• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC PHẦN MỀM DÙNG TỐT CHO HTC LEO (HD2)

Bạn cài phần mềm Ameba vào rồi config cho nút X (soft button) đóng chương trình khi bấm và cho chạy ngầm khi bấm và giử nút X vài giây

ô hô! Đơn giản và gọn nhẹ vậy mà hok bít!!!
NHân tiên cho hỏi luôn là cái này có khóa được phím cứng để đút túi nó đỡ bật màn hình (tốn pin) hok? Nếu không thì dùng cái nào được??? E enable hết lên hị hị, nó đánh nhau loạn xạ ==> HR!!!!!!!! Mấy topic kia nhiều quá đọc hoa cả mắt,chẳng biết bắt đầu từ đâu! mong các bác chỉ giáo!
General phần Lock when device wakes up va Password Lock để ON và ở phần Require Password thì tùy chọn theo ý bạn là được. Vừa tiết kiệm pin, vừa bảo mật tốt

Các bác cho em xin link down của cái max manila và cái resco explorer với!!Em mới xài wm lần đầu nên ko biết!!Mong các bác giúp đỡ!!:D

S2U2 v2.30 With ancola66 SKIN (Dusk Mod) 2 IN 1
(VGA & WVGA)

Many thanks A_C for Soft & grzegorz10 for all Buttons IMG

Tiếp tục giới thiệu với các bạn phần mềm S2U2 tích hợp Skin ancola66:p. Với Skin này thì đông hồ Analog to, đẹp và rõ hơn phiên bản đầu (Đồng hồ Digital cũng vậy), thời tiết to đẹp và hiện ở chính giữa màn hình tạo vẻ cân đối. Hy vọng các bạn thích nó.

Sau khi cài đặt các bạn khởi động lại máy để khóa REG (Tắt ứng dụng Lock mặc định của máy) có tác dung và để hiện icon (Tôi đã thay đổi để cho đẹp hơn:p)
Bạn có thể vào S2U2 Setting chọn loại đồng hồ mà bạn thích :
*Đồng hồ Analog (clockA)
*Đồng hồ Digital (clockD)

Bác làm ơn post lên trang khác hộ e cái vì CHINA nó chặn MF rùi,cảm ơn bác nhiều!

Bạn cài phần mềm Ameba vào rồi config cho nút X (soft button) đóng chương trình khi bấm và cho chạy ngầm khi bấm và giử nút X vài giây

Mình không có tài hoản ở XDA bạn giúp down vè với.

Cho mình hỏi muốn cài ứng dụng, thì mình phải chép ứng dụng vào thẻ nhớ roi sau đó vô đâo ò máy để mở ra cài (sorry, mình mới xài nên hơi gà)?

ai xài rồi giúp mình với, S2U2 khóa màn hình nhanh qua, tầm 3 giây là khóa rồi, chỉnh thời gian ở đâu vậy ?

ai có soft đọc ebook (*.prc) trên hd2 cho em cái.
xài mobile pocket nó không cho vuốt vuốt khó chịu wá
:(

ai có soft đọc ebook (*.prc) trên hd2 cho em cái.
xài mobile pocket nó không cho vuốt vuốt khó chịu wá
:(

Dùng Mobile Pocket Reader vẫn ngon mà bạn,còn nhẹ nhàng hơn vuốt ý chứ,chỉ cần touch on screen là có thể chuyển qua trang thôi.
Bạn vào Menu/Options/General tab thì tích vào Clicking on page turns pages là ok roài.
Nhớ là touch bên trái là quay về trang trước còn touch bên phải là đến trang sau nhé :D
Chúc vui !

mình ko chỉnh General Tab đc!, sau khi click vao Option, máy hiện ra 6 lựa chọn General - Font - Color - Display - Button - Library nhưng ko có click vô cái nào đc hết, đến đây rồi đứng im luôn , ko biết phải chỉnh như thế nào nữa ???

em hỏi tí tắt ứng dụng khóa máy mặc định của máy ở chỗ nào thế hả bác. Em tìm mãi mà ko thấy ở chỗ nào cả. hix

Back