

Status
Không mở trả lời sau này.
vấn đề về wifi của máy n82

mình đang dùng con n82, lúc mới hack máy thì chạy wifi lướt web vô tư, nhưng sau khi dùng một thời gian thì lại không thể kết nối được nữa, máy thông báo là không có tín hiệu từ cổng giao tiếp, mặc dù vẫn bắt được wifi và thiết lập được điểm truy cập. Ai biết bệnh này là làm sao không vậy???? :-?

mình đang dùng con n82, lúc mới hack máy thì chạy wifi lướt web vô tư, nhưng sau khi dùng một thời gian thì lại không thể kết nối được nữa, máy thông báo là không có tín hiệu từ cổng giao tiếp, mặc dù vẫn bắt được wifi và thiết lập được điểm truy cập. Ai biết bệnh này là làm sao không vậy???? :-?

máy của mình cũng bị như thế!!! có ai biết nó bị làm sao ko?

máy của mình cũng bị như thế!!! có ai biết nó bị làm sao ko?

Lúc trước mò mãi không được đành format lại chạy mãi đến giờ nè. Format thôi bạn ơi!!

các pro cho em hỏi sao máy N82,tắt máy và mở máy lên,khi bấm một trong các phím trên máy thì máy restart là sao vậy các pro,xin chỉ giáo,thanks trước

Lúc trước mò mãi không được đành format lại chạy mãi đến giờ nè. Format thôi bạn ơi!!

hic thế lại phải hack lại với cài lại bao nhiêu ứng dụng ngại wa, nếu không có cách chắc phải làm thế thôi

Em thỉnh thoảng cũng bị như vậy nhưng chỉ cần reset lại là vào web bình thường. Nhưng phải vào C xóa sạch Cahe.

hic thế lại phải hack lại với cài lại bao nhiêu ứng dụng ngại wa, nếu không có cách chắc phải làm thế thôi

N82 thì Hack vĩnh viễn đi bạn, format xong chỉ cài lại ứng dụng thôi.

các pro cho em hỏi sao máy N82,tắt máy và mở máy lên,khi bấm một trong các phím trên máy thì máy restart là sao vậy các pro,xin chỉ giáo,thanks trước

Chắc máy bạn bị gì rồi, 4mat 4 ngón hoặc up lại fw nhé!

FW của em là 30.019
e muốn nâng cấp làm thế nào??? em ko hack được phone!:((
giúp em mới!!!

Bạn có thể nâng cấp Firm cho máy bằng Nokia Software Update hoặc dùng JAF nhé. Còn hack thì bạn qua Đây và làm theo nhé. Chúc thành công !

Bác nàoi có phần mềm quay phim chụp ảnh mà ko dùng đến nút camera của N82 thì cho em xin, cái nút ý của em hỏng ko sửa được.
Hoặc bác nào biết cách chỉnh magic k e y để chuyển nút khác thành nút camera thì bảo em với.
thank nhiều

N82 có chạy nổi thẻ 4GB kg các pác

thẻ 8g còn chạy được nữa là 4GB nhưng mình thấy nhiều bạn nhận xét chạy thẻ 4GB máy chạy chậm hơn hẳn đấy nhưng lên thẻ 8 GB lại chạy bt bạn nên làm cái thẻ 8 GB đi

thẻ 8g còn chạy được nữa là 4GB nhưng mình thấy nhiều bạn nhận xét chạy thẻ 4GB máy chạy chậm hơn hẳn đấy nhưng lên thẻ 8 GB lại chạy bt bạn nên làm cái thẻ 8 GB đi

Thiệt hả pác,thẻ 8GB já bao nhiêu vậy

Thiệt hả pác,thẻ 8GB já bao nhiêu vậy

Không có chuyện thẻ 4g chạy chậm hơn thẻ 8g đâu. Nguyên tắc của nó đã thế rùi. Chỉ có thẻ Xịn có tốc độ load dữ liệu nhanh hơn thẻ dzởm thui. Nếu mua 4g thì nên mua loại chất lượng, mua thẻ lõm thì.... amen. Nếu mún xài 8g cũng thế.

Cho hỏi có mã số nào để kiểm tra tốc độ CPU của máy là nhiu ko. Vì lần trước mình mua ko bít lên lấy fai cái CPU có 209. Mình muốn kiểm tra để lấy máy có CPU 332 Mhz chạy cho luột. :D

Status
Không mở trả lời sau này.
Back