• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N70 - N70ME

Status
Không mở trả lời sau này.
không phải. Nó còn ẩn toàn bộ tin nhắn trong inbox nữa mà. Dòng chữ hiện lên ngay, đâu phải là tin nhắn.
Posted via Mobile Device
Thì vậy mới là spam đấy bạn.nó gần giống như tin nhắn flash,nhưng tin này không lưu như tin flash được..bạn đã xem được dạng tin này từ mobiphone và vina chưa.dự báo thời tiết,giá vàng...
Đây là mình dựa vào nội dung của tin nhắn mà bạn post để đoán thôi hì hì.

n70 của mình bị như thế này: khi có tin nhắn tới, máy kêu lên rồi tắt ngay, trên màn hình hiện 1 dòng chữ "there are nothing, good playing", vào inbox thì k thấy tin nhắn, dùng pm xem tin nhắn đã xóa thì thấy có tin nhắn. search trên google thì thấy trên 1 trang web nước ngoài bào là do cài mumsms, nhưng em đâu có cài pm này?
4mat lại máy thì hết 1 thời gian, bây giờ nó bị lại. không hiện 1 câu như trước kia nữa, hiện mỗi lần 1 câu khác nhau bằng tiếng anh. đại loại như " there is nothing. no way to happiness, happiness is the way"
dùng kav quét k thấy ji, update rồi quét thì tự out ra. Vào lại myown thì mất luôn biểu tượng kav. vào appmanager thì thấy vẫn còn.
ai có pm diệt vius cho mình đi, mình thử cả chục cái rồi vẫn k đc
Bạn 4mat máy(4mat 4 ngón ấy) thử xem,nhớ copy dữ liệt nhé!
Posted via Mobile Device

anh nào chỉ cho em nơi bán N70 cũ được ko ạh giá 1.5 đến 2 triệu thôi
khu vực thành phố hồ chí minh hí
cảm ơn ạh

anh nào chỉ cho em nơi bán N70 cũ được ko ạh giá 1.5 đến 2 triệu thôi
khu vực thành phố hồ chí minh hí
cảm ơn ạh
Posted via Mobile Device
N70 mà giá 2tr thì nhiều nơi bán lám đấy.giá trong tgdđ cũng chỉ chừng ẩ thôi.bạn vào đấy mua còn được bảo hành đấy

thảo luận về N70 sao lại đưa chuyện mua bán điên thoại N73 vào các pác=))

thảo luận về N70 sao lại đưa chuyện mua bán điên thoại N73 vào các pác=))

Bạn ơi mình biết chứ mình cũng đã hướng dẫn cho người ta qua khu vực trung tâm thương mại rồi.Mem mới nên có thể thông cảm mà bạn.

Giúp đỡ về máy N70. Máy của mình bị lỗi là tắt máy đi khởi động lại có lúc bị trắng màn hình, và bị đơ máy phải tháo pin ra khởi động lại mới được có lúc phải tháo pin ra vài lần mới được. Có lúc chụp ảnh cũng bị đơ máy. Ai biết xin chỉ bảo giúp. Thanks!

Giúp đỡ về máy N70. Máy của mình bị lỗi là tắt máy đi khởi động lại có lúc bị trắng màn hình, và bị đơ máy phải tháo pin ra khởi động lại mới được có lúc phải tháo pin ra vài lần mới được. Có lúc chụp ảnh cũng bị đơ máy. Ai biết xin chỉ bảo giúp. Thanks!

Có thể do máy của bạn cài nhiều ứng dụng hay là có 1 ứng dụng chạy ẩn nào đó tự khởi động nhưng do trình dọn rác hay do ai đó lỡ tay xóa 1 file nào đó nên máy bạn mới bị như thế.
Nếu ko khắc phục đựoc thì hãy dùng lệnh format máy nhé.

