• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo Luận Sử Dụng Nokia C7

Sao mình hỏi mà không thấy ai trả lời hết vậy ta, pó tay thế thì phải chờ thôi chứ đâu có biết chổ nào bán cái bao silicon cho em c7 đâu :(:(:(

vào trang vietcuong.vn tìm mua đi bạn. Công ty này bán hàng uy tín lắm nên an tâm.

mấy bác cho em hỏi là em mua máy này, sao mà màn hình của em nó cứ lúc sáng lúc tối là sao vậy nà? Đó là bình thường hay là bị vấn đề vậy? Do em vừa mua có 2 ngày nên có thể đổi lại được nên mong các bác tư vấn giúp nhé...

mấy bác cho em hỏi là em mua máy này, sao mà màn hình của em nó cứ lúc sáng lúc tối là sao vậy nà? Đó là bình thường hay là bị vấn đề vậy? Do em vừa mua có 2 ngày nên có thể đổi lại được nên mong các bác tư vấn giúp nhé...

Cảm biến ánh sáng mà bác. Ra nắng thì sáng lên, vào chỗ tối thì dịu đi.

Thật si75 cảm ơn bác nhiều, cứ xài thấy no cứ lúc sáng lúc tối thật là bực mình hehehe. Có bác nào biết hack con C7 này không chỉ em với...

em xin hỏi cái này một chút ạ.e nghe nói con c7 này nghe nhạc bằng tai nghe rất tệ phải kô ?vậy có thể thay thế bằng tai nghe của x6 được kô? nghe có good hơn ko?

em xin hỏi cái này một chút ạ.e nghe nói con c7 này nghe nhạc bằng tai nghe rất tệ phải kô ?vậy có thể thay thế bằng tai nghe của x6 được kô? nghe có good hơn ko?

Cứ thử rồi biết. Tất nhiên tai nghe xịn hơn thì nghe đã hơn rồi. Lấy tai nghe của N8 nghe là biết ngay

Các bạn cho mình hỏi một chút :
mình đang có ý định mua con C7 này, nhưng đang băn khoăn là nó có hỗ trợ tiếng Việt hay ko? Nghĩa là khi lướt web tiếng việt có bị lỗi font không ? và có nhận hoặc nhắn tin Tiếng việt đk?
cảm ơn các bạn nhiều .

Các bạn cho mình hỏi một chút :
mình đang có ý định mua con C7 này, nhưng đang băn khoăn là nó có hỗ trợ tiếng Việt hay ko? Nghĩa là khi lướt web tiếng việt có bị lỗi font không ? và có nhận hoặc nhắn tin Tiếng việt đk?
cảm ơn các bạn nhiều .

Yân tâm nếu bạn mua máy của FPT hay Dầu Khí là có.............

Các bác cho mình hỏi, để chụp hình đẹp, rõ nét trên C7 vào ban đêm thì làm sao za. Flash Led C7 kinh khủng w0' àh, mỗi lần chụp đều là nỗi sợ hãi kinh khủng của tất cả mọi người, thiệt tình nhục ghê.... Xin các bac chỉ giáo dzùm!!!

Các bác cho mình hỏi, để chụp hình đẹp, rõ nét trên C7 vào ban đêm thì làm sao za. Flash Led C7 kinh khủng w0' àh, mỗi lần chụp đều là nỗi sợ hãi kinh khủng của tất cả mọi người, thiệt tình nhục ghê.... Xin các bac chỉ giáo dzùm!!!

Flash led của C7 khủng thật không bạn, khủng cỡ nào vậy. Hi. Flash led chụp đêm đủ ánh sáng đâu, chỉ flash xenon thôi. Dùng N82 hoặc N8 đi. Hehe.

Flash led của C7 khủng thật không bạn, khủng cỡ nào vậy. Hi. Flash led chụp đêm đủ ánh sáng đâu, chỉ flash xenon thôi. Dùng N82 hoặc N8 đi. Hehe.

Ý bác ý là cái đèn ý nó ko sáng kiểu bình thường mà là sáng chói. Nếu nhìn trực tiếp vào thì rất chói mắt. Bệnh này là lây của X6 rồi.

Ờ hớ. Cái này em ko biết này. Thế các máy ảnh kĩ thuật số bình thường thì nó dùng đèn xenon hả bác?

uhm máy kts du lịch thì xài xenon , đèn xenon thì khủng hơn led nhưng chụp gần thì sẽ bị cháy ảnh

Zậy là po chiu sao.... muốn chụp ảnh thì phải dem theo 2 món...khổ thân... Không còn cách nào khác sao ha? mấy pac'.

Pa'c nì ko hỉu y của tui.... đã zậy còn "tung hứng" nữa chứ.... Thiệt tình

Zậy là po chiu sao.... muốn chụp ảnh thì phải dem theo 2 món...khổ thân... Không còn cách nào khác sao ha? mấy pac'.

Pa'c nì ko hỉu y của tui.... đã zậy còn "tung hứng" nữa chứ.... Thiệt tình

chụp ảnh buổi tối bằng đt thì phải chiu vậy thôi chứ sao giờ

Cac bro cho minh hoi ma bao ve co dinh cua c7 la gi dc ko? Hom nay minh thu fomat may bang ca 2 cach la *#7780# va *#7370# may hoi ma bao ve minh da thu dien ca 12345 vs 1111 lan 00000.... Nhung deu ko duoc.hix.minh post bai bang dt,thong cam nhe

Cac bro cho minh hoi ma bao ve co dinh cua c7 la gi dc ko? Hom nay minh thu fomat may bang ca 2 cach la *#7780# va *#7370# may hoi ma bao ve minh da thu dien ca 12345 vs 1111 lan 00000.... Nhung deu ko duoc.hix.minh post bai bang dt,thong cam nhe

Như vậy là máy bạn mua đã qua sử dụng hoặc tụi nhân viên đổi mã rồi. Thường mã khóa hay mã bảo vệ của điện thoại Nokia là 12345. Đó là mã gốc mặc định của nhà sản xuất. 1234,1111 là mã pin mặc định của sim mỗi mạng. 00000 là mã bảo vệ của SamSung. Mà mình nhớ ko lầm thì thèn SamSung là 8 con 0

Vay la minh phai dung soft de lay lai ma bao ve ah? Ban co the chi cho minh cach fomat 4 nut cua c7 k? Minh thu an to hop phim xanh+do+chup anh+ nut nguon ma ko duoc.minh tat may roi an nhu vay no chi mo? May lai nhu binh thuong chu khong format gi het.hix

Back