• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận chia sẻ kinh nghiệm sử dụng N82.

Status
Không mở trả lời sau này.
Nó chạy ứng dụng chậm! Pin yếu. Như em đã nói là nếu e để dt ở chế độ silent và lắp sim khác vào (không ai bít cả, thế nên chả có ch gọi điện, nt ở đây, nghe nhạc chụp ảnh càng k) nói chung là stand by cả lũ! Thì nó chưa đc 1 ngày T_T
Nản kinh! Chắc là do pin của em có vấn đề ùi các bác ợ! Bán con này thì bjo đc bn? Hơn 2tr

Nó chạy ứng dụng chậm! Pin yếu. Như em đã nói là nếu e để dt ở chế độ silent và lắp sim khác vào (không ai bít cả, thế nên chả có ch gọi điện, nt ở đây, nghe nhạc chụp ảnh càng k) nói chung là stand by cả lũ! Thì nó chưa đc 1 ngày T_T
Nản kinh! Chắc là do pin của em có vấn đề ùi các bác ợ! Bán con này thì bjo đc bn? Hơn 2tr

Chạy ứng dụng chậm thì có thể 4mart hoặc up lên FW mới .pin bị chai rồi phải thay thôi .Còn muốn bán thì qua khu vực mua bán rao lên

ps : lúc mua là mua mới hay mua hàng xài rồi vậy ?

Trời ợ!
Làm ơn 4mat (wét nhà, lau nhà, tẩy rửa toàn bộ) đi :))
Wá nhiều lỗi rồi, vụ pin thì đã nói rồi.
Còn vụ chậm thì mới nói xong!
Bạn làm đi xem kết wả ntn?
Đo pin mà sai thì vứt rồi mua wả pin khác đi mà...ợ =))
@ e thì điện thôi chứ k tử a ạ :D

Hic. Các bác giúp em với, hiện tại khi em vào mục cài đặt cấu hình thì phần nhạc chuông chỉ có mấy cái chuông của điện thoạim, nó không cập nhật các bài hát mà em đã copy vào thẻ nhớ cũng như vào máy. Các bác giúp em làm sao để điện thoại load các bài hát đó được hề?
PS: Hình như trước đây em có copy cái file gì gì đó vào mục nào đó thì phải

Hình như mấy con symbian load nhạc trong mục Sounds thôi thì phải :-?
thông tin thêm cho bác là N82 lấy video đuôi mp4 làm nhạc chuông đc nhá-nhưng k biết là có phải tất cả file mp4 không hay chỉ là file mp4 của máy quay đc thôi (ng khác gọi đến thì video đó xuất hiện,khá hay)

Hic. Các bác giúp em với, hiện tại khi em vào mục cài đặt cấu hình thì phần nhạc chuông chỉ có mấy cái chuông của điện thoạim, nó không cập nhật các bài hát mà em đã copy vào thẻ nhớ cũng như vào máy. Các bác giúp em làm sao để điện thoại load các bài hát đó được hề?
PS: Hình như trước đây em có copy cái file gì gì đó vào mục nào đó thì phải
bạn restart thử xem!
Mới cop nó đâu hiện đc. :-?

Không phải đâu bạn à. Mình đã khởi động nhiều lần rồi mà vẫn không được.
PS: Bây giừ mà cài lại thì phiền quá

Hình như mấy con symbian load nhạc trong mục Sounds thôi thì phải :-?

Cái này thì sai rùi. Hôm mới mua về, em copy vào thẻ nhớ bao nhiêu nhạc mp3 thì khi vào phần cài đặt cấu hình thì có bấy nhiêu bài hát đó hiện ra mà

Ý tớ là chọn nhạc chuông á,hình như chỉ lấy trong sounds thôi,còn phần muíc thì nó load hết ^^

Mua hàng mới tại TGDD! hjc. THế mà nó chán kinh. Giá như dc 2 ngày thì chả cần phàn nàn gì.
Có lẽ là làm như bạn nói! 4mat lại máy mới đc! Nhưng mà 4mat thế nào i nhở? 4mat thì tất cả các dữ liệu trong dt và thẻ nhớ đêu mất hết phải k?

Mua hàng mới tại TGDD! hjc. THế mà nó chán kinh. Giá như dc 2 ngày thì chả cần phàn nàn gì.
Có lẽ là làm như bạn nói! 4mat lại máy mới đc! Nhưng mà 4mat thế nào i nhở? 4mat thì tất cả các dữ liệu trong dt và thẻ nhớ đêu mất hết phải k?
Copy ra pc chứ có gì đâu.
4mat thì tắt máy rồi *,3,call,nguồn. Đè luôn nha bạn! 1lát là xong.

load tất tần tật bạn ơi :D
Ố,thế máy tớ khìn ah?Load nhạc thấy mối trong Sounds.hic

ngại cách trên (*,3,nguồn,gọi-còn gọi là 4mat 4 ngón) thì *#7370# ^^,mà xóa luôn resource,private,sys,system trên thẻ (để hiện file ẩn mới thấy) coi như 4 thẻ cho sạch sẽ ;;),nên back up lại dữ liệu tin nhắn và danh bạ nữa nhé

bac nao pro chi e cach dow mediafire bang operamini zum i.luc truoc em co sai UCWeb 6.3 nhung bi h thi luc dow duoc luc khong.ma nghe dau opera dow dc nen em doi wa opera xai ma mo ca buoi van khong biet cach dow.xl vi em onl bang dien thoai.ah,con N82 cua em sao cang ngay chay cang cham a.mac du la em da 4mat nhieu lan roi nhung tinh hinh van the.bac nao pro giai thix giup em cai.thank truoc nha

Nó hiện ra dòng chữ click here...b nhấn vào đó là dc mà.chứ nó k dùng thuq thuật như ucwed đâu b.

Mấy bác ơi cho em hỏi là em cài cái soft mobichm vào máy mà em hok bít chép tài liệu đuôi chm vào chỗ nào để phần mềm có thể đọc dc.Em đã thử nhìu cách mà hok dc.Mong dc giúp đỡ từ mấy bác.Em xài N82.Xin chân thành cảm ơn mấy bác trước ^^!

Cóa ai mua N82 của em k? còn 10 tháng bh đây. Em để giá hữu nghị cho ae PDAviet. :D
lên đời em Bold 9000

Mấy bác ơi cho em hỏi là em cài cái soft mobichm vào máy mà em hok bít chép tài liệu đuôi chm vào chỗ nào để phần mềm có thể đọc dc.Em đã thử nhìu cách mà hok dc.Mong dc giúp đỡ từ mấy bác.Em xài N82.Xin chân thành cảm ơn mấy bác trước ^^!

Ko tìm ra file nào nên ko chắc chỉ có đúng k, bạn chép vào C:\HugeMatrix\MobiCHM xem sao nhé.

Ko tìm ra file nào nên ko chắc chỉ có đúng k, bạn chép vào C:\HugeMatrix\MobiCHM xem sao nhé.

Haizz em đã nói là em onl bằng dt nên hok đánh TV có dấu dc mod thông cảm khi nào em onl bằng pc em sẽ edit lại mà hix hix.Nhân tiện đây có bác nào bít cách xài mobi CHM cho mobile thì cho em hỏi là chép tài liệu vào đâu để đọc dc em vật lộn với nó 2 ngày nay rùi hok ăn thua,làm theo cách bác Kổi mà hok ăn thua ^^!

Status
Không mở trả lời sau này.
Back