• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng NOKIA X6

Status
Không mở trả lời sau này.
Hoàng Đức Nhân 19 tuổi xác nhận hộ khẩu họ nhà x6...........:)
các anh ơi con x6 của em ý sao sao ấy
thế này nhé...
khi đâm usb vào cửa mình của nó...
nội tạng(các folder...) nhìn thấy trần trịu luôn,
Nhưng:(( khi rút usb ra thi trên máy chả có cái gì cả......
không cho các chương trình cũng như các fire vao trong các folder thi trên mai lại hiện nhưng như vậy thì lộn hết cả xộn lên.....
máy em bị bệnh gì mong các bác thương tình chuẩn bệnh cho nhà em không em ăn hem no ma ngủ thì như chết ấy ạ..........

Hoàng Đức Nhân 19 tuổi xác nhận hộ khẩu họ nhà x6...........:)
các anh ơi con x6 của em ý sao sao ấy
thế này nhé...
khi đâm usb vào cửa mình của nó...
nội tạng(các folder...) nhìn thấy trần trịu luôn,
Nhưng:(( khi rút usb ra thi trên máy chả có cái gì cả......
không cho các chương trình cũng như các fire vao trong các folder thi trên mai lại hiện nhưng như vậy thì lộn hết cả xộn lên.....
máy em bị bệnh gì mong các bác thương tình chuẩn bệnh cho nhà em không em ăn hem no ma ngủ thì như chết ấy ạ..........

Có thể máy bạn đã bị nhiễm virus rồi. Bạn nên quét sạch virus xem sao nhé

Bạn nào đã test các bản Cook của X6 mà thấy hài lòng và chạy tốt thì cho mình xin cái link với, nhiều bản quá chả biết cái nào chạy tốt nữa...máy lại đang dở chứng nữa. hixx. ghi rõ cho mình Link bài viết + bài số bao nhiêu nhé. thanks!

Bạn nào đã test các bản Cook của X6 mà thấy hài lòng và chạy tốt thì cho mình xin cái link với, nhiều bản quá chả biết cái nào chạy tốt nữa...máy lại đang dở chứng nữa. hixx. ghi rõ cho mình Link bài viết + bài số bao nhiêu nhé. thanks!

Hiện tại có bản V21 9HS của Hoanghuy là ổn định nhất đấy!

Xin chỉ giúp về cài quickoffice cho X6

Chào mọi người!
Do nhu cầu công việc nên mình cần sử dụng word vs Exel.. mình muốn cài bản Quickoffice mới nhất của thành viên này:
Trên Diễn Đàn có nói nhiều về QuickOffcie rối. Nhưng không biết có Full không. MOD thấy bài em không cần thiết thì xóa đi nha!
QuickOffice for S60v5 (V.6.2) [FUll]
***Hỗ Trợ Hoàn Toàn Cảm Ứng***
Cách cài:
Install file 1 trước
Install file 2 sau

Cách sử dụng:
Nhấp vào icon, nó sẽ yêu cầu bạn nhập địa chỉ email@
Bạn nhập bất kì một địa chỉ nào đó, cho nó check web, sau đó hủy, và sài bình thường.

Ứng Dụng
Chỉnh sữa, tạo, xem các file Doc,Excel,Point v.v...
Microsoft Offcie Word
Micriosoft Offcie Excel

Microsoft Offcie PowerPoint
Cũng dành cho các bạn nào up fw mà không có QuickOffcie
Lưu Ý*****
Gỡ bõ QuickOffice cũ ra trước.
link down: http://www.mediafire.com/?3nimnn42mjq
MOD UP FILE ĐÍNH KÈM GIÙM EM

nhưng ko thể nào cài được. máy báo lỗi cập nhật. cũng không thể xóa quickoffice cũ trong máy được :(
Mong ae nào chỉ giúp :(

Máy bạn đã hack chưa?Do ứng dụng mặc định sẵn trong FW nên bạn ko xoá được,chỉ có thể bung FW ra xoá thôi

máy mình đã hack rồi...cài đc rất nhiêu soft rồi.. khổ lỗi cái cần cài cái quickoffice lại toàn báo " lỗi cập nhật", ae nào giúp m cài với :(

máy mình đã hack rồi...cài đc rất nhiêu soft rồi.. khổ lỗi cái cần cài cái quickoffice lại toàn báo " lỗi cập nhật", ae nào giúp m cài với :(

Cái lỗi cập nhật này rất thường gặp khi bạn đã cài một bản QO crak trước đó. Phải xài PM chuyên dụng để gỡ bỏ hoàn toàn bản cũ thì mới có thể cài được bản mới.

Em mới mua con X6 16GB thay cho con K770i,cho em hỏi cách hack con X6 thế nào vậy?tại em chưa biết gì về phần mềm,firmware điện thoại cả,phần mềm PC em còn biết,chứ cái này thì em chịu.Bác nào giúp em tìm cách hack dễ làm nhất í,tại em thấy bảo hack xong mới cài được game và các phần mềm cho máy đúng ko?Con X6 em v20.0.005 RM559 IME: 353422040127416.Em thank trước ^^

Em mới mua con X6 16GB thay cho con K770i,cho em hỏi cách hack con X6 thế nào vậy?tại em chưa biết gì về phần mềm,firmware điện thoại cả,phần mềm PC em còn biết,chứ cái này thì em chịu.Bác nào giúp em tìm cách hack dễ làm nhất í,tại em thấy bảo hack xong mới cài được game và các phần mềm cho máy đúng ko?Con X6 em v20.0.005 RM559 IME: 353422040127416.Em thank trước ^^

Phải hack mới cài soft và PM thoải mái. FW của X6 có thể hack bằng JAF
Cái màn hình cảm ứng điện dung tuy nhạy nhưng khi nhập liệu thì nó nhảy lung tung. Nản quá

Chỉnh sửa cuối:
Phải hack mới cài soft và PM thoải mái. FW của X6 có thể hack bằng JAF
Cái màn hình cảm ứng điện dung tuy nhạy nhưng khi nhập liệu thì nó nhảy lung tung. Nản quá

Nếu xài lâu và test qua các cảm ứng điện dung trên các dòng máy khác sẽ thấy cảm ứng điện dung của Nokia hơi tệ,có độ trễ :D(cảm nhận riêng thôi nhé :p)

Status
Không mở trả lời sau này.
Back