• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC PHẦN MỀM DÙNG TỐT CHO HTC LEO (HD2)

cho hỏi cái ;)) mí cái apps cho window mobile cậu build bằng công cụ gì vậy ;)). tớ trc giờ toàn chơi freebies nên M$ còn lạ lẫm ;))

cho hỏi cái ;)) mí cái apps cho window mobile cậu build bằng công cụ gì vậy ;)). tớ trc giờ toàn chơi freebies nên M$ còn lạ lẫm ;))
Visual Studio 2008 và SDK dành cho Mobile cùng một số Library khác
Nền tảng chủ yếu dựa trên .net (2.0 - 3.5) :D

Làm thế nào để hiện nút Soft Reset trong Programes\Tools (như trong Spb Shell) hoặc trong Quick Links?, chứ mỗi lần muôn soft
reset lại phải tắt/bật máy hoặc mở nắp máy ra chọc thì xót ruột quá
Bạn cài cái này rồi vào add or remove quick links đưa no ra màn hình. Khi bạn ấn sẽ hiện ra ba lựa chọn, có soft reset cho bạn đấy.
Nếu useful nhớ bấm tks nhé :))

Cho mình hỏi,khi chuyển như vậy thì cac icon Pm ở ngoài vẫn giữ nguyên,vậy làm sao để di chuyển vào 1 folder chung để nhìn star menu cho gọn mắt

Cho mình hỏi,khi chuyển như vậy thì cac icon Pm ở ngoài vẫn giữ nguyên,vậy làm sao để di chuyển vào 1 folder chung để nhìn star menu cho gọn mắt
Dùng Resco File Explorer chép gôm các shortcut chung chủ đề vào một thư mục thôi. Mở theo đường dẫn Windows\Start Menu\Programs\ Các shortcut nằm trong đấy!!

các bác ơi cho em xin phần mềm vnkeyboard với xin cảm ơn

Đồ cổ tân trang dành cho ai thích task manager đơn giản :D

Đã chỉnh sửa để chạy tốt trên HD2

Tải về ở đây: http://www.lyso.vn/phudong/pbar.zip

Em mới mua HD2 nhưng chưa biết sử dụng, Có Bro nào biết hướng dẫn dùm làm sao xem được chữ Việt trên trang Việt nam? Máy của em có Font việt trong thẻ nhớ nhưng không biết làm sao cho nó chạy.

Em mới mua HD2 nhưng chưa biết sử dụng, Có Bro nào biết hướng dẫn dùm làm sao xem được chữ Việt trên trang Việt nam? Máy của em có Font việt trong thẻ nhớ nhưng không biết làm sao cho nó chạy.

Bạn cài font chữ vào máy thì mới đọc được.

mình ko chỉnh General Tab đc!, sau khi click vao Option, máy hiện ra 6 lựa chọn General - Font - Color - Display - Button - Library nhưng ko có click vô cái nào đc hết, đến đây rồi đứng im luôn , ko biết phải chỉnh như thế nào nữa ???
Có thể bạn cài nhiều book quá,trước đây mình cũng bị như vậy nhưng xoá bơt book đi thì tốt.

Ai có phần mềm đọc đc file cad 2004 cho HD2 ko cho mình xin với,mình có down mấy cái về mà ko đọc đc

Chương trình ghi âm cuộc gọi:

Với HD1 tôi dùng Resco audio recorder v4.1 ghi âm rất tốt. Nhưng đối với HD2, âm thanh chiều đến ghi được rất nhỏ,

Các bác có cao kiến gì không? giúp tôi với.

Cảm ơn các bác nhiều!

Thậm chí mình chả nghe được giọng chiều đến nữa.

Em nghĩ là chiều đến nó ghi từ loa ngoài nên mới nhỏ vậy. Em dùng thử VITO Audio Note cũng vậy. Do đó, nếu muốn ghi chiều đến tốt phải bật loa ngoài lên.
Trước đây em có dùng 1 phần mềm cho máy Symbian ghi âm cực tốt cả chiều đến lẫn chiều đi nghe như như nhau và rõ như nghe bằng tai nghe vậy, mà giờ quên mất tên rồi.

Em nghĩ là chiều đến nó ghi từ loa ngoài nên mới nhỏ vậy. Em dùng thử VITO Audio Note cũng vậy. Do đó, nếu muốn ghi chiều đến tốt phải bật loa ngoài lên.
Trước đây em có dùng 1 phần mềm cho máy Symbian ghi âm cực tốt cả chiều đến lẫn chiều đi nghe như như nhau và rõ như nghe bằng tai nghe vậy, mà giờ quên mất tên rồi.

Hiện nay vấn đề ghi âm cuộc gọi của HD2 đang chưa giải quyết được, các cao thủ bên xda đang thay các file từ các dòng máy tương tự vào HD2 nhưng vẫn chưa có kết quả - Bạn đừng nên tìm chưa có đâu ...

Back