• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.51 EN Updated CnDTeam's translation

phiên bản này bị lổi sau không chỉnh fuul màn hình được
bấm vô fuul là máy đứng bấm thêm 1 phím bất ì là máy tắt nguồn luôn(test trên ê63 và e71)

bấm vô fuul là máy đứng bấm thêm 1 phím bất ì là máy tắt nguồn luôn(test trên ê63 và e71)

Hỗ trợ tốt trên trên dòng N có lẽ E hơi bị kén đấy bạn.

Bạn kiểm tra kỹ thử nó bị chỗ nào chứ mình test và việt hóa đều trên E71.Hiện giờ dùng trên các dòng máy E 63,E 61,E71 đều bình thường.

Bạn kiểm tra kỹ thử nó bị chỗ nào chứ mình test và việt hóa đều trên E71.Hiện giờ dùng trên các dòng máy E 63,E 61,E71 đều bình thường.

của minh cũng thế, chon full man hình là treo máy luôn ,khởi động lại

Lưu ý: Nếu gặp lỗi "System Error" thì các bạn cài thêm

Hix, không hiểu sao con N95-8G của tui đã hack rùi mà không cài được cái này?

Pro nào chỉ giúp tui với

Thanks

Lưu ý: Nếu gặp lỗi "System Error" thì các bạn cài thêm

Hix, không hiểu sao con N95-8G của tui đã hack rùi mà không cài được cái này?

Pro nào chỉ giúp tui với

Thanks

Bạn cài vào nó báo lỗi như thế nào bạn có thể nói rõ để anh em giúp cho bạn.

nó bị chổ Visualization chỉnh fuul sẻ bị thoát ra menu,treo máy bấm 1 phím bất kỳ khác là máy reset luôn:-/

Sao máy mình cài xong rồi scan nhạc thì nó thoát ra bro. Mình đã FORMAT máy cài lại ver 3.50 và 3.51 đều vậy ai biết giúp với

Các bạn cho mình hỏi chút , sao mình cài ứng dụng này mà máy toàn báo Update error là sao nhỉ ? ko Installation ra được :-/:-/:-/

Nếu bị lỗi update error thì xóa hết TTpod cài patch trước sau đó cài TTpod vào rồi tắt nguồn máy đi rồi mở lại

Các bạn cho mình hỏi chút , sao mình cài ứng dụng này mà máy toàn báo Update error là sao nhỉ ? ko Installation ra được :-/:-/:-/

Bạn vào Quản lý ứng dụng xóa cái TTPod thì nó mới hết, xem có ứng dụng nào không có tên thì xóa luôn, sau đó cài vào là được.

sao em cài vào rùi mà nó cũng chỉ chạy đc vài lần rùi đơ à, em cũng đã remove cài lại mấy lần nhưng vẫn vậy à, anh nào bít thì chỉ em với
tk mấy anh!!!!!!1

sao em cài vào rùi mà nó cũng chỉ chạy đc vài lần rùi đơ à, em cũng đã remove cài lại mấy lần nhưng vẫn vậy à, anh nào bít thì chỉ em với
tk mấy anh!!!!!!1

Bạn dùng máy gì? Anh em sài từ đó đến giờ có bị gì đâu bạn. Rảnh thì 4mat máy, hack rồi cài lại xem sao :D

n82 á, em cũng tính 4mát nhưng làm biếng cài lại pm wá, tùm lum tà la à, nhưng lâu lâu cũng nên 4mát hả anh, 4mát cả máy và thẻ thì bấm những nút nào em wên mất tiu òi
tk

Nếu bị lỗi update error thì xóa hết TTpod cài patch trước sau đó cài TTpod vào rồi tắt nguồn máy đi rồi mở lại
Posted via Mobile Device
Mình đã lam theo như bạn hướng dẫn : đầu tiên mình xóa hết cái folder TTPod trong đường dẫn E:\TTPod rồi Restart lại máy và mới cài Patch thì ok ,nhưng cài TTPod 3.51 s60v3 En.sis thì lại ko Installtion đc,máy báo Unable to insall.vậy fải làm sao để khăc phục nó đây?

Posted via Mobile Device
Mình đã lam theo như bạn hướng dẫn : đầu tiên mình xóa hết cái folder TTPod trong đường dẫn E:\TTPod rồi Restart lại máy và mới cài Patch thì ok ,nhưng cài TTPod 3.51 s60v3 En.sis thì lại ko Installtion đc,máy báo Unable to insall.vậy fải làm sao để khăc phục nó đây?
Posted via Mobile Device
neu nhu minh doan khong nham thi ban giai nen file cai dat tren bang xplore phai khong? Neu ban dung dt thi dung phan mem winrar de giai nen
hoac la giai nen tren PC.roi cai dat binh thuong lai thoi

n82 á, em cũng tính 4mát nhưng làm biếng cài lại pm wá, tùm lum tà la à, nhưng lâu lâu cũng nên 4mát hả anh, 4mát cả máy và thẻ thì bấm những nút nào em wên mất tiu òi
tk
Posted via Mobile Device
format bang cach *#7370# hay bang cach 4 ngon,cach nay nen tat nguon,nhan va giu cac phim
"nguon"+"phim goi"+"3"+"*"

Last edited by a moderator:
Back