• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng NOKIA X6

Status
Không mở trả lời sau này.
bạn dùng hs orange thì ram lúc chạy bt sẽ nhiều nhất, tầm 55-60mb
Vẫn ko đc bạn ạ. Mình dùng fw30 với hs orange vẫn chỉ dưới 50Mb, format *#7370# cũng chỉ đc 52,6Mb. Mà kì lắm nhá, mình format *#7370# thì máy về trạng thái ban đầu, xog nó tự động cài một số soft trong ổ E. Thành ra sau khi format xong thì máy đã có Nimbuzz, Youtube,...(mấy soft ý mình để ở E/install) do máy tự cài rồi. Bác nào rảnh test thử xem.

Ai jai thich cho em xem cai phone tai wh701 cua em bi beh o dau.fone ben trai nge to hon fone ben fai.vi em rat ki tih khi nge nhak nen rat kho chiu.vay bay jo nen lam sao a?neu mua fone moi thi co loai nao co fim bam play,next,previvous nhu wh701 khog a?tu van cho em voi!

Ai jai thich cho em xem cai phone tai wh701 cua em bi beh o dau.fone ben trai nge to hon fone ben fai.vi em rat ki tih khi nge nhak nen rat kho chiu.vay bay jo nen lam sao a?neu mua fone moi thi co loai nao co fim bam play,next,previvous nhu wh701 khog a?tu van cho em voi!

Bác vào tphát nhạc/cài đặt/cân bằng chỉnh lại thử xem!
có thể là do tai nghe của bác bị nứt hoặc ko kính hơi nên âm thanh ko đồng đều!

Em vao do chih cho lech ve ben fai 75% moi dc,co do hon nhug chua on lam.kieu tai nge in ear nay that rak roi.hon nua,ko bit cac bac the nao chu em nge radio chat luog rat kem.tai nge nay bat sog radio chap chon lam.ai co loi khuyen mua cai fone nao moi chi cho em voi.

Chỉnh sửa cuối:
Em vao do chih cho lech ve ben fai 75% moi dc,co do hon nhug chua on lam.kieu tai nge in ear nay that rak roi.hon nua,ko bit cac bac the nao chu em nge radio chat luog rat kem.tai nge nay bat sog radio chap chon lam.ai co loi khuyen mua cai fone nao moi chi cho em voi.
neu co dieu kien thi mua cai wh500 theo may con x6 32gb thi khoi phai noi

Trưa nay vừa update X6 bản FW v30.0.03 mới nhất xong... :-?

Cook luôn đi bạn. Đã có cfw rồi đấy. Đây này
http://www.pdaviet.net/showthread.php?111700-CFW-x6-v30.0.003-by-dkhoan

Vẫn ko đc bạn ạ. Mình dùng fw30 với hs orange vẫn chỉ dưới 50Mb, format *#7370# cũng chỉ đc 52,6Mb. Mà kì lắm nhá, mình format *#7370# thì máy về trạng thái ban đầu, xog nó tự động cài một số soft trong ổ E. Thành ra sau khi format xong thì máy đã có Nimbuzz, Youtube,...(mấy soft ý mình để ở E/install) do máy tự cài rồi. Bác nào rảnh test thử xem.

Bạn còn chưa xóa app đã cài trong ổ E thì khi fomat xong nó tự động cài. Để tránh hiện tượng fomat xong mà máy tự động cài bạn vào quản lí ứng dụng xóa hết app đã cài trong thẻ nhớ đi

m vẫn thường dùng bản cfw của hoanghuy hay hoanghai, hs orange lúc khởi động xong khoảng 59mb. m chưa up fw mới nên chưa bik đc.

m vẫn thường dùng bản cfw của hoanghuy hay hoanghai, hs orange lúc khởi động xong khoảng 59mb. m chưa up fw mới nên chưa bik đc.

Ôi giời thế thì RAM em yếu là phải, em có dùng CFW đâu. Nhưng em chắc chắn một điều là CFW luôn có free RAM lớn hơn FW gốc. Thanks bác :D

Ôi giời thế thì RAM em yếu là phải, em có dùng CFW đâu. Nhưng em chắc chắn một điều là CFW luôn có free RAM lớn hơn FW gốc. Thanks bác :D

tất nhiên rồi, cfw tối ưu tất cả những lỗi của fw mà, máy chạy mượt lắm. bạn nên up đi

Status
Không mở trả lời sau này.
Back