• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng NOKIA X6

Status
Không mở trả lời sau này.
Thông tin nóng hổi đây các bác ơi. Em vừa up firmware mới cho con nokia x6 8gb của mình. Nhìn qua thì chẳng có gì thay đổi nhưng có 1 cải thiện cực lớn là: Khi bật max volume nghe nhạc thì không còn bị rè như lúc đầu nữa, cả khi em để chế độ tăng bass. =))
Bravo nokia!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Các bác up nhanh đi nào.

Thông tin nóng hổi đây các bác ơi. Em vừa up firmware mới cho con nokia x6 8gb của mình. Nhìn qua thì chẳng có gì thay đổi nhưng có 1 cải thiện cực lớn là: Khi bật max volume nghe nhạc thì không còn bị rè như lúc đầu nữa, cả khi em để chế độ tăng bass. =))
Các bác up nhanh đi nào.

Em nghĩ loa rè là tại loa chứ có phải tại FW đâu. Em cũng up cho X6 8G nhưng ko để ý.

Kiểu này chắc x6 của em bị lỗi phần cứng ở jack cắm rồi.không biết thay hoặc sửa chỗ này có đắt không cả nhà nhỉ

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 15 minutes:

Quả thật em cũng không để ý vấn đề trên.nhưng sau khi thay cái cảm ứng về là máy em cắm tai nghe về là nó hiện bảng phụ kiên.không biết là nó bị lỗi ở đâu nhi? Hjx

Pác nào biết thì giúp em vấn đề này với.hjx

Các bác up nhanh đi nào.

her thế ah, thế đợi chú nào cfw rùi m up 1 thể :D

her thế ah, thế đợi chú nào cfw rùi m up 1 thể :D

Bác kiên nhẫn nhỉ? Chỉ sợ các bác ý cook được FW ngon nhưng lại bị rè loa thì chán lém.

Bác vẫn chưa giải quyết được vụ tai nghe này à? Thử cắm đi cắm lại nhiều lần xem nào. Còn X6 của em lâu lắm rồi cắm tai nghe ko thấy nó hiện nên bảng phụ kiện mới chết chứ, toàn hiện "Phụ kiện mặc định: Tai nghe". Hay sẵn có FW mới bác up luôn xem nó có hết bệnh ko rồi mới tính đến vụ mang ra tiệm.

Bác kiên nhẫn nhỉ? Chỉ sợ các bác ý cook được FW ngon nhưng lại bị rè loa thì chán lém.

Bác vẫn chưa giải quyết được vụ tai nghe này à? Thử cắm đi cắm lại nhiều lần xem nào. Còn X6 của em lâu lắm rồi cắm tai nghe ko thấy nó hiện nên bảng phụ kiện mới chết chứ, toàn hiện "Phụ kiện mặc định: Tai nghe". Hay sẵn có FW mới bác up luôn xem nó có hết bệnh ko rồi mới tính đến vụ mang ra tiệm.

bác cắm vào thật chậm là nó sẽ hiện bảng chọn phụ kiện ak!

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 10 minutes:

Bác nói vậy chả lẽ 2 cái đt điều bị lỗi hết ak!

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 7 minutes:

bác nói thế chả nhẽ 2 máy điều bị lổi luôn ak? Bác sài từ hồi 5800 tới x6 vẫn vậy mak?

Chỉnh sửa cuối:
Cuu em! Sau khi em cai ban cfw cua hoang huy,ban final 8hs thi cac phim bam tren tai nge cua em tu nhien mat tac dung.em khong biet tai sao.ai biet cuu em voi. Mat may fim bam nay chuyen bai met lam cac bac a.cuu em.

bác cắm vào thật chậm là nó sẽ hiện bảng chọn phụ kiện ak!

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 10 minutes:

Bác nói vậy chả lẽ 2 cái đt điều bị lỗi hết ak!

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 7 minutes:

bác nói thế chả nhẽ 2 máy điều bị lổi luôn ak? Bác sài từ hồi 5800 tới x6 vẫn vậy mak?
mình bán 5k8 cũng 1 thời gian rồi lên cũng không nhớ rõ lắm,nhưng cả 5k8 và x6 mình vẫn dùng được tai nghe bình thường.dạo gần đây thì nó bị lỗi như trên.khi cắm cáp out tivi máy báo là đã nhận cáp nhưng tivi không có tín hiệu :(

Bạn vào Menu chọn Nhật ký, ở tab này có "cuộc gọi gần đây, thời lượng gọi, bộ đềm dữ liệu gói" bạn đừng chọn gì cả mà hãy click vào tab kế bên nó sẽ có đầy đủ cuộc gọi mà bạn cần kể cả tin nhắn.
Chúc vui =D>

haha...Đúng là cái mình cần rồi!
Cảm ơn bạn nhiều lắm! Do chỉ có thể bấm 1 lần thanks...chứ ko em thanks 100 lần cho bác!

cái vụ loa hết rè ở fw mới cũng đáng để up đấy
nhưng giờ up lên lại mất hack à :(
thôi để pro nào hack được rồi up sau vậy
(cơ mà fw 21 máy mình cũng không thấy rè :) )

cái vụ loa hết rè ở fw mới cũng đáng để up đấy
nhưng giờ up lên lại mất hack à :(
thôi để pro nào hack được rồi up sau vậy
(cơ mà fw 21 máy mình cũng không thấy rè :) )

bac sai 16gb hay 8gb vay. thay 8gb up thoi ah. chua thay 16gb up fw moi. toi sai fw 21 5thang ma cung chua hack sign gan nhu cai dc het cac fw ah

bac sai 16gb hay 8gb vay. thay 8gb up thoi ah. chua thay 16gb up fw moi. toi sai fw 21 5thang ma cung chua hack sign gan nhu cai dc het cac fw ah
mình sài 8gb thôi, máy bạn sài 5 tháng mà không cần hack à. chắc cài ít phần mềm hoặc ít vọc, mình mới mua về cái là hack luôn, cứ thấy pm nào ra hoặc cái gì mới là cài vào nghịch, nên máy mình không hack không được:D

mình sài 8gb thôi, máy bạn sài 5 tháng mà không cần hack à. chắc cài ít phần mềm hoặc ít vọc, mình mới mua về cái là hack luôn, cứ thấy pm nào ra hoặc cái gì mới là cài vào nghịch, nên máy mình không hack không được:D

Em cũng dùng được 3 tháng và chưa hack. Tại có cer với key và soft FreeSigner rồi nên cũng chẳng hack làm gì, chỉ khi gặp phần mềm đòi hỏi truy cập thư mục privite hay sys thì em bó tay thôi.

Hack hại máy lắm, tốt nhất dùng cer & key mà sign pm ;;)

Tới xem con X7 cải tiến như thế nào

Hack hại máy lắm, tốt nhất dùng cer & key mà sign pm ;;)

Tới xem con X7 cải tiến như thế nào

Hack co the hai may.nhug ma neu ban thu cai may ban cfw,ban se thay may chay nhah hon rat nhieu.
Ai jup m van de nay voi.m cai theme oraTsu,lam sao de em co dih cac widget ben ngoai man hih dc,vi doi khi em bam may fim fia duoi no lai hien ra bag chon widget,rat buc mih.lam on jup em voi!

Status
Không mở trả lời sau này.
Back