• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.51 EN Updated CnDTeam's translation

uh. mình nghe nói từ bản 3.50 có chức năng này mà. hay là chỉ tải được ảnh ca sĩ thôi chứ ko cho hình ca sĩ lên được.

Um mình tìm hok thấy chức năng hiện album, chỉ tải thôi. Nhưng nó có thể cho mình chọn bất kỳ hình nào cho giao diện đó

hic,có ai bị giống mình ko,khi mình chọn bài ở tab list thì nó đơ,phải chuyển sang tab khác,nó mơí play,vậy đó,cũng ko có gì,nhưng hơi bất tiện,có bạn nào biết tại sao ko,giúp mình với

hic,có ai bị giống mình ko,khi mình chọn bài ở tab list thì nó đơ,phải chuyển sang tab khác,nó mơí play,vậy đó,cũng ko có gì,nhưng hơi bất tiện,có bạn nào biết tại sao ko,giúp mình với

Bạn chon cái Skin khác xem có bị như vậy nữa không nhé!

Mình cũng bị giống bạn.Sau 1 thời gian dài bó tay giờ đã phát hiện ra là do Skin.Ban sử dung Skin tên là Crystal Powder là khắc phục đc.Skin này có trong bản Viẹt Hóa đấy bạn ạ :D

cái phiên bản này vẫn bị lỗi.vào tool,vào set rùi chọn gernaral,sau đó nhấn wa fải hay wa trái 1 hay 2 cái là out ngay.xài cũng chưa good lắm

vẫn như vậy nghe được 1 bản restar lại máy liền ,có ai biết vì sao ko....chán

cái phiên bản này vẫn bị lỗi.vào tool,vào set rùi chọn gernaral,sau đó nhấn wa fải hay wa trái 1 hay 2 cái là out ngay.xài cũng chưa good lắm
Chuyển sang dùng bản VH của SymPViet đi.Chắc chắn ko bị 2 lỗi này.Nếu còn bị tức là do máy bạn chứ không phải do pm :D

Chuyển sang dùng bản VH của SymPViet đi.Chắc chắn ko bị 2 lỗi này.Nếu còn bị tức là do máy bạn chứ không phải do pm :D

Đúng như cưng nói hiện tại bản Vh của SymPViet, chưa hề có bất cứ lỗi nào trên máy của mình N82.:))

Cái đúng là do skin rồi bạn àh, mình xài vẫn xài bt nè
Cái này mình chưa bị àh, wa trái fải vô tư (nếu dùng bản dịch của CnDTeam àh)

Nếu đoán ko nhầm bạn xài 3250, máy này chắc sẽ hok đủ ram để chạy bản này đâu

TTPod v3.51 EN Updated CnDTeam's translation by SymPViet

PM nghe nhạc "đỉnh" nhất hiện nay!!

...

Pro ơi cho mình hỏi tại sao mình cài Ttpod phiên bản nảo cũng bị lỗi hiển thị ô vuông trong danh sách bài hát. Cả phiên bản việt hóa nữa đều bị ô vuông ởi phần tùy chọn nói chung là việt hóa bị lỗi chữ ô vuông hết chỉ giùm cách giải quyết vơi:-? Bản tiếng anh thì bị lỗi ô vuông trong list bài hát. mình có thể tải Fone gi để hết tình trạng này nhìn nó ức chế quá.Máy mình 5320 XM FW 4.13 đã hack = helo 1.3

Chỉnh sửa cuối:
Pro ơi cho mình hỏi tại sao mình cài Ttpod phiên bản nảo cũng bị lỗi hiển thị ô vuông trong danh sách bài hát. Cả phiên bản việt hóa nữa đều bị ô vuông ởi phần tùy chọn nói chung là việt hóa bị lỗi chữ ô vuông hết chỉ giùm cách giải quyết vơi:-? Bản tiếng anh thì bị lỗi ô vuông trong list bài hát. mình có thể tải Fone gi để hết tình trạng này nhìn nó ức chế quá.Máy mình 5320 XM FW 4.13 đã hack = helo 1.3

Máy bạn ko hỗ trợ font việt rồi, bạn qua đây tìm font để cài nhé: http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=53524

Nếu đoán ko nhầm bạn xài 3250, máy này chắc sẽ hok đủ ram để chạy bản này đâu[/QUOTE]

uhm mình xài 3250 .bản viêt hóa cũng vẫn bị như vậy ...hô hô chán nhỉ

Giúp mình cái FOne với

Nếu đoán ko nhầm bạn xài 3250, máy này chắc sẽ hok đủ ram để chạy bản này đâu

uhm mình xài 3250 .bản viêt hóa cũng vẫn bị như vậy ...hô hô chán nhỉ[/QUOTE]

5320 Thĩ dùng fone nào vậy vào kiếm fone ma ko biết chọn cái nào hiz hiz=))

Back