• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng Nokia E63.

Status
Không mở trả lời sau này.
Chào các bro,lần đầu mới dùng nokia có HDH nên còn nhiều bỡ ngỡ mog các bro giúp em ạ.mới mua được 1 tuần thôi nên cũng chưa phát hiện vđề gì ,chỉ là hiện tại em k hiểu sao máy em gắn headphone nào vô cũng chỉ nghe đc có 1 bên tai,lúc đầu nghĩ phone theo máy có vđề nhưng khi gắn tai nghe khác cũng bị tình trạng này,em vào phần cài đặt->chung->phụ kiện->tai nghe chỉnh cũng chẳng thấy gì,vào music player chỉnh cân bằng âm thanh cũng k hết tình trạng này.xin giúp em với ạ.thank các bro nhiều!

Posted via Mobile Device
Nếu chỉnh cân bằng âm thanh ở giữa mà hok đc thì tai nghe of bạn có thể hư 1 bên rùi. Mới mua thì ra kiu nó kt cho.free mà.

Bác nào đã cài cái phần mềm tivi của viettel thì post cái phần mềm đó lên đây cho anh em Ê63 với ạ :p

Posted via Mobile Device
Nếu chỉnh cân bằng âm thanh ở giữa mà hok đc thì tai nghe of bạn có thể hư 1 bên rùi. Mới mua thì ra kiu nó kt cho.free mà.

Vđề là cái tai nghe đó gắn vào dt N81 của ba em thì nghe rất rõ cả 2 bên mới chết chứ,tai nghe này đi kèm với đthoại lun đó bro ơi,em nghĩ do máy có vđề,k bít có phải cài đặt lại gì trong máy k?máy mới mua mà kỳ vậy ta,hix

Bác nào đã cài cái phần mềm tivi của viettel thì post cái phần mềm đó lên đây cho anh em Ê63 với ạ :p

Phần mềm này chưa có đâu bạn ơi. Đang cung cấp thử nghiệm mà, chắc là phần mềm đang trong giai đoạn hoàn chỉnh đó!

Mình hiện thời có 1 chú E63 hàng xách tay từ Úc về đang bị lock, lắp sim VN vào không nhận. Bro nào chỉ giúp mình có thể unlock phone bằng phần mềm và mình có thể tự làm được không. Nếu có thể được xin được hướng dẫn cụ thể hoặc cho mình link về vấn đề này để nghiên cứu. Xin chân thành cảm ơn!!!

Mình hiện thời có 1 chú E63 hàng xách tay từ Úc về đang bị lock, lắp sim VN vào không nhận. Bro nào chỉ giúp mình có thể unlock phone bằng phần mềm và mình có thể tự làm được không. Nếu có thể được xin được hướng dẫn cụ thể hoặc cho mình link về vấn đề này để nghiên cứu. Xin chân thành cảm ơn!!!

Muốn unlock phải đem ra hàng dùng box mới chơi đc, ko tự làm ở nhà đc đâu.

Mình đang ở Hải Phòng ban nào biết có chỗ nào unlock uy tín ko giới thiệu cho mình với. Sau khi unlock mà upfirmware hay restore máy có phải unlock lại ko? Thanks!!!

Mình đang ở Hải Phòng ban nào biết có chỗ nào unlock uy tín ko giới thiệu cho mình với. Sau khi unlock mà upfirmware hay restore máy có phải unlock lại ko? Thanks!!!
Bro nào ở Hải Phòng giúp mình với!!!

cứu em với các anh ơi,em xóa phần mềm chạy game n-gage,khi xóa xong dữ liệu trong thẻ bị ẩn hết(mp3,video,phần mềm,ứng dụng,game trong thẻ bị ẩn hết,ko hiện icon biêủ tượng ở phần lắt đặt nữa,làm sao hiện lại dc icon để mình sử dụng các anh ơi,giúp em với ,em cảm on nhiều.

Ai đã từng bị giống em cho em kinh nghiệm để em sử lý con e63 của em với ,em cảm ơn nhiều

Last edited by a moderator:
cứu em với các anh ơi,em xóa phần mềm chạy game n-gage,khi xóa xong dữ liệu trong thẻ bị ẩn hết(mp3,video,phần mềm,ứng dụng,game trong thẻ bị ẩn hết,ko hiện icon biêủ tượng ở phần lắt đặt nữa,làm sao hiện lại dc icon để mình sử dụng các anh ơi,giúp em với ,em cảm on nhiều.

bạn tháo thẻ nhớ ra quét virus thử xem sao , nếu vẫn bị thì thử reinstall lại FW .

Ai đã từng bị giống em cho em kinh nghiệm để em sử lý con e63 của em với ,em cảm ơn nhiều

theo mình bạn cứ xóa đi phần mềm xong cài lại thôi, chứ biết làm sao giờ :-?

bạn tháo thẻ nhớ ra quét virus thử xem sao , nếu vẫn bị thì thử reinstall lại FW .

theo mình bạn cứ xóa đi phần mềm xong cài lại thôi, chứ biết làm sao giờ :-?

Thẻ nhớ chắc chắn bị virus. Loại virus này bạn cần phải tải Tool dưới đây của BKAV về để show nó lên nhá!

các bạn ơi. cho mình hỏi sao máy e 63 của mình khi vào phần cài đặt thời gian,đồng hồ thì nó lại báo lỗi hệ thống là sao nhỉ. máy mình mới hack...giúp mình với

E 63 có kết nối được 3,5 G

Tình hình là mình ko thấy thu được 3,5 G trên Ê63. Nên thắc mắc hỏi các bạn.?

Ah, có bạn nào ở cầu giấy hà nội bắt được sóng 3g viettel tốt k? Máy mình bắt chập chờn quá.

THanks

Posted via Mobile Device còn cái nào diệt trực tiếp trên điện thoại ko ạ,cho em đi.

Có trình diệt virus trên điện thoại nhưng rất kém, bạn hãy quét thẻ trên PC cho chắc cú nhé!

Tình hình là mình ko thấy thu được 3,5 G trên Ê63. Nên thắc mắc hỏi các bạn.?

Ah, có bạn nào ở cầu giấy hà nội bắt được sóng 3g viettel tốt k? Máy mình bắt chập chờn quá.

THanks

Mình ở Thanh Xuân. Gần Trung tâm hội nghị quốc gia. Bắt rất tốt.
Bạn bắt được nhưng chập chờn hả?
E63 không co HSDPA nên ko sử dụng đc 3.5G đâu. Máy mình chỉ hiệ 3G thôi.

Posted via Mobile Device

Status
Không mở trả lời sau này.
Back