• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng NOKIA X6

Status
Không mở trả lời sau này.
Chao ca nha x6. Minh online = dt nen ko co dau. Minh dang dung cfw 8hs cua hoang huy rat tot. Chi co mot thac mac la : trong fw da co soft autoinstal(tu dong cai nhieu soft).minh da tao tren E folder thinkchange/C/ . Va da copy cac soft can cai vao.sau khi format may thi mot luc sau hien len thong bao: khong tin cay phan mem tim thay tren the. Nhung soft do minh van cai binh thuong ma. Ma tai sao minh tim mai ma ko thay icon cua soft autoinstal dau ca. Truoc dung cfw 9hs thi thay co icon do. Minh mua x6 duoc gan mot thang roi ,voc soft rat nhieu nen format nhieu. Moi lan format xong lai cai lai tung soft mot,ko muon cai vao e vi muon giu cho e sach, cai vao c gap van de gi format lai may la xong ma ko mat du lieu. Bac nao biet chi giup minh nhe

bạn viết không dấu khó đọc thật. x 6 có tv mà????
khi 4mat thì các ứng dụng mất hết. cho dù có pm tự động cài đặt lại thì chỉ 1 số nhỏ ứng dụng được cài lại còn phần lớn bạn phải vào quản lí ứng dụng cài lại bằng tay

còn muốn 4mat mà ko mất dữ liệu thì bạn phần sao lưu dữ liệu sao lưu lại trên thẻ nhớ khi 4 mat xong thì bạ chọn khôi pục lại dữ liệu sao lưu khi nãy là ok thôi.
@ cố gắng viết có dấu sẽ được trả lời chính xác hơn vì rất khó hiểu

mình đang test 1 bản do mình làm, nói chung cũng giống bản mình đã up, nhưng có thay đổi 1 số cái như là effect, trình nghe nhạc cập nhật của thằng 5800 v52 nghe hay hơn , vào ra menu nhanh, nói chung 1 bản ổn định hơn bản mình đã up chút xíu, mình dùng chưa thấy lỗi gì , nhưng vì so với bản mình đã up ít thay đổi quá nên ngại chưa dám up :p

mình đã down file đó về..giải nén ra và chép đè vào C..nhưng vào lại trình nghe nhạc thì báo error...hix..

không có link down v52 :(...chỉ có link down v52 1.5.2...theo chủ topic thì chép đè cái v52 trc' sau đó chép tiếp cái v52 1.5.2

Tình hình là em vừa mua được quả pin galilio. Đang sạc. Chưa biét thế nào.Để test xong sẽ báo cho anh em. Có CFW mới chưa vậy mọi người?

bạn hoanghuy làm xong bản CFW chưa vậy? share cho a e đj. hjhj

Mình đang test bản dành riêng cho mình, có vẻ khá ổn. Phần âm thanh đã được cải thiện khá nhiều, ko còn rè như trước nửa. Nhờ có a mathanh nên mình đã mod đ.c nghe nhạc như v52 của 5800, chắc chắn sẽ ko = 5800 rùi vì còn phụ thuộc vào phần cứng nửa, nhưng cải thiện đ.c nhiu thì hay bấy nhiu. Hihi. Bản mình up lên sẽ có vài thay đổi nhỏ để ko mang tính cá nhân mình nửa.

Chỉnh sửa cuối:
Cai ramblow 1.30 cua minh het han su dung roi. Ramblow 1.00 thi dc nhung no khong co chuc nang bao ve ung dung minh chon . Ai co ban full share cho minh voi. Minh thay moi nguoi rat nhiet tinh giai dap thac mac, rat cam kich, rat muon thank ma chang thay nut thank dau ca.minh online bang dt va dung uc web, ai biet bao minh voi

Cai ramblow 1.30 cua minh het han su dung roi. Ramblow 1.00 thi dc nhung no khong co chuc nang bao ve ung dung minh chon . Ai co ban full share cho minh voi. Minh thay moi nguoi rat nhiet tinh giai dap thac mac, rat cam kich, rat muon thank ma chang thay nut thank dau ca.minh online bang dt va dung uc web, ai biet bao minh voi

Online bằng X6 thì vẫn có dấu mà, bạn viết thế này khó đọc quá. Mình cũng chưa hiểu ý bạn, hết hạn sử dụng nghĩa là sao (hết hạn dùng thử hay xài k3y lậu đến bây giờ bị văng ra như X-plore?, nếu hết hạn thì mình còn giúp được). UCweb mình vẫn click thanks như thường, nhìn kỹ chỗ cuối mỗi bài viết là sẽ thấy chữ Thanks.

Online bằng X6 thì vẫn có dấu mà, bạn viết thế này khó đọc quá. Mình cũng chưa hiểu ý bạn, hết hạn sử dụng nghĩa là sao (hết hạn dùng thử hay xài k3y lậu đến bây giờ bị văng ra như X-plore?, nếu hết hạn thì mình còn giúp được). UCweb mình vẫn click thanks như thường, nhìn kỹ chỗ cuối mỗi bài viết là sẽ thấy chữ Thanks.

ban oi minh dung cfw 21 only english cua hoang hai nen khong co tieng viet .dang muon dung ban cfw v30 cua hoang hai ma nghe noi x6 16g khong ho tro. Ban oi minh xem rat ky roi ma van ko thay, chi thay 2 o la "gui tra loi" va " thong bao bai viet" thoi. Minh dung ca uc web va uc mobile cung vay. Duoc moi nguoi tra loi ma khong thank duoc ngai qua

ban oi minh dung cfw 21 only english cua hoang hai nen khong co tieng viet .dang muon dung ban cfw v30 cua hoang hai ma nghe noi x6 16g khong ho tro. Ban oi minh xem rat ky roi ma van ko thay, chi thay 2 o la "gui tra loi" va " thong bao bai viet" thoi. Minh dung ca uc web va uc mobile cung vay. Duoc moi nguoi tra loi ma khong thank duoc ngai qua

Mình hỏi tí, bạn dùng cfw của Hoàng Huy hay hoanghai? Nếu còn ở v21 bạn có thể up bản cfw english v2 của mình(Hoàng Huy), có hỗ trợ bộ gõ tiếng việt. Lnk dưới chữ ký. Chúc thành công

Càng ngày càng chán Symbian, đặc biệt là X6, không có gì đổi mới. Kiểu này phải tiễn Sym đi và đổi sang Android hoặc IOS thôi. :(

Sao cung la s60v5 ma x6 co nhieu thiet thoi tham chi thua kem nhieu the nhi

Chẳng qua trong dòng s60v5 có X6 là đắt nhất sau N97 nên mới thế. Nó mà rẻ hơn 5800 thì chưa biết ai hơn ai đâu nhé. Thế cái Ramblow của bạn thế nào rồi, k3y lởm hay hết hạn sử dụng?

Status
Không mở trả lời sau này.
Back