• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.50 - Bản cập nhật trình nghe nhạc.

Status
Không mở trả lời sau này.
Sao lại lỗi được bạn? bạn có bị lộn không đó, chơi nguyên thư mục hả.:-? Lấy cái file cuối cùng đó, mới fix 1 dòng cuối cùng hết chỗ để dịch luôn.

Nhầm thế nào được.Tớ cài bản Vh 80% của bạn Ok mà(file đầu ấy),cài bản 100% thì bị lỗi

em ko hiểu.. thế tóm lại sau khi cài bản của anh Kojiro rồi theo hướng dẫn việt hóa của anh Minh Thanh như khi mở nó báo "System error" bây h cách sửa nó như nào thế ạ :(

Nhầm thế nào được.Tớ cài bản Vh 80% của bạn Ok mà(file đầu ấy),cài bản 100% thì bị lỗi

em ko hiểu.. thế tóm lại sau khi cài bản của anh Kojiro rồi theo hướng dẫn việt hóa của anh Minh Thanh như khi mở nó báo "System error" bây h cách sửa nó như nào thế ạ :(

Anh em chịu khó test lại cái coi, gỡ bản đó ra tải bản này về cài rồi đè lên xem có lỗi không, máy mình làm đi làm lại mấy lần mới úp đấy chứ.

http://www.mediafire.com/?rnz2wglic1t

Bản TTpod v3.50 này có phải cài thêm phần Patch 4 run TTPod nữa không hả các anh?

Em cài bản này và làm theo hướng dẫn của anh vẫn bị lỗi System error

Bạn cài bản của KJR xong, mở lên đã nhé cho nó hát luôn đi, rồi sau đó chép file r31 VH vào xem sao, cài trên máy nha. Chịu khó cái nữa đi, bản này phức tạp quá.

ngeh có vẻ phức tạp quá.dẫu sao cũng thanks các pác PDA

Rất buồn vì mất quá nhiều thời gian để Vh cái TTpod này, vậy mà nhiều bạn không cài được, Mình vừa format máy của mình và cài lại chép file Vh của mình vẫn chạy vô tư, mình vừa fix lỗi xóa bài hát xong, anh em nào dùng được thì tải file này về dùng nhé.

Em chưa cài TTpod bao h vậy giờ em phải cài bản nào và cài như thế nào ạ ????

Rất buồn vì mất quá nhiều thời gian để Vh cái TTpod này, vậy mà nhiều bạn không cài được, Mình vừa format máy của mình và cài lại chép file Vh của mình vẫn chạy vô tư, mình vừa fix lỗi xóa bài hát xong, anh em nào dùng được thì tải file này về dùng nhé.
Posted via Mobile Device
ban nay ko bao loi system error.nhung nhap vao la no lai vang ra.du sao cung cam on ban

Mình thấy các bạn cài sao chứ mình cài file VH của anh Thắng ở bài #70 xài Ok đấy chứ, làm 1 fát được liền àh
Bản này mình dùng skin của 3.40 được nè

Chỉnh sửa cuối:
May ban nay toan bi loi he thong khong a. Anh em dang doi tin cua bac rinhvh
Posted via Mobile Device

Minh cai ban china sau do chep file r31 cua ban nguyentanbinh vao thi xai ok. Chi tiec la vh duoc 70% thoi.
Posted via Mobile Device

Last edited by a moderator:
Mình thấy các bạn cài sao chứ mình cài file VH của anh Thắng ở bài #70 xài Ok đấy chứ, làm 1 fát được liền àh
Bản này mình dùng skin của 3.40 được nè

Cài ok!Nhưng hình như chỗ eq các bác SymPViet chưa dịch thì phải?:|

Chép file rsc thì các phần equalizer hay skin đều vẫn còn tiếng hoa vì nó là phần riêng bạn à :)

Rất buồn vì mất quá nhiều thời gian để Vh cái TTpod này, vậy mà nhiều bạn không cài được, Mình vừa format máy của mình và cài lại chép file Vh của mình vẫn chạy vô tư, mình vừa fix lỗi xóa bài hát xong, anh em nào dùng được thì tải file này về dùng nh

Mình cài theo cách của Bạn rất OK rất cảm ơn Bạn.Không hiểu tại sao nhiều Bạn lại lỗi như thế.Cách của Mình làm như sau
1- Xóa bản cũ,tất nhiên phải vào phần Quản lý ứng dụng xóa phai không tên(có thể phai này hiển thị ô vuông).nếu nghi ngờ sợ xóa nhầm thì bấm vào mục "xem chi tiết" sẽ biết có phải phai cần xóa không.
2- Cài phần mềm mới.
3- đưa R31 vào mục như đã được chỉ dẫn(nhớ cài ổ nào thì đưa vào ổ đó.

File này anh fix chỗ xóa bài hát bị văng ra đây em, tait về bỏ cái đuôi 7z.
Eq thì chép cái thư mục ở bài anh úp đó, đã Edit tiếng Anh.

Status
Không mở trả lời sau này.
Back