• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.50 - Bản cập nhật trình nghe nhạc.

Status
Không mở trả lời sau này.
Ban nay cung bi loi cap nhat nhu ban 3.41 ban a.Chj to cach cai lai voi,to lam nhu huong dan cai nhug van k dc
Posted via Mobile Device

Bạn phải vào Appmgr remove 1 file ko có tên đi rồi cài, N95 cài đè bình thường nè.

To chag thay file nao k co ten ca.To gjo cai dc roj,lam laj lan nua moi duoc.Da co ban VH day du chua?
Posted via Mobile Device

Người ta đã có bản VH, còn mình bây giờ vẫn chưa down và cài được. Ôi thật là công nghệ?
Posted via Mobile Device

Người ta đã có bản VH, còn mình bây giờ vẫn chưa down và cài được. Ôi thật là công nghệ?
Posted via Mobile Device

Xin loi ban nha,day da cai va copy ban patch Vh roi nha.Chang wa doi ban English cua Chickenz nen gjo chua co danh cai tam ban VH,chu to khoai ban Eng hon
Posted via Mobile Device

Posted via Mobile Device
Posted via Mobile Device
link down ban tieng hoa ne ban
http://www.mediafire.com/download.php?0mmjlznymaf

Cúp điện mới có úp cái này lên anh em sài đỡ, VH 99%, anh em chép file R31 vào đường dẫn C hoặc E/ Resource/apps, Chép thư mục TTPod đè lên thư mục TTPod đã có khi cài. Đang chỉnh sửa để hoàn thiện các bạn dùng có lỗi gì thì báo đừng chửi bới tội nghiệp.
Vừa Fix 1 Lỗi nhỏ đã hoàn chỉnh 100% file R31. File cuối cùng.

Chỉnh sửa cuối:
xin lỗi anh MInh thang nha?Nói chung em thấy dùng được anh à.Bản dich khá Pro.Nhung n82 em dung sử dụng tiếng việt thây lỗi o phần tên ứng dụng chuyển ngôn ngữ tiếng anh mói hết

Cúp điện mới có úp cái này lên anh em sài đỡ, VH 99%, anh em chép file R31 vào đường dẫn C hoặc E/ Resource/apps, Chép thư mục TTPod đè lên thư mục TTPod đã có khi cài. Đang chỉnh sửa để hoàn thiện các bạn dùng có lỗi gì thì báo đừng chửi bới tội nghiệp.

Ban oi check lai link gium to voi.To down bang Opera Mini k dc,da thu n lan roi
Posted via Mobile Device

sao cứ bỵ lỗi cập nhật thế nhỉu? có ai biết ko chỉ dùm tớ cái , cài bản 4.1 cũng ko dc đến bản này cũng ko dc buồn{đã làm theo cách của bạn thaopro cũng ko ăn thua, máy n82 black}
thks

sao cứ bỵ lỗi cập nhật thế nhỉu? có ai biết ko chỉ dùm tớ cái , cài bản 4.1 cũng ko dc đến bản này cũng ko dc buồn{đã làm theo cách của bạn thaopro cũng ko ăn thua, máy n82 black}
thks

Lam lai lan nua dj nhe,nho lam dung nhu the k saj buoc nao kieu gj cung cai duoc.Sang nay to vua caj theo cach day xog cho N82 cua minh ma
Posted via Mobile Device

hhêhhe cài dc zôỳ nhưng sao toàn bị đầy bộ nhớ ko mở dc nó bảo đóng 1 vài fần mềm lại mà có cái zỳ mở đâu mà đóng chứ

Status
Không mở trả lời sau này.
Back