• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận chia sẻ kinh nghiệm sử dụng N82.

Status
Không mở trả lời sau này.
ờ đã thanks bạn òi chỉ cần cài vào là dc à có phải làm cái gì nữa ko @@, hơ hơ ông chơi 500ng tỉ thế kia bác hồ nào mà chả dc chứ zzzzz
cài vào mở lên, chạy ẩn rồi xoay xoay xoay :D
3 thôi à :))

Pin yếu kinh lên đc í. Dùng nản lắm. Có nghe nhạc thôi mà 4h đã hết pin. hjc

À... mình k xài nhưng mình giúp đc mà:D
Lâu lâu treo máy 1lần thì hem sao! 4mat sẽ hết ( nhưng k cần thiết, tại lâu lâu bị 1lần mà :D)
Còn xoay 360 độ thì hem có, chỉ có 270 độ bạn lấy k :))
Here http://up.gocmobile.net/?id=460
:D

Auto cái này anh đề ẩn anh sài xong khóa máy anh vẫn cho nó chạy ẩn nhưng khoàng 5 >> 10 p sau anh mờ máy lên xoay thử thì nó hết tác dụng mặc dù anh vẫn thấy nó đang chạy ẩn .Anh phải vô đó exit nó, xong vô lại chạy ẩn tiếp thì dc .Em có cách nào khắc phục vụ này không em. thanks

Chỉnh sửa cuối:
Mà tình hình là máy em k có hackphone đc. Nản kinh. Em mới mua N82. Chưa hack. Đang tìm hiểu hack. Đọc tất cả các bài hướng dẫn, làm theo và đều ứ là đc. haizz

Auto cái này anh đề ẩn anh sài xong khóa máy anh vẫn cho nó chạy ẩn nhưng khoàng 5 >> 10 p sau anh mờ máy lên xoay thử thì nó hết tác dụng mặc dù anh vẫn thấy nó đang chạy ẩn .Anh phải vô đó exit nó, xong vô lại chạy ẩn tiếp thì dc .Em có cách nào khắc phục vụ này không em. thanks

Là sao huynh, có nghĩa là khi khóa máy xong, lúc nào co người gọi tới or để khoảng 10p gì đó nếu mình bật lại vào thì nó ko xoay dc hả @@ có đúng vậy ko? Bác Auto nha` ta đâu òi vào làm nhiệm vụ đi

Mà tình hình là máy em k có hackphone đc. Nản kinh. Em mới mua N82. Chưa hack. Đang tìm hiểu hack. Đọc tất cả các bài hướng dẫn, làm theo và đều ứ là đc. haizz

Trc hết điều đầu tiên là you lấy số imei cũa DT mình qua đây http://www.pdaviet.net/showthread.p...Cho-các-Mem-PDAVIET-Không-Yêu-Cầu-Số-Bài-Viết xin file cer đã xin xong rồi tính tiếp

N82 của bạn dùng Filmware đời đầu (V20.0.62) thì có thể Hack bằng Drakkarious 3.01,rất dễ dàng và nhanh chóng,Hack bằng hello như ý kiến của Bác Hải cũng tốt nhưng phải đợi xin file cer...

ngày nay kẹt wá!
Cúp điện mà wên sạc pin :D
E thấy xài bình thường mà!
Chắc tại e k bao giờ khóa phím :D
Nếu bị khi khóa phím thì e pó tay rùi, k khắc đc đâu :D

Pin yếu kinh lên đc í. Dùng nản lắm. Có nghe nhạc thôi mà 4h đã hết pin. hjc
Pin yếu tắng 1 cục Galilio 1k6 mà dùng ngoài HN tầm 160k

bạn đọc hd mà k làm đc thì tài thật ^^ ,mình đọc và làm theo hd trên 4rum tới h đã hack đc mấy máy của mấy thằng bạn và anh chị mình luôn..h dùng tẹt ga,bạn cứ làm từ từ từng bước là ok có j đâu,gặp khó ở chỗ nào thì hỏi mọi ng là ok thôi

Chỉnh sửa cuối:
Cho mình hỏi trong Hcm thì pin Galilio bán chỗ nào vậy mấy bác xài cái pin này có hại gì cho máy hok vậy và cho mình xin cái địa chỉ uy tím mua cục pin này với chứ mình thì gà mấy vấn đề này lắm ^^!

Bạn đến 1072 Đê La Thành đi. Minh cũng dùng 1 cục cho N82 của mình. Nói chung cung ổn. Khác biệt không lớn lăm. Mua thêm 1 cục nữa gọi là có cái để so cua thôi.Ok

Cho mình hỏi trong Hcm thì pin Galilio bán chỗ nào vậy mấy bác xài cái pin này có hại gì cho máy hok vậy và cho mình xin cái địa chỉ uy tím mua cục pin này với chứ mình thì gà mấy vấn đề này lắm ^^!

K hại máy đâu bác.Có gì bác qua bên topic rao vặt xem thêm,e thì mua của bác này,dùng thấy rất ổn...
Pin dung lượng cao HN-HCM

nghe nói pin galilio này thời gian đầu thì dùng cũng lâu nhưng sau 3 tháng thì.... k bằng pin của nokia luôn! Và mau bị chai pin lắm! K có độ lỳ pin. Đấy là em nghe nói thế
Cho em hỏi Pin galilio cho N82 thì e mua vs giá bn? em ở HN

nghe nói pin galilio này thời gian đầu thì dùng cũng lâu nhưng sau 3 tháng thì.... k bằng pin của nokia luôn! Và mau bị chai pin lắm! K có độ lỳ pin. Đấy là em nghe nói thế

Dúng đó bạn. tốt nhất đùng mua nữa. Mình dung f chán lắm rối. Tính cách khác đi

1072 đê la thành...mình post ở trên rồi đấy,hồi mình mua là 160k cục 1600 mAh

Dúng đó bạn. tốt nhất đùng mua nữa. Mình dung f chán lắm rối. Tính cách khác đi
Tính cách nào bác?bác có vụ gì hay chỉ a e? 1.là bỏ tầm 400k mua pin xịn , 2.mua pin sơ cua rẻ mà chất lượng tạm đc ??

Nhung mà sau 3 tháng thì xài chưa đc 1 ngày thì cũng thế mà thôi! Phí tiền. Tóm lại là bán N82 đi mua con khác. Chán dùng con này rồi

Sao lại bán bạn. N82 dùng để giải trí là số 1 mà. Chụp hình rất đỉnh. N82 chỉ mỗi tội là pin ko bền.Mình dùng chưa được 2 ngày là hết rồi. Tốt nhất là dùng N82 cùng E72 trên cả tuyệt vời. mình đang dùng 2 em một lúc cảm giác trải nghiệm trên dòng N và dòng E rất mới lạ ko bị chán.Hi

Nhung mà sau 3 tháng thì xài chưa đc 1 ngày thì cũng thế mà thôi! Phí tiền. Tóm lại là bán N82 đi mua con khác. Chán dùng con này rồi
Chuẩn bác,chán thì bán đi dùng con khác,pin trâu song khỏe thì 1k1 1k2 chẳng hạn ;;)..Công nghệ cao thì hi sinh tốn pin thôi.

Hay bạn mua con 110i , không thì muốn pin khỏe mình đổi cho n82 = 1202 + 1200 =D>

Đã dùng thì phải chấp nhận thôi bạn , máy nào đời cao mà chả tốn pin

Chúc vui !

Status
Không mở trả lời sau này.
Back