• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N70 - N70ME

Status
Không mở trả lời sau này.
Chờ xem nhé bạn! Mình cũng bị thế này mấy lần rồi. Bạn chủ topic coi có bị với tất cả các theme ko? Và lần sau đưa ra câu hỏi nên chặt chẽ tí nha, tránh việc người trả lời phải hỏi lại bạn :D
PS: mình hok phải là người lạm dụng chức năng format đâu nhe :D !!!

Ko nên nói thế,mất lòng nhau nhé, chủ Topic nói chưa rõ rằng lắm mà,chờ chủ Topic thôi.

Ko nên nói thế,mất lòng nhau nhé, chủ Topic nói chưa rõ rằng lắm mà,chờ chủ Topic thôi.

Đúng rồi! Mục đích là giúp nhau thôi mà!
Thật ra mình cũng có 1 theme mà khi cài vào thì còn kô có biểu tượng foldẻ luôn cơ,tại chủ topic nói kô rõ ràng lắm thôi,ai thì cũng phải sai mà

Posted via Mobile Device

Hình như bạn muốn thêm gia vị nè, mình chỉ nói thế, nguyên văn bởi sự thật! :D đâu động chạm gì đâu, hi vọng Mr_Sulla sẽ hiểu cho mình!

Lạc đề!

Hình như bạn muốn thêm gia vị nè, mình chỉ nói thế, nguyên văn bởi sự thật! :D đâu động chạm gì đâu, hi vọng Mr_Sulla sẽ hiểu cho mình!

Lạc đề!

Biết lạc đề còn post.:mad:)
nguyên văn bởi sự thật! : :-/

Theo mình nghĩ chủ Topic cho anh em cái hình là hay nhất, thêm cái theme mà bạn bị lỗi nữa thì tốt. Tình huống này chủ Topic gặp với 1 hay tất cả các theme thế?
Mong chủ Topic sớm trả lời nha.

CÁC MOD ĐỪNG ĐỂ CÁC MEM NHƯ MÌNH POST BÀI LẠC ĐỀ NHÉ=))

Sao mình cài python xong 1 số pm khác lại ko chạy được nhỉ?
Với N70 bạn cài modulpack1. 33 và python1. 45 là đủ rồi, mình sài mà chưa thấy ứng dụng python nào chạy ko được nè. Chúc bạn thành công nhé.

Với N70 bạn cài modulpack1. 33 và python1. 45 là đủ rồi, mình sài mà chưa thấy ứng dụng python nào chạy ko được nè. Chúc bạn thành công nhé.

làm sao đủ đc hả Mod. còn nhiều pm cần module khác lắm

Mình xài N70, bỏ clip vào thẻ nhớ, mà lúc thì đọc được, lúc thì báo : Unable to play clip.
Vào file manager thì vẫn thấy mấy clip đó, mà mở lên báo lỗi, vào gallery ko thấy hiện.
Giúp với!

làm sao đủ đc hả Mod. còn nhiều pm cần module khác lắm

1.45 và 1.33 mình cài từ lâu giờ,và chưa có ý định cài bản khác vì chưa có pm nào mà kô chịu chạy,bạn thử xem lại xem

Posted via Mobile Device

1.45 và 1.33 mình cài từ lâu giờ,và chưa có ý định cài bản khác vì chưa có pm nào mà kô chịu chạy,bạn thử xem lại xem
Posted via Mobile Device
Jimmy nói đúng rồi. Có 1 số pm trên nền python ko chạy đc nếu chỉ cài python 1.4,ScriptShell, và modulepack 1.33. Mình cài như vậy ko chạy đc một số pm như mif...
Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:
Jimmy nói đúng rồi. Có 1 số pm trên nền python ko chạy đc nếu chỉ cài python 1.4,ScriptShell, và modulepack 1.33. Mình cài như vậy ko chạy đc một số pm như mif...Bạn có thể sang ipmart4rum tham khảo bài python 1.6.0 pack by mahaseno
Posted via Mobile Device

Cảm ơn bạn !
Nhưng mình cũng đã thử rồi bạn ạ!Nền Python có nhũng pm mà mình rẩt thích mà hì hì!

Posted via Mobile Device

hiện giờ con N70 me cũa em ko xem được hình ãnh gữi wa bluetooth được và cũng ko phóng to được hình ãnh đã chụp,cho em hõi có cách nào giãi quyết ko?

hiện giờ con N70 me cũa em ko xem được hình ãnh gữi wa bluetooth được và cũng ko phóng to được hình ãnh đã chụp,cho em hõi có cách nào giãi quyết ko?
Bạn thử Restore defaut trong mục settings thử xem, hoặc *#7780# , giả như hok được thì format 4 phím!

Mình xài N70, bỏ clip vào thẻ nhớ, mà lúc thì đọc được, lúc thì báo : Unable to play clip.
Vào file manager thì vẫn thấy mấy clip đó, mà mở lên báo lỗi, vào gallery ko thấy hiện.
Giúp với!
trả lời hộ mình cái

Cảm ơn bạn !
Nhưng mình cũng đã thử rồi bạn ạ!Nền Python có nhũng pm mà mình rẩt thích mà hì hì!
Posted via Mobile Device
Posted via Mobile Device
ko test nhìu thì như ê'ch ngồi đáy giê'ng thui.
Thích höi NguyenTranDung 1pro về Python xem nhé

thank bạn,nhưng cho mình hỏi thì khi format lại thì danh bạ và những gì lưu trong máy có bị mất đi ko?

thank bạn,nhưng cho mình hỏi thì khi format lại thì danh bạ và những gì lưu trong máy có bị mất đi ko?
Khi bạn format máy thì sẽ mất hết dữ liệu, nên bạn hãy sao lưu trước khi format máy nhé bạn.

nghe theo lời pro và đã format xong thì vẫn ko xem hình ãnh được,nó vẫn báo lỗi là "gallery : feature not supported " hjx,ko bit làm sao lun:((

Khoan 4mat đã, bạn có cài Corplayer ko? Nếu có, hãy remove đi xem còn bị như vậy nữa ko, mấy đứa bạn mình cũng bị vậy, sau khi remove là hết hà, thử xem nhé, ko dc thì 4mat cũg chưa muộn mà,,
Posted via Mobile Device

các đại ca ơi kíu em vói.e dùng con n70 hum nọ đi trên xe bus nhân dược 1 tin nhan blutus e thấy lạ lạ và đã cài cái phần mềm nhận dược dấy vào may.bi giò máy e bị hiện tượng đo máy phải tháo pin rồi bật lại.nhưng sau 1 vài phút thì nó lại đo.mặc dù e đã gỡ nó ra rồi.nhưng vẫn thế.các đại ca giúp em giải quyết vụ nay với

Status
Không mở trả lời sau này.
Back