• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng NOKIA X6

Status
Không mở trả lời sau này.
Mọi người ơi , cho mình hỏi: Tại sao mình xóa các ảnh hiện ở trong bộ sưu tập hoặc ổ E rồi thì khi sử dụng các phần mềm SPB hay các trình xem ảnh khác thì vẫn thấy các file đấy là sao?

Mọi người ơi , cho mình hỏi: Tại sao mình xóa các ảnh hiện ở trong bộ sưu tập hoặc ổ E rồi thì khi sử dụng các phần mềm SPB hay các trình xem ảnh khác thì vẫn thấy các file đấy là sao?

Thoát hẳn phần mềm ra (exit chứ ko phải hide) rồi vào lại là OK

Tình hình là em vừa "dính chưởng" themes của bác Ntv_79, cài và sử dụng themes đó bị lỗi nên đơ luôn máy, đành phải hardreset nhưng sau khi reset lại thì em thấy thiếu thiếu một số chương trình. Vậy nên bác nào dùng X6-8G đã up FW30 cho em hỏi:
1. Sau khi up FW30, trong mục Văn phòng bao gồm những soft nào ạ, của em gồm: Q.lý tập tin, Từ điển, B.chuyển đổi, Máy tính, Ghi chú, Quickoffice (6 soft tất cả, hình như thiếu hay sao ấy). Ko thấy Facebook đâu (bản FW21 có sẵn Facebook).
2.Trong phần Các ứng dụng đã cài đặt chỉ có vài phần mềm (mỗi 4 cái gồm 3 trò chơi và OVI gì gì ấy), ít hơn nhiều so với bản FW21 chưa cài soft nào (hồi mới mua em để ý thấy phần Cài đặt này đã được cài rất nhiều soft đã tích hợp sẵn trong FW21, reset vẫn ko mất).
3. X6 có hiệu ứng của chủ đề ko? Nếu có bác nào cho em xin cái themes đó với.

Chỉnh sửa cuối:
Cái bộ điều khiển ( tăng, giảm âm lượng, next bài hát) nằm ở phone ấy
nằm ở tai nghe chứ không phải ở phone
ý là cái tai nghe có thể next pause bài hát chứ gì. lên mạng search cái là ra chứ có gì đâu, hoặc các cửa hàng bán đồ điện tử ấy, thiêu gì đâu

Thoát hẳn phần mềm ra (exit chứ ko phải hide) rồi vào lại là OK

Tình hình là em vừa "dính chưởng" themes của bác Ntv_79, cài và sử dụng themes đó bị lỗi nên đơ luôn máy, đành phải hardreset nhưng sau khi reset lại thì em thấy thiếu thiếu một số chương trình. Vậy nên bác nào dùng X6-8G đã up FW30 cho em hỏi:
1. Sau khi up FW30, trong mục Văn phòng bao gồm những soft nào ạ, của em gồm: Q.lý tập tin, Từ điển, B.chuyển đổi, Máy tính, Ghi chú, Quickoffice (6 soft tất cả, hình như thiếu hay sao ấy). Ko thấy Facebook đâu (bản FW21 có sẵn Facebook).
2.Trong phần Các ứng dụng đã cài đặt chỉ có vài phần mềm (mỗi 4 cái gồm 3 trò chơi và OVI gì gì ấy), ít hơn nhiều so với bản FW21 chưa cài soft nào (hồi mới mua em để ý thấy phần Cài đặt này đã được cài rất nhiều soft đã tích hợp sẵn trong FW21, reset vẫn ko mất).
3. X6 có hiệu ứng của chủ đề ko? Nếu có bác nào cho em xin cái themes đó với.

Help me! Bây giờ em còn bị lỗi nữa là dùng ucweb vào sohoa.net chn giao diện chuẩn thì đơ luôn máy, chả hiểu tại sao?

tôi vưa up song theo cảm nhận thì chay nhanh hơn 1 tý loa không rè nữa cái này quan trọng nè hehe...có bộ office....giao diện khi bấm vào thanh danh bạ thì hiện ra giao diện khác ko đẹp bằng lúc trước hichic....

tôi vưa up song theo cảm nhận thì chay nhanh hơn 1 tý loa không rè nữa cái này quan trọng nè hehe...có bộ office....giao diện khi bấm vào thanh danh bạ thì hiện ra giao diện khác ko đẹp bằng lúc trước hichic....

Bác xem dùm em trong phần Văn phòng gồm những thứ gì cái? Em vừa format lại máy nhưng hình như trong phần Văn phòng chỉ có 6 thứ, thiếu 1 soft hay sao ý.

share mình pic về danh bạ nha bạn. thanks

Status
Không mở trả lời sau này.
Back