• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận chia sẻ kinh nghiệm sử dụng N82.

Status
Không mở trả lời sau này.
Tải file bên dưới
http://vietup.com/file.php?id=3839 Chép theo đường dẫn c/a\private/10202be9 ..xong truy cập c/private/petsíts/tìm nếu thấy fjle 10200c8c.cre thì xóa nó đi.Khởi động lại máy,đam bảo sáng chói:D

Máy sáng chói thế nó có chỉnh lại độ sáng được ko bác, hay nó cứ chói như thế lun thì có mà chết e,zzzzz dạo này pin nó sài có 1 ngày là hết mà chói miết thì ngỏm mất bác ơi,e còn đi làm nữa zzzz

Máy sáng chói thế nó có chỉnh lại độ sáng được ko bác, hay nó cứ chói như thế lun thì có mà chết e,zzzzz dạo này pin nó sài có 1 ngày là hết mà chói miết thì ngỏm mất bác ơi,e còn đi làm nữa zzzz

K chỉnh dc nữa đâu b nó cứ chói mãi:D.muốn trở về như lúc đầu thì lại tìm đến file đó xóa nó đi khởi động lại là dc.

à cho mình hỏi là em n82 của mình bộ nhớ trong lên tới 132mb lận mà trong thông số ghi có 100mb máy minihf sx bên đức

à cho mình hỏi là em n82 của mình bộ nhớ trong lên tới 132mb lận mà trong thông số ghi có 100mb máy minihf sx bên đức

Đâu có gì đâu bạn bthuong mà, bộ nhớ máy mình cũng 132mb thôi, còn lý do mình k nhớ lắm, đâu ảnh hưởng gì đâu

minh muon hoi cac ban da dung N82 chi cho minh khac phuc loi o N82.minh dung moi dc 6thang nhung bay gio minh muon cai dat chuong trinh cho may deu khong duoc
neu cai vao the thi bao chua truy cap
con cai vao may thi bao khong xoa dc
minh khong hieu tai sao mong cac ban giup minh voi
than ai
cam on cac ban nhieu

4mát máy xem sao bạn.???b nhớ muốn cài dc famem unsign thì máy b phải dc hack

Bác xài đc 1 ngày cơ á? e k còn k xài đc 1 ngày cơ. hjc. Máy cứ để chế độ stand by thì đc gần 1 ngày. Còn nếu mà nt hay gọi điện 1 cách bt thì... hơn 12 tiếng sau khi sạc là die. vãi lọ

Xài em này nản mỗi cái pin chán quá. Nản kinh.
Mà cho em hỏi thêm là sao máy em nếu mà khởi động lại í thì nó khởi động lâu lắm cơ. hjc. Cứ như kỉu bị đơ đơ í. gần 10o sau nó mới bt đc.

Xài em này nản mỗi cái pin chán quá. Nản kinh.
Mà cho em hỏi thêm là sao máy em nếu mà khởi động lại í thì nó khởi động lâu lắm cơ. hjc. Cứ như kỉu bị đơ đơ í. gần 10o sau nó mới bt đc.

Bạn sài máy xách tay hay chính hãng vậy, nói rõ tí để ae bít mọi người mới giúp dc chứ, hì nói 1 ngày thì hơi quá, thực ra thì buổi sáng từ 7h đến gần 12h đêm thì nó hết, cục pin của mình sài cũng lâu òi, chuẩn bị mua cục mới thôi hjx :((

Máy mình chính hãng bạn ợ! Nếu mà cứ để chế độ stand by thì k nổi 1 ngày đâu. Thề luôn. Máy em mới mua đc hơn tháng. Các bố cứ quảng cáo pin đc từ 2>3 ngày. làm gì có cái ch đó. Thằng nokia này thâm thật.

Máy mình chính hãng bạn ợ! Nếu mà cứ để chế độ stand by thì k nổi 1 ngày đâu. Thề luôn. Máy em mới mua đc hơn tháng. Các bố cứ quảng cáo pin đc từ 2>3 ngày. làm gì có cái ch đó. Thằng nokia này thâm thật.

