• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC PHẦN MỀM DÙNG TỐT CHO HTC LEO (HD2)

anh em ơi cho tôi xin phần mềm calculator với.tôi đang dùng một bản rom mà trong rom này không tích hợp máy tính.công việc của tôi hay phải dùng máy tính lắm.cảm ơn anh em

các bạn có ai biết phần mềm nào đặt khóa có folder trong HD 2 không? mình tìm mãi ko thấy. mình chỉ biết cái này Resco Explorer mà để khóa folder thì nó phải làm công đoạn như nén lại. rồi khi mở khóa cũng vậy. rất lâu và phiền phức. ai có phần mềm nào hay thì chỉ giúp mình với

Cập nhật WMWifiRouter 2.0, đã thử chạy rất tốt, download tại đây
xin từ maitrungthuan ở Tinhte.com

Chỉnh sửa cuối:
anh em ơi cho tôi xin phần mềm calculator với.tôi đang dùng một bản rom mà trong rom này không tích hợp máy tính.công việc của tôi hay phải dùng máy tính lắm.cảm ơn anh em
Đa số ROm nào chẳng tích hợp săn Cal bạn! chắc bạn chưa tìm kỹ đó thui! nhưng bạn có thể vô đây tham khảo thêm

đây là phần mềm duyệt ảnh y hệt HTC album, chỉ mỗi tội là ko đọc đc video thôi.
hỗ trợ zoom bằng 2 ngón tay, xoay ảnh bằng 2 ngón tay.
Mọi người tự tìm hiểu thêm nhé
Download: http://www.mediafire.com/?zkf1mjzzimn
Cài đặt xong và restart máy là dùng ok. nếu ko restart là ko có đa điểm đâu nhé:))

bản này là Beta hay chính thức hả bạn?

mình dùng thử OZ IM trên HD2 mà nó cứ báo lỗi Msisdn is emty (code:920). có ai biết tại sao không? thấy bọn nó vẫn dùng đc mà

mình dùng thử OZ IM trên HD2 mà nó cứ báo lỗi Msisdn is emty (code:920). có ai biết tại sao không? thấy bọn nó vẫn dùng đc mà

Mình thì không xài soft này nên không biết nhưng cái lỗi trên mình có gặp rồi đó là mình dùng chương trình yahoo chat có sẵn trên máy. Để khắc phục bạn thử vào Setting của chương trình đó và tìm chỗ nào có MSISDN và nhập +084 vô là ok. Good luck!

Các bác cho e xin chương trình từ điển Việt - Anh với!Thanks các bác rất nhìu!!

Các bác cho e xin chương trình từ điển Việt - Anh với!Thanks các bác rất nhìu!!
Mình đang xài Mdict v3.1:
Mã:
http://depositfiles.com/en/files/ws67e0yu6
http://www.megaupload.com/?d=AVBW5EDY
http://rapidshare.com/files/382241892/MDict_v3.1.CAB.html

Dữ liệu Anh- Việt - Anh của Mdict bạn sang bên Box phần mềm ứng dụng(Các phần mềm từ điển) tìm kiếm nhé!

Bác daothuythuy cho e hỏi 1 tý!Sao e cài Mdict vào và cũng tải cái dữ liệu về rồi nhưng sao ko xài đc vậy bác!!Bác chỉ giúp e với!!chân thành cám ơn bác.

bác nào có key của LacViet Mobile 2008 không nhỉ.không biết cái này xài tốt không

Bác daothuythuy cho e hỏi 1 tý!Sao e cài Mdict vào và cũng tải cái dữ liệu về rồi nhưng sao ko xài đc vậy bác!!Bác chỉ giúp e với!!chân thành cám ơn bác.

mình cũng đang xài Mdict,mong sẽ giúp dc bạn.bạn tải dữ liệu về và để trong folder My documents của SDcard.vì Mdict chỉ tìm dc dữ liệu trên đường dẫn gần nhất thôi.cài xong bạn vào và search all sẽ thấy dữ liệu từ điển,còn dữ liệu âm thanh(nếu bạn đã tải về) thì vào options -> mics -> chọn file sound(nên chứa trong My documents của SDcard)-> ok

mình cũng đang xài Mdict,mong sẽ giúp dc bạn.bạn tải dữ liệu về và để trong folder My documents của SDcard.vì Mdict chỉ tìm dc dữ liệu trên đường dẫn gần nhất thôi.cài xong bạn vào và search all sẽ thấy dữ liệu từ điển,còn dữ liệu âm thanh(nếu bạn đã tải về) thì vào options -> mics -> chọn file sound(nên chứa trong My documents của SDcard)-> ok
Mình đang xài Mdict 3.1.Tìm mãi mà ko thấy cái search all ở đâu hết!Mình cũng chép vào My Document của SDcard mà vẫn ko thể nào xài từ điển đc!Bạn có thể cho mình link down dữ liệu và chỉ mình cụ thể hơn đc ko?Mình cần dữ liệu anh-việt,anh-anh,việt-anh.Thanks bạn nhìu lắm!!!

cảm ơn bạn!!! mình thấy cái này dùng oke lắm vì nó viết cho HD 2 dùng mà!

Mình đang xài Mdict 3.1.Tìm mãi mà ko thấy cái search all ở đâu hết!Mình cũng chép vào My Document của SDcard mà vẫn ko thể nào xài từ điển đc!Bạn có thể cho mình link down dữ liệu và chỉ mình cụ thể hơn đc ko?Mình cần dữ liệu anh-việt,anh-anh,việt-anh.Thanks bạn nhìu lắm!!!
Bạn tạo 1 folder trên thẻ nhớ đặt tên là "Data Mdict" rồi copy dữ liệu từ điển vào trong đó.Khởi động chương trình và chọn Search

Back