• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.50 - Bản cập nhật trình nghe nhạc.

Status
Không mở trả lời sau này.
Posted via Mobile Device
lên máy vi tíh down. Down = đt k đc đâu. Mình bị ùi nên bít. Bản này mình cài đè lên bản 3.4 việt hoá.
Very good. Thanks.

hhêhhe cài dc zôỳ nhưng sao toàn bị đầy bộ nhớ ko mở dc nó bảo đóng 1 vài fần mềm lại mà có cái zỳ mở đâu mà đóng chứ
Posted via Mobile Device
ban nen cai vao bo nho may

không hiểu làm sao con 5320XM của tớ không dùng được TTPod nhỉ, cài song không chạy được:(

không hiểu làm sao con 5320XM của tớ không dùng được TTPod nhỉ, cài song không chạy được:(
Posted via Mobile Device
ban cai vao bo nho may.khong cai vao the.minh bi loi nay nen test thanh cong rui

Posted via Mobile Device
lên máy vi tíh down. Down = đt k đc đâu. Mình bị ùi nên bít. Bản này mình cài đè lên bản 3.4 việt hoá.
Very good. Thanks.
Posted via Mobile Device
minh dung ucweb down tot ma

anh ơi sao em tải về không có phần mềm cài đặt là sao nhỉ...đây là hình em trong file nén :

Chỉnh sửa cuối:
Sao file của a Thắng e test trên N95 thì ko vào được nhỉ, cứ system error ko à, restart máy, cài lại patch vẫn thế. Chẳng lẽ phải cài trên C :-? Vậy là ko ổn, để chờ ku Rinh thế nào :)

anh ơi sao em tải về không có phần mềm cài đặt là sao nhỉ...đây là hình em trong file nén :

Đọc kỹ hướng dẫn dùm cái đi bạn :-??

Cúp điện mới có úp cái này lên anh em sài đỡ, VH 99%, anh em chép file R31 vào đường dẫn C hoặc E/ Resource/apps, Chép thư mục TTPod đè lên thư mục TTPod đã có khi cài. Đang chỉnh sửa để hoàn thiện các bạn dùng có lỗi gì thì báo đừng chửi bới tội nghiệp.
Vừa Fix 1 Lỗi nhỏ đã hoàn chỉnh 100% file R31. File cuối cùng.
Posted via Mobile Device
khong hieu sao file cuoi minh chep vo no bao loi system error.danh phai xai tam vh 80% vay

Báo anh em là đã có file rsc hoàn chỉnh, a e SymPViet đang test.
Ok sẽ gói file cho các bạn dùng, chờ tin từ rinhvh nhé :D

ai cho em xin lại file patch Việt hóa với,bản cua MinhThang bị lỗi,cài đè bị System error

Dùng file 80% của anh Thắng đó bạn :) Có 2 file lận mà, file đầu tiên á :)

Sao là 80% 100% rồi đó file cuối cùng. Không Buidl được vì máy bị lỗi fonts, em làm cái đi úp cho anh em sài luôn.:))

Sao là 80% 100% rồi đó file cuối cùng. Không Buidl được vì máy bị lỗi fonts, em làm cái đi úp cho anh em sài luôn.:))

File 100% của anh e với các anh em khác bị system error anh à :( File của ku Hải thì ok :p

ai cho em xin lại file patch Việt hóa với,bản cua MinhThang bị lỗi,cài đè bị System error

Sao lại lỗi được bạn? bạn có bị lộn không đó, chơi nguyên thư mục hả.:-? Lấy cái file cuối cùng đó, mới fix 1 dòng cuối cùng hết chỗ để dịch luôn.

Hic, mình ko đọc kỹ, nhưng phải công nhận kỹ thuật chào hàng của PDAV luôn luôn tạo cảm giác mới lạ và thú vị, luôn luôn bất ngờ khi đến với PDAV:))
nói vậy ko hay đâu bạn ? phiên bạn này mới up chua dc 1 ngày sao màVH xong đc . chắc bạn chua VH bao giờ … Thật buồn khi PDAVIET chúng ta có những member như thế này ...

Posted via Mobile Device

Status
Không mở trả lời sau này.
Back