• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng NOKIA X6

Status
Không mở trả lời sau này.
bạn mua giá bao nhiêu thế? mình cũng đang định mua con X6 bảo hành 9 tháng giá 4tr7.ae trong pdaviet xem m có nên mua ko? ( 4tr7 giá cũng ko nhỏ )

bạn xem đã down chương trình PC Suite chưa ? nếu chưa thì bạn hãy lên wbn Nokia down nha

em mới tậu con x6 ! chưa bít cách sd lắm ! nhưng theo em bít thì x6 la s60 v5 , em có vào 1 số trang wap down thử game hoặc ứng dụng đuôi .sis hoặc .sisx thì ko chạy được . mong các pro giải đáp giúp em nhanh nhất để em đổi con khác :(:)(:)(:)((

Muốn install được tất cả file sis thì máy phải hack.Bạn nên tìm hiểu hết Box FW của S60v5,còn nhiều điều phải biết cho người mới đó

Có bạn nào pik chỗ bán miếng dán màng hình cho X6 thì chỉ mình zới ? cho mình hỏi có loại miếng dán màng hình gương zống như 5800 ko?

dán ở THương Gia đỗ chỗ cầu giấy-HN..m vừa mua X6 ( giá 6tr460 ) ..sau đánh giá và ngày m thấy tính dùng sướng hơn 5800..thế mà sao nhiều ng chê thế nhỉ,hjx

Chuẩn men, mình cũng không hỉu? Hay do mình mua được e máy ngon nhỉ?=))=))=))

Gia nhập nhà X6!
Mình thấy cảm ứng mượt, nghe nhạc cũng được, máy ảnh nét....máy chạy hơi chậm.
nói chung là cũng ko hối hận khi mua nó. :D

cầm X6 cứng cáp và đầm tay hơn 5800 nhiều...giá trên nhau có 1tr4 quá rẻ so với tính năng của X6 mạng lại ( hơn 5800 nhiều )...hehe, không phải PR nhưng mình mua mấy ngày dùng sướng thật,hehe...

Gia nhập nhà X6!
Mình thấy cảm ứng mượt, nghe nhạc cũng được, máy ảnh nét....máy chạy hơi chậm.
nói chung là cũng ko hối hận khi mua nó. :D

Up rom đi làm cảm nhận sự mượt mà của e nó ngay mà \-/\-/\-/

Oài, ngay trong fần firmware là có ngay mà.

Không nói luôn những FW đã đc cook đi lại còn:D....tại mình chưa nghe up Rom.:D, JAF ko hỗ trọ trên Win7 lên mãi ko up đc, hum nay tìm trên mạng thấy cái JAF cho win7 thế là up đc luôn....giờ máy chạy sướng ghê!

Không nói luôn những FW đã đc cook đi lại còn:D....tại mình chưa nghe up Rom.:D, JAF ko hỗ trọ trên Win7 lên mãi ko up đc, hum nay tìm trên mạng thấy cái JAF cho win7 thế là up đc luôn....giờ máy chạy sướng ghê!

E này càng dùng càng khoái, nói chung là hợp túi tiền và đáp ứng khá tốt các nhu cầu giải trí.

E này càng dùng càng khoái, nói chung là hợp túi tiền và đáp ứng khá tốt các nhu cầu giải trí.

Công nhận! Mới đầu mua về thấy máy hơi chậm ....giờ có các bản CFW rồi chạy ngon thật. Đang tự Cook cho mình một FW mà khó quá. Nhiều cái trong bản Cook của hoanghai mình thấy ko cần thiết.

Công nhận! Mới đầu mua về thấy máy hơi chậm ....giờ có các bản CFW rồi chạy ngon thật. Đang tự Cook cho mình một FW mà khó quá. Nhiều cái trong bản Cook của hoanghai mình thấy ko cần thiết.

đúng rùi bạn. tự cook 1 bản theo ý mình mà sài.

Ai đã Format ổ E(ổ đĩa chung) chưa? Sao mình Format hết mà nó chỉ trống có 12GB thôi là sao nhỉ? Xem trong ổ chả thấy gì mà mất đâu hơn 2GB là sao? format trên máy tính.

Ai đã Format ổ E(ổ đĩa chung) chưa? Sao mình Format hết mà nó chỉ trống có 12GB thôi là sao nhỉ? Xem trong ổ chả thấy gì mà mất đâu hơn 2GB là sao? format trên máy tính.

Oài, mình format liên tục mà, có thấy sao đâu? Mình làm cả trên máy và trên máy tính (làm trên máy tính lâu vãi) nhưng cũng chưa bao h bị vậy? Bác thử làm lại, format trên máy bằng file manager xem sao.

Oài, mình format liên tục mà, có thấy sao đâu? Mình làm cả trên máy và trên máy tính (làm trên máy tính lâu vãi) nhưng cũng chưa bao h bị vậy? Bác thử làm lại, format trên máy bằng file manager xem sao.

Hixxxxx...thử bao nhiêu lần format trên máy tính thì toàn mất 2G thôi, format trên điện thoại thì ok ngay...15G chẵn, chả hiểu sao lại thế.

Status
Không mở trả lời sau này.
Back