• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng Nokia E63.

Status
Không mở trả lời sau này.
Các bro cho hỏi là e chưa có file cer va k3y có làm theo cách cài ứng dụng ko cần singin của mod KJO có được ko?E mới dùng sym nên ko biết.(http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=26672)
E dùng máy E63.
Rất mong các bro chỉ giúp!!thanks các bro

Ko dùng được cách đó nữa đâu bạn à, làm theo trình tự bài này nhé: http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=73123
Mình thấy bạn đọc link trên rồi, cứ làm thế, cũng nhanh lắm :p

Mình ở Thanh Xuân. Gần Trung tâm hội nghị quốc gia. Bắt rất tốt.
Bạn bắt được nhưng chập chờn hả?
E63 không co HSDPA nên ko sử dụng đc 3.5G đâu. Máy mình chỉ hiệ 3G thôi.

Posted via Mobile Device

Trung ơi chị mới thử đăng ký 3G. Chị ko thấy hiện lên chữ 3G ở trên màn hình, như thế là chưa bắt được sóng hả em :-/
Dùng có tốt ko em, chị đang thử loại M10, dùng tốt chị mới đăng ký trọn gói.

Trung ơi chị mới thử đăng ký 3G. Chị ko thấy hiện lên chữ 3G ở trên màn hình, như thế là chưa bắt được sóng hả em :-/
Dùng có tốt ko em, chị đang thử loại M10, dùng tốt chị mới đăng ký trọn gói.

Đã chuyển sang Dual Mode trong Settings chưa chị ?
Như vậy mới thấy 3G :)

Đã chuyển sang Dual Mode trong Settings chưa chị ?
Như vậy mới thấy 3G :)

à, chị chuyển được rồi :). Cám ơn nhé. Nhưng có nên đăng ký ko nhỉ, chị chỉ sợ ông VN "chuối" thôi 8-|. Thử cái M10 chắc nó chê nghèo :D nên chẳng vào được gì cả :)

Các bạn cho mình hỏi. Nokia e63 lắp thẻ nhớ 8GB vào thì có làm chậm máy không nhỉ? Máy mình đang dùng thẻ 1GB thấy ít quá. Thanks!

Mình mới mua con E63 (v200.21.012), đang muốn hack máy thì nên hack theo cách nào là tốt nhất hả mấy bồ?

Sry bạn vì mình hông thấy topic cho E71 :p, thấy E63 cũng tương tự nên vào hỏi. Vì mình dùng Vietmap ko đc nên mới thắc mắc ko biết có phải active GPS ko. Bạn cho hỏi 1 câu nữa là khi dùng Vietmap có cần wifi hay GPS ko?

mìng cũng đang dùng e63 mà mò mãi cũng hok thể gọi video được. có cao thủ nào tìm ra cách gọi rùi vào đây giúp anh em với..8-|

Sry bạn vì mình hông thấy topic cho E71 :p, thấy E63 cũng tương tự nên vào hỏi. Vì mình dùng Vietmap ko đc nên mới thắc mắc ko biết có phải active GPS ko. Bạn cho hỏi 1 câu nữa là khi dùng Vietmap có cần wifi hay GPS ko?

Vietmap không đòi hỏi 2 thứ đó đâu bạn à. Chạy bình thường.

Posted via Mobile Device

Chào các bạn. Mình có 1 vấn đề muốn hỏi là Con E63 của mình Khi mở nhạc thì loa nghe bình thường, tiếng trong rõ ràng nhưng khi đàm thoại thì nghe bị rè và rất nhỏ, khó nghe. như vậy là bị sao các bạn nhỉ.

Chào các bạn. Mình có 1 vấn đề muốn hỏi là Con E63 của mình Khi mở nhạc thì loa nghe bình thường, tiếng trong rõ ràng nhưng khi đàm thoại thì nghe bị rè và rất nhỏ, khó nghe. như vậy là bị sao các bạn nhỉ.

Vậy là hư loa trong :),tăng hết âm lượng chưa?

Posted via Mobile Device
Đã tăng hêt mức. Nhưng nghe bị rè và nhỏ. Hư loa trong thay có đăt ko nhỉ

Bạn nghe bé khi bật loa ngoài hay loa trong?
Loa trong hay ngoài đều giống E71, hàng xịn 120k/loa.
hàng lô hình như mấy chục.

khi bật loa ngoài thì nghe tốt. nhưng khi nghe loa trong thì bé và rè, có sửa lại được không nhỉ hay phải thay

Status
Không mở trả lời sau này.
Back