• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận chia sẻ kinh nghiệm sử dụng N82.

Status
Không mở trả lời sau này.
Haizz em đã nói là em onl bằng dt nên hok đánh TV có dấu dc mod thông cảm khi nào em onl bằng pc em sẽ edit lại mà hix hix.Nhân tiện đây có bác nào bít cách xài mobi CHM cho mobile thì cho em hỏi là chép tài liệu vào đâu để đọc dc em vật lộn với nó 2 ngày nay rùi hok ăn thua,làm theo cách bác Kổi mà hok ăn thua ^^!

Mình mới test lại thì thấy khi chọn mở file thì nó cho mình tự tìm nơi chứa file mà bạn :-? Mình test với bản 2.0 việt hóa. Bạn up 1 file nào đó lên đây mình xem thử cho nha. Hồi đó có sài qua, lâu quá quên mất rồi :)

bác Kojiro cho em xin bản Việt hóa lun còn đây là cái file của em
Mã:
http://www.mediafire.com/?2m214ql4mxd
Em cám ơn bác trước ^^!

mấy bạn cho mình hỏi mua tai nghe giá bao nhiu là tốt vậy ,loại mà in-ear i,mình mới mua cái tai nghe cua Qin gì gì đó nghe được 1 đêm bị rè rùi ,uổng 70k quá , tức quá ~X(

mấy bạn cho mình hỏi mua tai nghe giá bao nhiu là tốt vậy ,loại mà in-ear i,mình mới mua cái tai nghe cua Qin gì gì đó nghe được 1 đêm bị rè rùi ,uổng 70k quá , tức quá ~X(
>200k là tạm đc chưa chưa ngon!
Bạn wất cái lô mà rẻ nữa thì sao ngon trời :-?

thử con creative ep 630 coi,hàng "lởm" 250k nghe hay phết @@

Các bác có cách nào làm bớt nóng con n82 ko vậy, dạo này chơi gem nghe nhạc tí là nó nóng phỏng tay zzzzz(nói hơi quá tí ^^), tiện đây ko bít cầu cứu ai nên cho mình hỏi, con v3i của mình mới mua lại, mình ra tiệm mua cục sạc zin lun, nhưng cắm sạc vào sạc gần 3 tiếng mà nó vẫn chưa đầy là sao hjx, e bó tay ùi hu hu zzzz

Các bác có cách nào làm bớt nóng con n82 ko vậy, dạo này chơi gem nghe nhạc tí là nó nóng phỏng tay zzzzz(nói hơi quá tí ^^), tiện đây ko bít cầu cứu ai nên cho mình hỏi, con v3i của mình mới mua lại, mình ra tiệm mua cục sạc zin lun, nhưng cắm sạc vào sạc gần 3 tiếng mà nó vẫn chưa đầy là sao hjx, e bó tay ùi hu hu zzzz

Vào chậm hay vào nhanh k quan trọng nhưng nhưng khi dùng pin dc bao nhiêu lâu đó mới là vấn đề quan trọng.

Bác Kojiro có cái file chm nào chuẩn hok cho em với.em test thử coi có dc hok ^^!

Tiện cho em hỏi là làm thế nào để biết đc code của máy vậy? Không bóc cái tem ở sau máy ra nhé! :D

Trời ợ :D
Bạn hỏi rõ 1 síu đi...
Pin bn là bn gì? $ hay mAh?
Code là code gì :-?

Pin zin N82 là bn thế các bác nhỉ?
Pin zin giá tầm 400k thấy mọi ng bảo chứ chưa mua bao h và cg k có ý định mua...dung lượng pin zin (BM-6MT) là 1050 mAh

Tiện cho em hỏi là làm thế nào để biết đc code của máy vậy? Không bóc cái tem ở sau máy ra nhé! :D
cái đấy nhớ k nhầm là code ngôn ngữ để up FW..mà cái tem ở chỗ nào mà bóc..
24.05.2010
Cóa ai mua N82 của em k? còn 10 tháng bh đây. Em để giá hữu nghị cho ae PDAviet. :D
lên đời em Bold 9000

bác bảo máy bac bh 10 tháng nữa tức là mua từ thang 2 tháng 3/2010 :O mà h đã nát pin thế nó bị luộc những j rồi nhỉ :-? ?bóc bất kể tem j khi chưa hết bh thì máy bac k đc bh nữa :ar!

CHả luộc gì cả! Đơn giản là vừa cắm sạc vừa online. huhu
í mình là giá pin đó mà!
Có í định mua thếm 1 quả pin tốt tốt tí, 2 quả online sẽ ngon hơn. hehe.
Pin galilio vẫn quảng cáo có tốt k các bác nhở? nhận xét khách quan nhé!

Code là để up FW đúng như bác nói. Nhưng máy em code lại nằm sau cái tem bh. mún xem là phải bóc. í ẹ. k đc đâu! ^^
e định up bằng phoenix như trong 4r đã hướng dẫn vì nói nó an toàn và nhanh hơn là up bằng NSU!

Code là để up FW đúng như bác nói. Nhưng máy em code lại nằm sau cái tem bh. mún xem là phải bóc. í ẹ. k đc đâu! ^^
e định up bằng phoenix như trong 4r đã hướng dẫn vì nói nó an toàn và nhanh hơn là up bằng NSU!
code RM í à ? :-?
Galilio xài ok!

Đơn giản là vừa cắm sạc vừa online.
Pin galilio vẫn quảng cáo có tốt k các bác nhở? nhận xét khách quan nhé!
Lạy bác,vừa sạc vừa dùng nhanh chai là phải :(..hồi xưa e cg như bác thôi,nhưng từ ngày biết k nên vừa sạc vừa làm việc khác e thà chờ đợi còn hơn hại cục pin
Galilio có 160k/cục ngoài HN chứ mấy.e dùng 2 tháng rồi này..thấy vẫn ổn..

Status
Không mở trả lời sau này.
Back