• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Tổ Game PV] Path Of A Warrior - Online

Tui lv 82, full item special và rare, full skill, full gold ( 250m). Chơi game này được hơn nữa năm rồi. Ko biết người post bài này có up lên bản Path of a warrior multiplayer chưa, nếu có rồi ai ko tin thì có thể lên multiplayer đánh nick trungquang rồi biết, tui chơi multiplayer ban ngày, buổi sáng hoặc chiều. Buổi tối chơi bản offline up điểm Def và Atf. Lv 82 điểm Atf 167, điểm def 142 (chưa tính điểm của các item). Ở bài trên có anh nói cày vài tuần lên lv 142 hay gì đấy, mách nhỏ anh nhé, chơi càng để lên lv chậm bao nhiêu càng tốt. Có bán gold và item special, rare. Liên lạc nick yh. joe_py Ai liên lạc tặng trước 5m gold để mọi người tin.

nói dóc thì nói cho đúng nha bạn. nếu bạn full spice item thì làm sao bạn có thể full rare item được.lvl 82 chưa 1 ai có thể full skill được.bạn chơi nửa năm sáng và chiều chơi multimplayer thì chắc phải ở trong top 3 rồi nhỉ. ID OBSERVADOR rank 2 mission rank 18 duel(tụt hạng đó) stat của mình HP 1785 MP850 ATK 2465 DEF 1458 .mình lvl 149.nếu muốn solo thì pm cho mình 0978739390. YH giuavungdoitrang.coquadautay. Mail: observador@royal.net.mà 250m chưa phải là full.mình có cách có thể 999m full.LOL!nếu đúng bạn là người đã từng post bài trên gamevil.com thì hay nói cho đúng nhưng gì mình biết.xin đồ người ta mà không biết... XD . P/s : mình mặc full đồ rare item Heaven pike.heaven armlet.sky gaun....heavencrown.heaven amulet.heaven amour.great stallit.heaven boots. Những đồ rare thì enchented lvl5. 3 item norman lvl 9.

Chỉnh sửa cuối:
ai biết cách ép đồ không chỉ mình với,phần nâng cấp đồ (enchant item)thì dễ rồi,nhưng phần "combine items" nó bắt chọn 3 món đồ như thế nào thì ép được vậy ???

đó là để ép item spice va item rare.bạn vào đây xem chi tiết càch ép www.gamevil.com bạn lick vào path ò a warrior > play it > ranking>guiled>mix item (mình ko vào đươc để lấy link cho ban j được)

em mới chơi ai có lòng hảo tâm cho em 1m để cày lv ko

ai có lòng cho thì pm yahoo leloimotminhtoi_1209 nhé:D

Last edited by a moderator:
Vãi tè, thế trong Gamevil cũng có thằng lấy nick giống tao à? Tội nghiệp nó phải đi xin đồ của mày, kêu nó nạp cho tao cái card VTC 20k vào tài khoản joe.kwan thì nó có bao nhiêu chỗ chứa đồ tao cho nó hết special và rare. Tao ko biết full gold đến 999m như mày nhưng mà cần gì, items special với rare tao chả thiếu. Không biết nó đã xin được từ mày những món gì mà mày lên giọng ghê thế.
Anh em trong này ai chơi game này thì tập hợp lại lập thành 1 nhóm để đi multiplayer cho vui đi. Có kinh nghiệm gì thì cùng chia sẽ, ok !? Gold ai muốn thì tui cho vài chục m tha hồ mà nâng cấp items. ( Đang cày CF hết tiền x EXP thế mà chả biết làm sao để kiếm có tiền :-?? .

eo ơi! ghê gớm quá cơ! chưa dám mơ đến full spice item (khoảng 200 item spice) mà game chỉ cho chứa có 150 item .admin rồi. LOL .mà thằng nào lại có thể chuyển được gold đi vậy, ghê gớm. LOL.muốn có 250m gold thì láy hết gold chuyển vào sver online. sau đó lại out ra ngoài > continued>gamevil live >move gold sever online > cứ thế là có 250m gold.
http://www2.gamevil.com/eng_new/index.jsp link của ai đó post lên gamevil nè. không biết lấy skill nữa chứ.VN đo'.mọi người vào forum>PATH OF A WARRIOR> TOPIC ( CAn hELP Me ! i am a viet nam ) xd

