• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.51 EN Updated CnDTeam's translation

mình vẫn bị báo"unable to install"mặc dù đã gỡ hết bản cũ ra rồi!!!:(
Mình cũng bị trường hợp như bạn,sau đó mình mới có cách khắc phục là Xóa và Gỡ bỏ hết bản cũ đi.Rồi dùng phần mềm Winrar trên điện thoại để giải nén file cài đặt đó và cài đặt lại ngon lành,được ngay :D .Còn nếu bạn download trên PC thì Bạn nên giải nén file cài đặt luôn trên PC đi,rồi Copy 2 file Sis đó vào thẻ nhớ và cài đặt lại sẽ bình thường thôi.

thế nếu bị update error thì làm sao hả các bác ? T_T e cài mấy lần đều vậy, phát điên lên mất ><

Ttpod...Kugou..lcg jukebox và cả Power Mp3 mình đều thấy ko hay va rõ bằng truơng trình mặc định trong máy...hay là tại mình dùng tai nghe bluetooth nên vậy..?? bác nào biết nguyên nhân vì sao giúp mình với....đang dùng N73 và Nokia BH-503.....

Ttpod...Kugou..lcg jukebox và cả Power Mp3 mình đều thấy ko hay va rõ bằng truơng trình mặc định trong máy...hay là tại mình dùng tai nghe bluetooth nên vậy..?? bác nào biết nguyên nhân vì sao giúp mình với....đang dùng N73 và Nokia BH-503.....

Giúp cái gì bác mình chỉ thấy bác khen cái chương trình mặc định hay thôi chứ có thấy rắc rối gì đâu

Posted via Mobile Device

Đúng là dùng tai nghe bluetooth sẽ mất đi tính trung thực của âm thanh, bạn cứ nghe bình thường và cảm nhận, nhớ chọn chế độ chỉnh âm sao cho vừa ý bạn nhé.

bên trang smartlip.com cũng thấy bản của anh caominh171 anh đúng là pro !
Posted via Mobile Device

Back