• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng NOKIA X6

Status
Không mở trả lời sau này.
Ôi chán quá,cài phần mềm nghe nhạc nào vào máy cũng ko nghe được = tai nghe hết,nghe loa ngoài thì vẫn bình thường,mình tưởng tai nghe hỏng nhưng cắm vào máy khác vẫn bình thường,lấy tai nghe khác cắm vào máy mình thì cũng được,ặc ặc,chả hiểu gì nữa cả (++)

Ôi chán quá,cài phần mềm nghe nhạc nào vào máy cũng ko nghe được = tai nghe hết,nghe loa ngoài thì vẫn bình thường,mình tưởng tai nghe hỏng nhưng cắm vào máy khác vẫn bình thường,lấy tai nghe khác cắm vào máy mình thì cũng được,ặc ặc,chả hiểu gì nữa cả (++)

Tội nghiệp cái đthoại xấu số thật! Còn bảo hành thi đi care thui bạn ạh! Lổi thông số phần cứng jack 3,5 trên đỉnh đầu rùi đây!
Ko bit có FW C6 trên X6 ko nhỉ :D

Cái đó còn phụ thuộc vào nhóm PNHT yêu qúy thui bạn ạh! không trước sau gì củng phát hành thui vấn đề bây giờ là thời gian,
Sinh sau đẻ muộn chiụ thiệt đi,

Những bạn nào đang xài X6 thì chỉnh EQ theo hướng dẫn của bài viết này nhé. Mình đã test thử trên X6 với tai nghe CREATIVE EP-630 chất lượng phải nói là.... tuyệt.:D. Chỉnh theo EQ của 5800.

Mình cũng mới mua được hơn 1 tháng 1 tí,Care của Nokia có cửa hàng nào ở quận Hoàn Kiếm ko nhỉ ^^

Mình cũng mới mua được hơn 1 tháng 1 tí,Care của Nokia có cửa hàng nào ở quận Hoàn Kiếm ko nhỉ ^^

3 chi nhánh ở HN:
Tên chi nhánh Hà Nội 1
Địa chỉ 12B Hai Bà Trưng, Q.Hoàn Kiếm, Hà Nội
Số điện thoại (04) 39 331 563
Số Fax (04) 39 331 566

Tên chi nhánh Hà Nội 2
Địa chỉ 18 Điện Biên Phủ, Q.Ba Đình, Hà Nội
Số điện thoại (04) 37 473 908
Số Fax (04) 37 473 891

Tên chi nhánh Hà Nội 3
Địa chỉ 76 Nguyễn Chí Thanh, P.Láng Thượng, Q.Đống Đa, Hà Nội
Số điện thoại (04) 37 759 655
Số Fax (04) 37 759 659

bạn flash bản cook hay bản thường vậy. accuwether 4mat lại máy xem có dùng được ko.ovistore vào cập nhập ứng dụng =gprs hoặc wifi tải về bản mới nhất .ko thì vô thẳng ovi mà tải về nhé :D

mình flash bản cook! nhưng bây giờ nó lại thế! cà thêm wattpad cũng không được. haizz

Loa X6 khi mở max volume thì thuộc loại to mồm chẳng kém gì loa 5800 chỉ thỉnh thoảng bị rè tý thôi. Nếu loa ngoài máy bạn quá nhỏ thì máy bị lỗi phần cứng. Nếu máy mới mua có thể đổi máy mới trong vòng 3 ngày.

Cám ơn bạn nhiều lắm. Họ cho đổi rồi. Xin hỏi nữa là mình muốn sài tai nghe của X6 16G thì mua ở đâu bán (Hàng theo máy nha). Cám ơn rất nhiều.

Các bạn có thể giúp mình 2 vấn đề này đc ko :
1. Làm sao để sau khi tắt X6, nối cáp vào máy tính vẫn hoạt động để hack = jar( chế độ DEAD PHONE)
2. CHo mình hỏi X6 hiện nay đã xem đc Youtube ko vậy
THanks các bạn trước nhé

1. Làm sao để sau khi tắt X6, nối cáp vào máy tính vẫn hoạt động để hack = jar( chế độ DEAD PHONE)
THanks các bạn trước nhé

1. bạn tắt máy x6 , đánh dấu vào chổ DEAD PHONE là được , bạn phải kiếm firmware của hoanghai cook nhé!
2. xem bình thường mà bạn

