• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng Nokia N8

đúng roài. bạn mua N900 kg? máy đã mở vì bị cát vào cơ trượt hôm đi biển. (100% kkhoong vào nước ỏ hỏng hóc, chưa sửa chữa bán luôn 5tr full phụ kiện trừ hộp vì cầm nhầm hộp của ông anh) kkaka mod đừng xóa bài em nhé.

Thì vẫn đang bàn về N8 đây mà tự nhiên bác ở đâu nhảy vào ăn nói nhảm nhí quá đi. Bác có hàng rồi thì cho ý kiến về em nó đi chứ lại khinh người thế?
Theo em thì giá N8 nên để tầm 8,5 đến 9tr là vừa. Vừa đúng giá hàng cao cấp vừa đúng với giá trị thực của em ý.
PS bác trinhha: Xem ảnh bằng đt lên nhận ra mỗi em N8:D, hình như 2 cái còn lại là iP4 vs N900 ạ?

Mình thấy giá N8 như thế là hợp lý rồi đó bạn:) N8 trang bị nhiều tính năng mới như cảm ứng mượt, đa điểm, MH chông trầy xước, camera 12MP v.v... Giá như thế là hợp lý. Bạn nghiền thì ra hốt hàng xách tay về xài liền đi, bỏ đảm sẽ ko hối hận đâu ;). Mình đặt hàng chính hãng mà lâu quá nên ra mua xách tay về vọc cho sướng cái tay :D. Khoái nhất là load game HD rất tốt \-/

Chỉnh sửa cuối:
đúng roài. bạn mua N900 kg? máy đã mở vì bị cát vào cơ trượt hôm đi biển. (100% kkhoong vào nước ỏ hỏng hóc, chưa sửa chữa bán luôn 5tr full phụ kiện trừ hộp vì cầm nhầm hộp của ông anh) kkaka mod đừng xóa bài em nhé.

Mình thấy giá N8 như thế là hợp lý rồi đó bạn:) N8 trang bị nhiều tính năng mới như cảm ứng mượt, đa điểm, MH chông trầy xước, camera 12MP v.v... Giá như thế là hợp lý. Bạn nghiền thì ra hốt hàng xách tay về xài liền đi, bỏ đảm sẽ ko hối hận đâu ;). Mình đặt hàng chính hãng mà lâu quá nên ra mua xách tay về vọc cho sướng cái tay :D. Khoái nhất là load game HD rất tốt \-/

Thanks bác! Giá 5tr mà được con N900 là quá good (giá máy mới giờ là 9tr mấy thì phải) nhưng cơ bản là em ko thích kiểu trượt, với lại em vừa mới mua điện thoại chưa được 3 tháng, tài chính ko đủ để đú với công nghệ mới chán chứ :(. Em đang là sinh viên mà. Vì thế em mới cân nhắc xem nên mua C7 hay C6-01 thôi, muốn có N8 chắc vài năm nữa :D

chiều nay E vừa nhận đc điện thoại của FPT Nokia. 10h sáng thứ 7 6/11 N8 sẽ bán chính thức ở VN.mong chờ quá \-/

topic này để spam à????
đâu có n8 mà bàn với chả luận.
hãm vãi
chờ vài ngày nữa đi.
tôi bên eu dùng từ tháng trước còn chưa muốn "luận" huống hồ vn-chờ vsif ngày nữa đi
toàn hàng xáh tay chán-không có ý nghĩa gì cả :))

hàng chính hãng sắp có.nhưng hàng xách tay đã có rùi.mấy đại gia xài rùi

hàng chính hãng sắp có.nhưng hàng xách tay đã có rùi.mấy đại gia xài rùi

hix sáng nay n8 chính hãng đã chích thức đến tay người dùng việt nam rùi.bác nào có cơ hội cưới được em nó rùi cho ý kiến

Mới chỉ được bán ở Hà Nôi, TPHCM, em ở xa wa nên chưa có cơ hội dùng, chán. Ở Hải Phòng chẳng có showrom nokia nao`

Bạn nào biết cách change products code N8 ko? Mình change bằng JAF tới chỗ Read Values thì ko thấy ra gì hết? Hoặc chỉ mình cách up fw N8 từ file mình down về, mình up = JAF tới lúc chọn Use INI để chọn loại điên thoại mà ko thấy Nokia N8 đâu hết :( Bạn nào biết giúp mình với nha. Thanks :)

E đã lấy máy , cảm ứng mượt , có thể nghe nhạc trên mp3 zing.
Cũng chưa dùng đc nhiều nên chưa thể nói đc nhiều ^^
Mua đc tặng thêm cái nắp lưng mỗi tội cái balo hơi xấu >"<

N8 là hàng mới mà bạn. Up FW bằng Jaf thì phải tìm bản JAF mới mà up hoặc là up qua NSU là ok mà

N8 là hàng mới mà bạn. Up FW bằng Jaf thì phải tìm bản JAF mới mà up hoặc là up qua NSU là ok mà

Tại máy mình xách tay từ HK về, giờ mình muốn up FW Việt Nam mà ko đc, mình change code = jaf cũng ko đc luôn :(

Bác nào có phần mềm sign sotf Symbian ^3 trên điện thoại hoặc PC cho e xin, định cài thử mấy phần mềm nhưng chưa được. Thank.

Mới chỉ được bán ở Hà Nôi, TPHCM, em ở xa wa nên chưa có cơ hội dùng, chán. Ở Hải Phòng chẳng có showrom nokia nao`

Đi lên HN chơi rùi mua luôn . Dân chơi sợ gì mưa nó rơi . Vấn đề là có đủ mua N8 hay không thui. Chứ từ HP lên HN thì “ sao phải xoắn ”

Vừa đập hộp 1 em trên 18 Điện Biên Phủ. cảm nhận đầu là dc. Ko biết dùng vài hôm có lỗi lầm gì ko nữa :D

hjz , E mua máy đc 2 ngày , chưa cài soft gì cả , tối qua cắm sạc , dùng đến trưa nay máy tắt ngấm , bật mãi k lên cắm sạc không lên nản >"<

hjz , E mua máy đc 2 ngày , chưa cài soft gì cả , tối qua cắm sạc , dùng đến trưa nay máy tắt ngấm , bật mãi k lên cắm sạc không lên nản >"<

haiz bác nói thật hay đùa thế làm mọi người chuẩn bị chiến N8 nản lòng ra :(

Bạn nào biết cách tắt auto connect wifi & Connect internet mobile ko? Máy mình ko run apps nào cả mà nó cứ tự connect như thế hoài :(

Back