• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.50 - Bản cập nhật trình nghe nhạc.

Status
Không mở trả lời sau này.
Rất buồn vì mất quá nhiều thời gian để Vh cái TTpod này, vậy mà nhiều bạn không cài được, Mình vừa format máy của mình và cài lại chép file Vh của mình vẫn chạy vô tư, mình vừa fix lỗi xóa bài hát xong, anh em nào dùng được thì tải file này về dùng nh (Trích Minh Thắng).

Mình cài theo cách của Bạn rất OK rất cảm ơn Bạn.Không hiểu tại sao nhiều Bạn lại lỗi như thế.Cách của Mình làm như sau
1- Xóa bản cũ,tất nhiên phải vào phần Quản lý ứng dụng xóa phai không tên(có thể phai này hiển thị ô vuông).nếu nghi ngờ sợ xóa nhầm thì bấm vào mục "xem chi tiết" sẽ biết có phải phai cần xóa không.
2- Cài phần mềm mới.
3- đưa R31 vào mục như đã được chỉ dẫn(nhớ cài ổ nào thì đưa vào ổ đó.

Cài ok!Nhưng hình như chỗ eq các bác SymPViet chưa dịch thì phải?:|
Bạn tải file dưới giải nén cho vào thư mục !:\TTPod\EQ (! là nơi cài) là đươc
File này anh fix chỗ xóa bài hát bị văng ra đây em, tait về bỏ cái đuôi 7z.
Eq thì chép cái thư mục ở bài anh úp đó, đã Edit tiếng Anh.

Cái EQ anh up thiếu file *eqz nên nó ko hiện TA anh àh

"Bác cài phần nào thế tôi cài thấy ok mà "

Cài phần mềm TTPod v3.50 đã việt hóa của Bạn Minh Thắng bài ở trên nhé.

CÁc bạn thử bản ttpod 3.5 mình edit lại xem có bị lỗi gì ko nhé . file ngôn ngữ lấy từ bài số 70 của anh Thắng mình chỉnh lại 1 chút mình test trên con 6120 fw v6.01 thành công ko bị lỗi gì hết

CÁc bạn thử bản ttpod 3.5 mình edit lại xem có bị lỗi gì ko nhé . file ngôn ngữ lấy từ bài số 70 của anh Thắng mình chỉnh lại 1 chút mình test trên con 6120 fw v6.01 thành công ko bị lỗi gì hết
Sửa sao cũng được nhưng mong bạn giữ thông tin của người đã làM 70% trong bản bạn Mod lại là ok rồi. Cảm ơn!

PM nay lam anh em SymPViet vat va qua. Hi vong anh em se tim ra cach de cai dat tron ven. Thay may anh vat va minh cung ay nay lam
Posted via Mobile Device

@ haopro: Nếu bị lỗi khi chọn xóa bài hát thì bạn lấy file này mình đã fix, rất hoàn chỉnh đấy:

em da cai thanh cong. Khi nao dung PC em se thanks
Posted via Mobile Device

Hix bạn để tên nick bạn trong phần mềm như vậy chắc nhiều anh em sẽ ko thích cho lắm ! :(

Hix bạn để tên nick bạn trong phần mềm như vậy chắc nhiều anh em sẽ ko thích cho lắm ! :(

bạn test cài dc chưa , mình chỉ có con 6120 để test ko biết mấy máy khác có cài dc ko nữa ... còn để tên nick bạn trong phần mềm vì mình là thành viên tự do đâu có nằm trong nhóm hay trong we nào đâu mà ko để tên mình vào

Anh Thang oi em co y kien nho nay nhe. Sao anh khong sua ten o menu cua pm nay. De nhu vay thay dai qua.
Posted via Mobile Device

Status
Không mở trả lời sau này.
Back