• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận chia sẻ kinh nghiệm sử dụng N82.

Status
Không mở trả lời sau này.
bạn ui cho mình hỏi là sao giờ máy N82 của mình sùng camera phụ hết được rồi , vào mục đó là nó bị đơ ra , ko hiên lên gì hết í ,máy mình hư camera phụ rùi àh ???

bạn ui cho mình hỏi là sao giờ máy N82 của mình sùng camera phụ hết được rồi , vào mục đó là nó bị đơ ra , ko hiên lên gì hết í ,máy mình hư camera phụ rùi àh ???

B có test cái tăng chất lượng ảnh chụp k?thử ress lại máy bằng *#7780# xem sao

4mat máy xem nó có hết khg rồi hack lại;;)

Có cậu nào thử dung laptop làm điểm phát wifi chưa? Sao mình làm như hướng dẫn mà ko được (ad hoc). Đoạn cuối có nói là "Máy chủ đã hoàn tất bây giờ chỉ việc nối các máy con :
Cũng giống như search AP nhưng khác là phải chọn peer to peer chứ kg phải AP mode nhé và quan trong là tên SSID cũng phải giống i như ở máy chủ nhé.
" Mình ko thật hiểu đoạn này cho lắm. N82 thì mình chỉ biết dùng WLAN wizard để search thôi chứ "peer to peer" là gì chả biết ++. Cần giúp đỡ???

Có bạn náo biết chỗ nào bán pin Scud ko, pin theo máy của mình yếu quá, mình muốn tìm mua pin này nhưng ko biết bán ở đâu

Có bạn náo biết chỗ nào bán pin Scud ko, pin theo máy của mình yếu quá, mình muốn tìm mua pin này nhưng ko biết bán ở đâu

theo mình thì bạn nên xài pin galiileo đó , pin đó còn tốt hơn hàng chính hãng , bạn ra thế giới di động hỏi í , bữa mình đọc trên echip nó có nói đó

Có cậu nào thử dung laptop làm điểm phát wifi chưa? Sao mình làm như hướng dẫn mà ko được (ad hoc). Đoạn cuối có nói là "Máy chủ đã hoàn tất bây giờ chỉ việc nối các máy con :
Cũng giống như search AP nhưng khác là phải chọn peer to peer chứ kg phải AP mode nhé và quan trong là tên SSID cũng phải giống i như ở máy chủ nhé.
" Mình ko thật hiểu đoạn này cho lắm. N82 thì mình chỉ biết dùng WLAN wizard để search thôi chứ "peer to peer" là gì chả biết ++. Cần giúp đỡ???

Bạn dùng win7 hay xp !

T.T kể từ lúc mình test cái đó xong là mình hết xài camera được luôn đó

ủa sao kỳ vậy,con N82 của mình nó vẩn ok khi test PM này mà,nếu vậy thì mình thua rồi chưa gặp trường hợp này bao giờ

theo mình thì bạn nên xài pin galiileo đó , pin đó còn tốt hơn hàng chính hãng , bạn ra thế giới di động hỏi í , bữa mình đọc trên echip nó có nói đó

Có đc ko vậy bác thằng bạn mình cũng mua 1 cục sài mình thấy lúc đầu cũng dc lúc sau nó tụt cũng tệ tệ như cục pin zin zzz ko hiểu tại sao nên cũng đang băn khoăn ko bít có nên mua ko

ngoài galiileo ra các bạn cũng có thể mua pin Kon Fu Lon để dùng,đây là pin của Trung Quốc nhưng chất lượng rất tốt đấy,có bán tại TGDD và VTA

Vì pin zin tốt hơn pin thường:-/
k tốt hơn gì mấy đâu bạn ơi!
Mình xài biết bao nhiu pin rồi, từ mấy chục tới mấy trăm đều trải wa!
Thay vì mua 1cục zin, bạn mua 1cục galilio, xài tệ gì cũng đc 6tháng, sau đó wăng, mua cục khác. Chắc gì cục pin zin bạn mua xài đc như thế :D
Mình đang dùng cục pin 50k, hồi trc noel, vừa xài vừa sạc, tới nay vẫn tốt chán :D

Status
Không mở trả lời sau này.
Back