Chỉnh sửa cuối:
nói dóc thì nói cho đúng nha bạn. nếu bạn full spice item thì làm sao bạn có thể full rare item được.lvl 82 chưa 1 ai có thể full skill được.bạn chơi nửa năm sáng và chiều chơi multimplayer thì chắc phải ở trong top 3 rồi nhỉ. ID OBSERVADOR rank 2 mission rank 18 duel(tụt hạng đó) stat của mình HP 1785 MP850 ATK 2465 DEF 1458 .mình lvl 149.nếu muốn solo thì pm cho mình 0978739390. YH giuavungdoitrang.coquadautay. Mail: observador@royal.net.mà 250m chưa phải là full.mình có cách có thể 999m full.LOL!nếu đúng bạn là người đã từng post bài trên gamevil.com thì hay nói cho đúng nhưng gì mình biết.xin đồ người ta mà không biết... XD . P/s : mình mặc full đồ rare item Heaven pike.heaven armlet.sky gaun....heavencrown.heaven amulet.heaven amour.great stallit.heaven boots. Những đồ rare thì enchented lvl5. 3 item norman lvl 9.

eo ơi! ghê gớm quá cơ! chưa dám mơ đến full spice item (khoảng 200 item spice) mà game chỉ cho chứa có 150 item .admin rồi. LOL .mà thằng nào lại có thể chuyển được gold đi vậy, ghê gớm. LOL.muốn có 250m gold thì láy hết gold chuyển vào sver online. sau đó lại out ra ngoài > continued>gamevil live >move gold sever online > cứ thế là có 250m gold.
http://www2.gamevil.com/eng_new/index.jsp link của ai đó post lên gamevil nè. không biết lấy skill nữa chứ.VN đo'.mọi người vào forum>PATH OF A WARRIOR> TOPIC ( CAn hELP Me ! i am a viet nam ) xd

Tôi Joe_Kwan ở Gamevil.com đây. Trước hết cám ơn bác joekwan đã qua Gamevil.com gửi mail cho tôi giúp tôi biết một diễn đàn rất hay này, tôi là mem mới nên mong mấy anh em ở đây giúp đỡ nha. Bác Sơn ( observador ) nói đúng, tôi mới biết chơi game này độ khoảng 2 tháng trở lại đây, lúc mới biết chơi tôi đã lên 4rum gamevil để nhờ giúp đỡ và đã được bác Sơn giúp đỡ như cách học skill, cho items ... cám ơn bác rất nhiều, nhưng vì đã giúp đỡ tôi mà bác lên đây để nhạo tôi à. Vâng tôi hổng biết chơi tôi nhờ giúp đỡ, tôi hổng nhặt được đồ special, rare tôi xin bác hết sức bình thường thôi. Điểm lại bác cho tôi bao nhiêu items special và rare rồi. Tôi đã từng biết ơn bác rất nhiều nhưng giờ thì tôi thấy xấu hổ vì đã nhận sự giúp đỡ của bác đấy bác Sơn ạ.
@ joekwan : Tôi lấy nick này sau 1 lần xem phim câu chuyện cảnh sát của Thành Long. Hj hổng ngờ bác cũng có nick giống tôi, ah bác chỉ tôi cách nào nhặt được items special và rare hông? Lúc trước bác Sơn kêu đi online nhiều lắm tôi đi suốt mà toàn nhặt được normal items :( đúng là rare . Bác chỉ giùm đi chứ tôi đang đi học tiền đâu hả bác, cám ơn bác trước nha !

Chỉnh sửa cuối:
may bac choi nhan vat nao the a co the chi cho em diem manh yeu cua tung nhan vat ko

ca cach ep do 2 dong di chu vo trang chu toan tieng anh ma nhin cung cha hieu gi ca ?:L

các pác toàn thấy vào xì pam với tranh luận mà ko thấy nhớ đến người đã mất công để tạo topic này gì cả.tủi thân wá:((

may bac choi nhan vat nao the a co the chi cho em diem manh yeu cua tung nhan vat ko

ca cach ep do 2 dong di chu vo trang chu toan tieng anh ma nhin cung cha hieu gi ca ?:L

chẳng có điểm yếu điểm mạnh gì hết.kiếm nhiều điểm ATK, DEF,MP,HP thôi.
http://www2.gamevil.com/eng_new/jangpae/wg_mix.html. nhìn vào 3 dòng METERIAL 1,2,3 . CÁI SỐ CHÍNH LÀ NHỮNG ITEM CẦN KIẾM ĐỂ COMBIN ITEM ví du. combin item heaven's Crown thì cần những item số 351, 355, 502.! 351 là MYSTIC CROWN. 355 là BLISS ARMOUR .502 là Silk tower. CÁi silk tower chơi ở map hellgate . còn emperor sear thì phải chơi online mới có. chú ý là 3 item phải cùng level enchanted nha. 3 item kia lv 6 thì combin cho ra item lv 6

