• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận chia sẻ kinh nghiệm sử dụng N82.

Status
Không mở trả lời sau này.
Nokia Care bán 400k chắc nó cũng chém mát tay lun . Mình có xem thử pin trên đó rồi và thấy nó cũng như ở TGDD hay VTA àh .

Mình mua cục pin 160k trên TGDD xài hơn 4th rồi mà vẫn còn tốt . Đúng dung lượng 1050 cầm cự đc gần 3 ngày .

vậy làm gì có giá 800k đúng không. Mình xài để mức hiển thị thấp nhất, tắt âm báo, âm bàn phím, nếu không nghe nhạc và xem phim xxx, chỉ nghe, gọi, nt bình thường thì được khoảng 4-5 ngày. Mua thêm cục zin chính hãng 400k thì yên tâm 7-10 ngày không cần sạc (mua thêm cũng do lo ngại mất điện và Nokia không SX pin N82 nữa)

haizz có bác nào bít chỗ nào bán pin gì cũng dc mà xài bền bền tí mà dung lượng cao,xài dc lấu chứ pin zin xài chán lắm.
chứ hum bữa em vào nokia care nó hét em 800k em phắn lun,còn thằng em họ nó giàu nó lấy lun

haizz có bác nào bít chỗ nào bán pin gì cũng dc mà xài bền bền tí mà dung lượng cao,xài dc lấu chứ pin zin xài chán lắm.
chứ hum bữa em vào nokia care nó hét em 800k em phắn lun,còn thằng em họ nó giàu nó lấy lun

Bạn mua ở Nokia Care khi nào? Mình mua giữa tháng 6/2010 có 400k thôi, pin zin xài 4-5 ngày, pin Polymer.

em hỏi bên Điện Biên phủ hic hic.Thằng em họ nó lấy 800k thật mà bác nào bít thì chỉ chỗ cho em mua với 400k vẫn hơi mắc.Sv nghèo hok có nhìu xiền hic hic

Em ở HN. Bác nào muốn bán N82 thì pm em nhé.

N82 của tôi hết bảo hành tháng 6, các tem của Nokia, Thegioididong vẫn còn nguyên, không có một vết trầy, xước, 2 pin zin (1 pin mới mua như đã trình bày ở trên). Nếu thích thì tôi để lại.

bác kiếm cài pin galilio gì đó 120k à mà dùng cũng ok lắm

bác nào biết còn cách nào khác để coi video trên internet trừ skype thì chỉ cho em với. À,tình hình là máy em mới bị bể cái màng hình trong,bác nào biết thay ở đâu gia, mềm mềm thì chỉ em nửa nha.thank trước ha

yotube thì nó loangding 1 hồi rồi nó hiện lên dòng chử gì à em hông hiủ.nhưng dù sao cũng thank bác 1 phát

Pà kon ơi,mình 4mat máy lai thì game n_gay của mình cũng mất theo luôn,chỉ còn biểu tượng n_gay game thì mất sạch,pà kon chỉ júp mình cách cài game n_gay trở lại với,thank trước nhá

màn hình zin thì bao nhiêu tiền vậy các pro ơi.máy mình hết bảo hành giờ xuất hiện mấy cái chấm thành vòng tròn nhỏ ở giữa màn hình ....nếu ko thay màn hình thì nó có bị lan ra ko vậy?......hic hic

màn hình zin thì bao nhiêu tiền vậy các pro ơi.máy mình hết bảo hành giờ xuất hiện mấy cái chấm thành vòng tròn nhỏ ở giữa màn hình ....nếu ko thay màn hình thì nó có bị lan ra ko vậy?......hic hic

tùy nơi bác à, mới thay màn hình n70 5 xị

Máy mình màn hình cũng có vấn đề, nó có 1 vạch dài ngang màn hình, hôm đầu chỉ có 1 xíu, càng về sau nó lan càng dài nhưng may sao nó ko lan rộng. Hi vọng nó chỉ dừng lại ở đó đỡ phải thay màn hình tốn tiền quá

Status
Không mở trả lời sau này.
Back