• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp các thủ thuật, mẹo vặt cho Nokia 5800

Nhưng mà có cách nào mrk nhanh hơn ko??? Hình như NOkia chưa nghĩ tới vụ này

Dùng x-plore rồi chỉ (quệt) vào đằng trước đối tượng là mark thôi. Rất nhanh và tiện. Bỏ mark thì quẹt lại một cái. Mark nhiều thì quẹt nhiều...

Dùng x-plore rồi chỉ (quệt) vào đằng trước đối tượng là mark thôi. Rất nhanh và tiện. Bỏ mark thì quẹt lại một cái. Mark nhiều thì quẹt nhiều...

tin nhắn và danh bạ thì quệt thế nào sư phụ :p

Quệt sao được mà quệt khi dùng fw 40. dùng fw 31 thì quệt được nếu sử dụng pm ISO-8859-1__ThePencil9_1_7. unsigned.rar. chịu khó tìm lại trong diễn đàn nha! sử dụng fw 40 thì nháy vào là được chứ không cần mất công chọn,nhưng cũng không quệt được

5800 CỦA MÌNH LẠI GẶP VẤN ĐỀ ỒY!!!
MÌNH SỬ DỤNG PHẦN MỀM GHI ÂM CÓ SẴN TRONG MÁY ĐỂ GHI ÂM
KHI GHI ÂM XONG THOÁT RA VÀO GALERY --> SOUND CLIP -->> NÓ KHÔNG SAVE VÀO!!!
LẦN NÀO GHI ÂM MÌNH CŨNG KHÔNG THẤY NÓ LƯU VÀO
PHẦN SETTING CỦA GHI ÂM MÌNH ĐÃ CHỈNH ---> QUALITY=HIGH , SAVE=MEMORY !!!
CÁC BẠN GIÚP MÌNH KHẮC PHỤC LỖI NÀY VỚI!!!!

nếu mình nhớ ko lầm thì sau khi stop record phải vào option -> save mới save lại thì phải :D

sorry đt cắm sạc ở dưới nhà lười xuống lấy :p

Bạn chỉnh chất lượng bt thì nó lưu, High là lưu MP3 nên nó sẽ lưu vào bộ sưu tập nhé

Mình thấy cách đơn giản nhất là, tắt máy khởi động lại.Mình nghĩ sẽ hết, mình dính 1 lần rồi, vào mạng song thoát hết mà cái đó chẳng biến mất. Mình khởi động lại ok luôn!

Em cứ bị hiện lên chữ E dưới cột sóng (kết nối GPRS) trong khi không dùng tới, làm mất thêm chút xiền :( Ai chỉ em tắt nó đi khi không dùng với :(

Các bạn chỉ cách dùm mình tắt GPRS... cái hình chữ E có 2 mũi tên đó... mình khởi động máy lại rồi nó tắt, chút thì nó lại hiện lại...

Mỗi khi bạn lên web hay 1 ứng dụng nào đó kết nối GPRS thì khi dùng xong bạn nên bấm và giữ im nút đỏ....nó ngắt kết nối gprs...có máy thì khi tắt 1 lúc sau sẽ hiện E tiếp thì bạn vào cài đặt...chọn kết nối GPRS khi cần thôi

Cho mình hỏi: 5800XM có Quickoffice ko vậy các bạn? Mình mới mua nó nên ko rành lắm, tìm trong menu hoài mà ko thấy Quickoffice đâu cả.

Hình như ko có....mình thấy trong giới thiệu là có hỗ trợ văn phòng nhưng mình tìm cũng ko ra....nhưng bạn có thể hack phone rồi cài.....

m bị sọc màn hình.em cón miến bảo hành nokia pass.nhưng thèn tiệm nói là hư màn hình ko chịu bảo hành nếu muốn sửa thì pải thay.giá ổng nói ra là 1 triệu.vậy mình pải thay hả mấy anh.màn hình ko được bảo hành hả mấy anh giúp em với

m bị sọc màn hình.em cón miến bảo hành nokia pass.nhưng thèn tiệm nói là hư màn hình ko chịu bảo hành nếu muốn sửa thì pải thay.giá ổng nói ra là 1 triệu.vậy mình pải thay hả mấy anh.màn hình ko được bảo hành hả mấy anh giúp em với

đấm vào mặt chúng nó.còn bảo hành mà ko thay là sao.bao nhiu anh em trong dd đi thay có sao đâu freeeeeee bạn nhé :D

nó nói là có thể là mình làm rớt nên nó ko chịu bảo hành phần màn hình.đấm à bên nó đông quá đánh hum lại hu hu

à cho mình hỏi là mình có nokia pass là lại tiệm nào cũng bảo hành hay sao vậy.với lại mình thấy thèn sửa tiệm nó tháo mất tem dán ngay ốc ko biết người ta có chịu bảo hành nữa ko sao mà nó gởi lại cho mình

à cho mình hỏi là mình có nokia pass là lại tiệm nào cũng bảo hành hay sao vậy.với lại mình thấy thèn sửa tiệm nó tháo mất tem dán ngay ốc ko biết người ta có chịu bảo hành nữa ko sao mà nó gởi lại cho mình

Về chuyện óc vít bạn ko cần lo....lúc trước mình xài bị tụi dán keo nó làm sao mà khi tháo ra no dính theo keo luôn...ko còn 1 cái tem làm thuốc....nhưng vô đó mình chỉ cần có cái thẻ bảo hành...còn chuyện bung hay chưa bung thì nó có xem của nó ý...nên cái tem mất cũng ko sao nếu máy chưa bung và còn bh

à. cho hỏi tí mọi người, xài các ứng dụng GPS trong máy thế nào vậy? hình như xài phải có GPRS à??? vô lý quá... máy BlackBerry mình xài ko cần GPRS, map chỉ đường rất rõ ràng luôn. à, có phần mềm nào xài ứng dụng GPS ko, mấy bạn giới thiệu dùm mình cái. mình kiếm hoài ko thấy :D

Ý bạn là GPS hay GPRS vì 2 cái đó ko liên quan đâu.

GPS là để định vị, còn GPRS là để tải dữ liệu hình ảnh cho bản đồ thôi :) Nếu BB của bạn chỉ đường được thì do có sẵn map nên ko cần tải bản đồ qua GPRS nữa

à, cho hỏi nữa bạn ơi, từ khi mình up lên fw 40.0.005, sao ko thấy kiểu bàn phím Full QWERTY nữa vậy... làm sao để có nó lại đây ???

à, cho hỏi nữa bạn ơi, từ khi mình up lên fw 40.0.005, sao ko thấy kiểu bàn phím Full QWERTY nữa vậy... làm sao để có nó lại đây ???

QWERTY thì ở FW 40 chỉ còn cái mini và cái QWERTY khi soạn thảo ở chế độ bàn phím chữ và số khi đặt ngang máy

Mọi người cho mình hỏi. Khi download pm trên ovi store bằng ĐT thì những pm đó lưu ở chỗ nào nhỉ. Khi nào muốn cài lại còn biết chỗ để cài. Thank trước nha!

Back