Tôi Joe_Kwan ở Gamevil.com đây. Trước hết cám ơn bác joekwan đã qua Gamevil.com gửi mail cho tôi giúp tôi biết một diễn đàn rất hay này, tôi là mem mới nên mong mấy anh em ở đây giúp đỡ nha. Bác Sơn ( observador ) nói đúng, tôi mới biết chơi game này độ khoảng 2 tháng trở lại đây, lúc mới biết chơi tôi đã lên 4rum gamevil để nhờ giúp đỡ và đã được bác Sơn giúp đỡ như cách học skill, cho items ... cám ơn bác rất nhiều, nhưng vì đã giúp đỡ tôi mà bác lên đây để nhạo tôi à. Vâng tôi hổng biết chơi tôi nhờ giúp đỡ, tôi hổng nhặt được đồ special, rare tôi xin bác hết sức bình thường thôi. Điểm lại bác cho tôi bao nhiêu items special và rare rồi. Tôi đã từng biết ơn bác rất nhiều nhưng giờ thì tôi thấy xấu hổ vì đã nhận sự giúp đỡ của bác đấy bác Sơn ạ.
@ joekwan : Tôi lấy nick này sau 1 lần xem phim câu chuyện cảnh sát của Thành Long. Hj hổng ngờ bác cũng có nick giống tôi, ah bác chỉ tôi cách nào nhặt được items special và rare hông? Lúc trước bác Sơn kêu đi online nhiều lắm tôi đi suốt mà toàn nhặt được normal items :( đúng là rare . Bác chỉ giùm đi chứ tôi đang đi học tiền đâu hả bác, cám ơn bác trước nha !
nói thẳng 1 câu. joekwan và live01 cũng chỉ là 1 thôi.tôi chẳng cần ông biết ơn cái gì hết, chẳng chế nhạo ai nhưng nói những gì mà mình biết.đừng bao giờ bảo full item spice, full skill ở lv 85, chắc gì đă biết skill số 0 hình dạng như nào.LOL. cảm thấy xấu hổ thì nghĩ những gì mình nói, nếu nói đúng thì chắc tôi chẳng chế nhạo ông làm gì.

em choi online toan solo voi nguoi ta thoi chu ko thay danh quai gi ca? de ma kiem items nếu pác có thoi gian thì hướng dẫn đầy đủ phần choi online choi moi người nhé pác

em thấy pác có hạng trong top caothu :D víp quá

cảm ơn chủ 2 píc:D:D:D

chan' ma^y pa'c wa'. E vjet tre^n mobjl la^y ðâu ra dáu.
Anh na'o pro chj? Du'm e . H0c skill ö? Ðâu va nhu* thê' na'o . Em ch0*j level 51 r0^j makh0^ng pjt' h0c o*? Da^u?

nói thẳng 1 câu. joekwan và live01 cũng chỉ là 1 thôi.tôi chẳng cần ông biết ơn cái gì hết, chẳng chế nhạo ai nhưng nói những gì mà mình biết.đừng bao giờ bảo full item spice, full skill ở lv 85, chắc gì đă biết skill số 0 hình dạng như nào.LOL. cảm thấy xấu hổ thì nghĩ những gì mình nói, nếu nói đúng thì chắc tôi chẳng chế nhạo ông làm gì.

1 câu: Em thua !

em choi online toan solo voi nguoi ta thoi chu ko thay danh quai gi ca? de ma kiem items nếu pác có thoi gian thì hướng dẫn đầy đủ phần choi online choi moi người nhé pác

em thấy pác có hạng trong top caothu :D víp quá

cảm ơn chủ 2 píc:D:D:D

Posted via Mobile Devicenếu muốn hướng dẫn cách chơi thi pm riêng.mobile 00.mình sẽ nói những gì mình biết,chỉ cần ko ĂN CHÁO ĐÁ BÁT như một số người.

Chỉnh sửa cuối:
chan' ma^y pa'c wa'. E vjet tre^n mobjl la^y ðâu ra dáu.
Anh na'o pro chj? Du'm e . H0c skill ö? Ðâu va nhu* thê' na'o . Em ch0*j level 51 r0^j makh0^ng pjt' h0c o*? Da^u?

Posted via Mobile Devicemuốn học skill thì bạn fải VISITING.bạn vào thì fải vào OPITION xem hướng dẫn chứ.

Posted via Mobile Devicemấy hôm nay.gamevil đang sửa sever lên ko vào chơi online được "many used ... Online" đó.thường thì 4-7 hôm mới chơi bình thường được.

mấy bác cho em hỏi cái ô chứa máu và ma na có thể mở rộng hơn dc ko hay chỉ có thế thôi vậy
và khi đánh online em chỉ thấy phần solo với mission thế làm nv thì mới nhặt dc đồ à buổi tối bác nào rỗi dẫn em di làm nv onl line cái .làm nv toàn thua :L
nv của em : gaunho
tầm 8h tối em onl bác nào chơi thì gọi em di làm nv voi nhe' !:D

Back