Không biết sao kon n70 của mình giờ không chơi đc game n-gage nao nữa . Dù mấy game đó trước dây chơi rất tốt . Nhấn vào nó báo system error . Bác nào biết giúp em với

Không biết sao kon n70 của mình giờ không chơi đc game n-gage nao nữa . Dù mấy game đó trước dây chơi rất tốt . Nhấn vào nó báo system error . Bác nào biết giúp em với
Posted via Mobile Device
Bạn thử gỡ ra và cài lại allinone và bộ fix ngage xem.cái này cũng hay bị lỗi theo thời gian

cài rùi nhưng vẫn pó tay . Trước chơi ngon mà. Mình nghĩ chắc thẻ nhớ lỗi cũng nên

cài rùi nhưng vẫn pó tay . Trước chơi ngon mà. Mình nghĩ chắc thẻ nhớ lỗi cũng nên

Posted via Mobile Device
Đúng rồi đấy bạn.Vậy thì thẻ nhớ chấc chắn rồi.Bây giờ bạn 4mat thì cũng chỉ dùng lại được thời gian ngắn thôi.Ráng thử xem sao

Anh chị ui tình hình là máy em nó ko sạc pin được , nhưng vấn đề này ko quan trọng ( vì em có thể lấy cái 1200 "yêu dấu" để sạc thế ). Nhưng vấn đề là từ khi nó bị vậy thì cái loa của em nghe nhạc yéu6 quá, nhỏ đi thấy rõ.

Anh chị nào biết giúp em với . Em xài N70 Me

Anh chị ui tình hình là máy em nó ko sạc pin được , nhưng vấn đề này ko quan trọng ( vì em có thể lấy cái 1200 "yêu dấu" để sạc thế ). Nhưng vấn đề là từ khi nó bị vậy thì cái loa của em nghe nhạc yéu6 quá, nhỏ đi thấy rõ.

Anh chị nào biết giúp em với . Em xài N70 Me

Posted via Mobile Device
N70 không xạc được pin vì bạn đã tháo pin của N70 lắp vào 1200 "yêu dấu" của bạn để xạc trong thời gian dài.Việc tháo lắp nhiều cũng ảnh hưởng tới máy đấy bạn ạ.
Loa nhỏ thì có lẽ không liên quan đến pin đâu bạn,bạn thử dùng pm nghe nhạc khác để tăng âm lượng xem

Máy mình cũng từng bị như vậy, là do bị dính nước mưa. Mình tháo hết pin, kê lên 1 tấm bìa cứng, rồi để lên nóc TV vài ngày. Tuyệt đối không được sấy.
Nếu máy bạn ko phải bị dính nước mưa thì đừng làm theo mình nhé :D

Các bác ơi giúp em với.

Con N70 của em hm qua đang dùng bình thường tự nhiên mất sóng(ko va đập,rơi...).cột sóng và logo mạng biến mất.ở cột sóng thỉnh thoảng hiện chữ 3G rùi lại mất.em đã lắp 3 sim viettel mobi vina đều ko có sóng.format 4 ngón đều ko được.
Posted via Mobile Device

Các bác ơi giúp em với.

Con N70 của em hm qua đang dùng bình thường tự nhiên mất sóng(ko va đập,rơi...).cột sóng và logo mạng biến mất.ở cột sóng thỉnh thoảng hiện chữ 3G rùi lại mất.em đã lắp 3 sim viettel mobi vina đều ko có sóng.format 4 ngón đều ko được.
Posted via Mobile Device

Đem đến cửa hàng sửa chữa để họ kiểm tra hộ thôi bạn à, bạn làm như thế là hết đường rồi.

Các bác ơi giúp em với.
Posted via Mobile Device
Ủa những trường hợp như thế không nên lạm dụng format, hôm trước mình cũng bị y hệt và có xuất hiện chữ 3G(Trên Sim Mobif) nhưng một lúc điện thoại lại bình thường. Mình nghĩ trong lúc nâng cấp 3G của nhà mạng, thì gặp phải một vài trường hợp như vậy ở một vài địa điểm nhất định.Còn nếu máy bạn không có sóng nữa thì nên nghe lời anh Minh Thắng là đem đi sửa ở nơi uy tín.
Posted via Mobile Device

Status
Không mở trả lời sau này.
Back