Có đó cưng à , qua đây cài cái này vào để đỡ tốn pin nha :

http://www.pdaviet.net/showthread.php?91635-LightCtrl-v1-51_Tiết-kiệm-điện-năng-một-cách-hoàn-hảo

Chúc vui !

thằng nào cg thâm thôi bác,ngta quảng cáo là quyền ngta,mình là dân nghèo nên tham khảo kĩ chúttrc khi mua:(,..chứ nghe lời quảng cáo có ngày teo..bác mua tạm cục pin khác xài đi,chứ chắc pin bác thằng trc nó dùng nát rồi..e mà stand by như bác cg đc hơn ngày.
Có đó cưng à , qua đây cài cái này vào để đỡ tốn pin nha :

http://www.pdaviet.net/showthread.php?91635-LightCtrl-v1-51_Tiết-kiệm-điện-năng-một-cách-hoàn-hảo

Chúc vui !
quảng cáo sản phẩm nhá a Chiến;;)..e thử thấy cái vụ tắt đèn bàn phím ức chế vì nó cứ nháy nháy như đèn hỏng ấy..ghê quá xóa luôn ^^...máy e để độ sáng nhỏ nhất,tắt dò WLAN,dùng ít cg đc hơn ngày..:D

Ghớm. Bác để chế độ sáng màn hình nhỏ nhất á? thế thì chả nhìn thấy gì đâu. Mình để max ùi mà còn mờ tịt nè! Thật là khâm phục bác quá.
Mua pin mới bây giờ thì đắt lắm. Pin zin nokia là bn nhỉ? Hình như là 400k cho 6MT. hjc.
Thật là sao lầm khi mua N82. Lúc trc phân vân N79 và n82. Tham khảo các 4r thấy bảo chọn N82 đi. Quất em nó luôn.... nhưg thật sự là chán cái pin. cứu em vs

Vãi lọ là vãi gì vậy? :-?
Tắt máy > Sạc đầy pin > k dùng > tháo ra > đem ra tiệm sửa điện tử nhờ ngta đo dùm cái pin!

Ghớm. Bác để chế độ sáng màn hình nhỏ nhất á? thế thì chả nhìn thấy gì đâu. Mình để max ùi mà còn mờ tịt nè! Thật là khâm phục bác quá.
Mua pin mới bây giờ thì đắt lắm. Pin zin nokia là bn nhỉ? Hình như là 400k cho 6MT. hjc.
Thật là sao lầm khi mua N82. Lúc trc phân vân N79 và n82. Tham khảo các 4r thấy bảo chọn N82 đi. Quất em nó luôn.... nhưg thật sự là chán cái pin. cứu em vs

Bình thường thì nghe gọi nhắn tin sài vọc tất tần tật các ứng dụng thì vẫn được 1 ngày hơn chút, đó là máy mới, còn về sài lâu thì tất nhiên nó phải xuống thôi chứ bạn, có cái gì là mãi mãi đâu, cũng phải công nhận con này yếu về pin, trên mội diễn đàn ai cũng test thấy thế, còn riêng chức năng và chụp hình thì ok chứ sao bạn nói là chán đc, dc nhất thì mua pin chính hãng mà sài, mua 1 cục mới và sài đúng cách là ok, còn ko thì bạn cứ đợi N8 ra òi quất e nó về mà nghiên cứu;;):D, nokia vẫn chưa cải thiện được cái mảng pin mà bác

Mua đt chỉ để chụp ảnh thì phí lắm :D mua pin zin nokia cho N82 thì cũng thế. Vẫn chán như thường mà thôi! Giá như tự sản xuát đc pin :))

Mua đt chỉ để chụp ảnh thì phí lắm :D mua pin zin nokia cho N82 thì cũng thế. Vẫn chán như thường mà thôi! Giá như tự sản xuát đc pin :))

Hình như you ghét con N82 của you lắm thì phải ? pin mua hết hay không cũng có thể là do mính xài liên tục, cứ để thử đó nghe gọi không thôi thì xem dc bao lâu. còn không bán rẽ lại cho mình đi , than hoài ah
PS : N82 cũa you nhiều bịnh lắm ne pm báo khi đầy pin không báo ne ,còn jbak tákman cài cũng không dc đúng không ?
Vãi lọ là vãi gì vậy? :-?
Tắt máy > Sạc đầy pin > k dùng > tháo ra > đem ra tiệm sửa điện tử nhờ ngta đo dùm cái pin!

AUTO . em là thợ điện tử hã em

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.
Back