ý mình là khi tắt X6,cắm vào máy tính thì máy ko nhận thì làm sao mà hack đc ấy
Sao minh vào Youtube thì nó nói ko hỗ trợ nhỉ

Chỉnh sửa cuối:
Em chào các bác!
Em đang tìm hiểu con X6, search trên google thấy forum mình đông vui quá nên em đã đăng kí thành viên tại forum và đã kịp trang bị một con X6-8G cách đây 15 phút để tham gia vào gia đình X6 nhà mình.
Câu đầu tiên em muốn hỏi các bác là em cắm tai nghe của X6 vào máy thì gặp vấn đề như kiểu là lỗ của X6 sâu 3 cm nhưng phần chân jack tai nghe dài 4 cm (em ví dụ ạ chứ làm gì có jack dài như thế), thành ra cắm vào máy phần jack của tai nghe vẫn bị thừa một ít. Nhưng vẫn nghe được bằng tai nghe. Có bác nào bị như em không ạ?

sao con X6 8gb của mình vào được youtube nhưng khi kick vào phần muốn xem thì khoảng 2s sau nó lại tự thoát ra ko biết là lỗ gì

Em chào các bác!
Em đang tìm hiểu con X6, search trên google thấy forum mình đông vui quá nên em đã đăng kí thành viên tại forum và đã kịp trang bị một con X6-8G cách đây 15 phút để tham gia vào gia đình X6 nhà mình.
Câu đầu tiên em muốn hỏi các bác là em cắm tai nghe của X6 vào máy thì gặp vấn đề như kiểu là lỗ của X6 sâu 3 cm nhưng phần chân jack tai nghe dài 4 cm (em ví dụ ạ chứ làm gì có jack dài như thế), thành ra cắm vào máy phần jack của tai nghe vẫn bị thừa một ít. Nhưng vẫn nghe được bằng tai nghe. Có bác nào bị như em không ạ?

MÌnh cũng bị như bạn, nhưng liều cắm mạnh vô là nó vào hết. vì lỗ cắm tai nghe còn mới nên hơi cứng thôi (Mình kiểm tra bằng N5800) và chuyển qua X6 thử lại.

MÌnh cũng bị như bạn, nhưng liều cắm mạnh vô là nó vào hết. vì lỗ cắm tai nghe còn mới nên hơi cứng thôi (Mình kiểm tra bằng N5800) và chuyển qua X6 thử lại.

Ừ đúng rồi! Tại tớ mới mua cho nên không lỡ mạnh tay với em nó.
Vừa nãy cắm sạc cũng thế. Cắm vào được một nữa, không mạnh tay nên nó cứ lỏng là lỏng lẻo, mình cứ tưởng mua phải hàng lởm. Bây giờ thì cắm sạc và tai nghe ngon rùi.:D

Em chào các bác!

Tại bro chưa cắm hết vào thôi . Cắm mạnh vào thì lại bình thường. Cắm lưng chừng nghe dc, nhưng k sử dụng nút nhận cuôc gọi hay chuyển bài dc.

ý mình là khi tắt X6,cắm vào máy tính thì máy ko nhận thì làm sao mà hack đc ấy
Sao minh vào Youtube thì nó nói ko hỗ trợ nhỉ

THanks các bạn trước nhé

1. Lúc flash, sẽ có 1 bước cho bro nhấn phím nguồn.

Cám ơn bạn nhiều lắm. Họ cho đổi rồi. Xin hỏi nữa là mình muốn sài tai nghe của X6 16G thì mua ở đâu bán (Hàng theo máy nha). Cám ơn rất nhiều.

Bro muốn mua thì PM mình . 0906301275 .

Mình đang có 1 cái wh-500. Giá hãng đến 1tr3. Mình để giá hữu nghị . Dù j thì cũng xài dc hơn tháng thôi .

mình cũng đang cần bán 1 con x6 16Gb, hàng fpt mua ở TGDD, còn BH đến tháng 7 2011. bác nào có nhã hứng ghé Bình Thạnh giao lưu nhé.
lh: 0986655113

mình cũng đang cần bán 1 con x6 16Gb, hàng fpt mua ở TGDD, còn BH đến tháng 7 2011. bác nào có nhã hứng ghé Bình Thạnh giao lưu nhé.
lh: 0986655113

bạn muốn bán máy , thì qua bên TTTM PV đăng nhé! chổ này chỉ để thảo luận sự dụng cho X6.

Status
Không mở trả lời sau này.
Back