• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận chia sẻ kinh nghiệm sử dụng N82.

Status
Không mở trả lời sau này.
k tốt hơn gì mấy đâu bạn ơi!
Mình xài biết bao nhiu pin rồi, từ mấy chục tới mấy trăm đều trải wa!
Thay vì mua 1cục zin, bạn mua 1cục galilio, xài tệ gì cũng đc 6tháng, sau đó wăng, mua cục khác. Chắc gì cục pin zin bạn mua xài đc như thế :D
Mình đang dùng cục pin 50k, hồi trc noel, vừa xài vừa sạc, tới nay vẫn tốt chán :D

yeah chính xác , tui cũng đang xài galileo nè , vừa xài vừa chơi game , mua từ hồi hôm tết tới giờ vẫn còn tốt , ko bị gì :D

Mình định mua pin thay thế cho N82, search trên mạng thấy có JSC và Galilio được khen rất nhiều, JSC thì có thể mua ở Phatthanhmobile, còn Galilio thì mìn ko biết bán ở đâu, có bạn nào có thể giúp mình ko, xài loại nào thì tốt

Mình định mua pin thay thế cho N82, search trên mạng thấy có JSC và Galilio được khen rất nhiều, JSC thì có thể mua ở Phatthanhmobile, còn Galilio thì mìn ko biết bán ở đâu, có bạn nào có thể giúp mình ko, xài loại nào thì tốt
link bài trên có đó bạn!

Pin Galilio và JSC cái nào tốt hả bạn, xài pin này có gây hại gì máy ko, thấy mấy đứa bạn nói xài pin dởm có khi gây nổ điện thoại nên thấy hơi sợ:-/

Tiền nào của lấy mình mong các bạn nhớ điều này ! Và nên mua hàng hiệu có thương hiệu ! Mình dùng và mua rất nhiều pin rồi chất lượng thua pin chính hãng rất nhiều và mau bị hư nữa ! Nếu thay pin nên bó phần đầu (hệ thống cầu chì để khi pin đầy nó ngắt ) của pin theo máy sang pin mà bạn mua mới tại pin mới đa số là nó đấu trực tiếp vào pin !

Pin Galilio và JSC cái nào tốt hả bạn, xài pin này có gây hại gì máy ko, thấy mấy đứa bạn nói xài pin dởm có khi gây nổ điện thoại nên thấy hơi sợ:-/
bạn tin ai thì tin.
Mình vừa dùng vừa sạc đây này! Mình dùng đt online mà, xài lâu rồi.
Dây sạc gim vào máy suốt, cháy nổ gì đâu, mà nếu bạn dư dả thì mua pin zin mà xài :D

Tiền nào của lấy mình mong các bạn nhớ điều này ! Và nên mua hàng hiệu có thương hiệu ! Mình dùng và mua rất nhiều pin rồi chất lượng thua pin chính hãng rất nhiều và mau bị hư nữa ! Nếu thay pin nên bó phần đầu (hệ thống cầu chì để khi pin đầy nó ngắt ) của pin theo máy sang pin mà bạn mua mới tại pin mới đa số là nó đấu trực tiếp vào pin !

Là sao bác e chưa hiểu, nếu mua 1 cục pin zin thì có cần đấu cái dây gì gì đó ko, dốt về mấy khoản đó nên ko hiểu zzzzzzz

Là kiu bạn cắt pin ra á!
Pin có 2 phần: pin + mạch.
K chuyên môn thì k nên làm!
Mình đang xài cái mạch k có pin trong máy nè! :D
Như laptop á :))

Là kiu bạn cắt pin ra á!
Pin có 2 phần: pin + mạch.
K chuyên môn thì k nên làm!
Mình đang xài cái mạch k có pin trong máy nè! :D
Như laptop á :))

zzzzz éc lại còn thế nữa,@@ nãy e quên hỏi cái này bác nào bít chỉ giúp nhé vì e chưa đủ trình để xem mấy cái bài của cấp cao nên phần chỉnh cho toàn bộ màn hình nó xoay 360 độ, có bác nào rảnh nhắc lại dùm e cái, mà dạo này tự dưng ko bít có phải trời nóng quá ko mà máy e đang nghe nhạc tự dưng nó nt là nó đứng máy zzzzz mới bị có lần à @@

Bạn hỏi gì mình đọc khó hiểu wá à :D

Ý em hỏi là cách chỉnh cho n82 của e nó xoay vòng vòng lun ý, bthuong thì chỉ để ngang qua trái nó mới xoay đúng ko, mà bác có sài n82 ko @@, dạo này chời nóng quá nên hum kia tự dưng nó dỡ chứng, đang nghe nhạc + nt thì tự dưng nó đứng máy, rset lại thì bình thường, n82 nhà mình sao có vẻ ko ổn dịnh nhỉ lâu lâu cứ đơ đơ ko zzzzzz

À... mình k xài nhưng mình giúp đc mà:D
Lâu lâu treo máy 1lần thì hem sao! 4mat sẽ hết ( nhưng k cần thiết, tại lâu lâu bị 1lần mà :D)
Còn xoay 360 độ thì hem có, chỉ có 270 độ bạn lấy k :))
Here http://up.gocmobile.net/?id=460
:D

À... mình k xài nhưng mình giúp đc mà:D
Lâu lâu treo máy 1lần thì hem sao! 4mat sẽ hết ( nhưng k cần thiết, tại lâu lâu bị 1lần mà :D)
Còn xoay 360 độ thì hem có, chỉ có 270 độ bạn lấy k :))
Here http://up.gocmobile.net/?id=460
:D

ờ đã thanks bạn òi chỉ cần cài vào là dc à có phải làm cái gì nữa ko @@, hơ hơ ông chơi 500ng tỉ thế kia bác hồ nào mà chả dc chứ zzzzz

Status
Không mở trả lời sau này.
Back