• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.51 EN Updated CnDTeam's translation

Caominh171

TTPod v3.51 EN Updated CnDTeam's translation by SymPViet

PM nghe nhạc "đỉnh" nhất hiện nay!!

Cập nhật:

1. Giải quyết vấn đề lỗi file trên một số máy

2. Sửa lỗi hiển thị toàn màn hình trên một số máy

3. Hỗ trợ tìm kiếm tên ca sĩ

4. Sửa lỗi hẹn giờ tắt ứng dụng

5. Sửa chữa đường dẫn cho lời bài hát tiếng hoa

6. Sửa lỗi các skin ứng dụng

7. Thêm tùy chọn " Cập nhật hàng ngày"

8. Sửa đổi tìm kiếm tối ưu hóa tải về logic, kết hợp chính xác, không có cửa sổ pop-up

9. Sửa lỗi hiển thị ảnh bài hát quá nhỏ

10. Gia tăng tình trạng tải về từ mẹo tìm kiếm văn bản

11. Sửa đổi, tự động giấu hiệu ứng

Lưu ý: Nếu gặp lỗi "System Error" thì các bạn cài thêm Path4run!! (Đã có trong luôn trong file bên dưới)

Chân thành cảm ơn CnDTeam!!

Bản Việt Hóa hoàn chỉnh tại ĐÂY!!!

Chỉnh sửa cuối:
Các anh Prồ quá, em đang sài bản Việt hóa nên không test được bản này, dù sao cũng Thanks anh chia sẻ.:))

Mới thấy bên ipmart, chạy qua đây đã thấy rồi, test thôi anh em ơi.
Test tạm chờ bản Việt hóa hoàn chỉnh anh em tí nữa up rồi sài ;;)

He he, hôm nay lướt web dính virut phải format lại máy đúng lúc ra bản 3.51 EN này em phải cai ngay mới được:))

Mới thấy bên ipmart, chạy qua đây đã thấy rồi, test thôi anh em ơi.
Test tạm chờ bản Việt hóa hoàn chỉnh anh em tí nữa up rồi sài ;;)

Luôn ưu tiên cho 4rum mình trước đó anh, ko bao h em up bên 4rum khác trước đâu :))

nhanh thiệt. mới hôm qua giới thịu chỉ có China mà hum nay đã có EN rùi. về test thui.

Luôn ưu tiên cho 4rum mình trước đó anh, ko bao h em up bên 4rum khác trước đâu :))

cho mình hỏi. nghe nói từ bản 3.50 có chức năng up hình lên mà mình tìm mãi ko bít up lên chỗ nào. nhờ chỉ giáo!!!:-??

Last edited by a moderator:
vừa cài trên máy n95-3 xong.Hình như đối với n95 phải cài trên bộ nhớ máy thì mới chạy đựoc thì phải.Đang test xem có bị lỗi đang nge nhạc thì bị out như v3.50 ko.

Posted via Mobile Device
minh cai vao n73 thay bao loi "unable to install".cai may ban dich khac thi ok. Caominh co the up dum minh chi file ngon ngu thui.cam on truoc nha
File của bạn ở bên dưới nhé!
báo lỗi "unable to install" mặc dù đã gỡ bản 3.50 ra .
Bạn thử xóa hết thư mục !\TTPod rồi cài lại xem sao (! là ổ cài), bạn cũng có thể backup lại ở đâu có, sau khi cài xong thì chép vào lại là Ok

Posted via Mobile Device
minh cung bi tuong tu.nhung gio da biet nguyen nhan.ban khong nen giai nen bang xplore.nen giai nen tren PC,neu dung dt nen dung freeunrar de giai nen

hàng ngon quá!
- Bổ sung phần cập nhật mới của a Minh Thang ở bản 3.51 là:
12. Ask To Exit ( hỏi khi thoát ) :)
thanks

Khổ quá mình online bằng điện thoại thì chả thấy cái link đâu cả. Chắc lại chèn link vào cái hình nào rồi hả bác CaoMinh. Lần sau các pro chú ý dùm anh em là nên cho một cái text link để ko làm khó anh em dùng dt online nhé. Thanks nhìu! Hj
Posted via Mobile Device

Chắc đấy là do bạn gỡ bằng cách chọn icon và remove nên chưa hết được. Bạn vào Apps Manager để gỡ bỏ 2 thành phần của TTpod (Patch 4 run thì không phải gỡ). Gỡ xong thì cài được ngay lập tức.

Up hình là sao hả bản? Tải ảnh album ca sỹ ấy hả?

uh. mình nghe nói từ bản 3.50 có chức năng này mà. hay là chỉ tải được ảnh ca sĩ thôi chứ ko cho hình ca sĩ lên được.

Back