• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Voyager Home Screen (vHome) v3.96 EN New Fix {09/10/2010}

làm thế nào update thời tiết vâỵ mọi người. Mình ko search địa điểm được.

Hix, Chỉ được như thế này thui ạ

Giải nén file đính kèm, Copy file theme.xml vào C:/Data/HDesktop_0x2001E8B2/theme. rùi thoát và khởi động lại vhome

Bác ui phiền bác mod lại phía trên hiện ngày còn phía dưới vẫn chỉ hiện thứ giống bản gốc đc ko ạ! Nếu ko thì chỉ cho phía dưới hiện cả ngày tháng năm cũng đc

phía trên hiện ngày còn phía dưới vẫn chỉ hiện thứ giống bản gốc

Giải nén file theme2 đính kèm, Copy file theme.xml vào C:/Data/HDesktop_0x2001E8B2/theme. rùi thoát và khởi động lại vhome

chỉ cho phía dưới hiện cả ngày tháng năm

Giải nén file theme1 đính kèm, Copy file theme.xml vào C:/Data/HDesktop_0x2001E8B2/theme. rùi thoát và khởi động lại vhome

hình như weather chỉ chơi với Wifi thì phải. dùng 3g dò mãi chẳng dc.

cập nhật thêm bản 3 .396 Việt Hóa bởi AnhtamHCM .các bác thích xài vh thì tải ở bài 1 nhé .

với thời tiết Hà Nội : gõ hanoi .Dùng 3G update ngon..đã thử nhiều lần với bản 3.96 này :))

đã có bác nào dùng màn hình ngang mà làm được cho hiện hết cả ngày tháng năm chưa nhỉ?cả cái tự động ktra tkhoan nữa khi chọn kiểu HTC thì ko thể hiện ra được cái bảng ktra tkhoan được như màn hình dọc .còn dùng những kiểu khác lại được

đã có bác nào dùng màn hình ngang mà làm được cho hiện hết cả ngày tháng năm chưa nhỉ?cả cái tự động ktra tkhoan nữa khi chọn kiểu HTC thì ko thể hiện ra được cái bảng ktra tkhoan được như màn hình dọc .còn dùng những kiểu khác lại được

Cái màn ngang thì không lên được đầy đủ ngày tháng. Còn cái thông báo TK thì vẫn lên mà bạn.

minh go vhome 395 ra roi cai bản 396 bi loi unable to intall ai bit cach khac phuc chi minh voi. minh xai N73ME

N80 ko bit dug dc ko vi man hinh 352x416(dug pan 3.95 ko dc) nhug cug thank 1phat hehe.
May a tho cam guj pag dj dog ko co dau dc.(aj lam cho N80 cua e go tv dc e cam on hjhj!!!)

Mình dùng C5 ko có wifi cũng ko dùng 3G chỉ dùng GPRS thôi.Ko thể nào update đc thời tiết hà nội ,tìm bất cứ thành phố nào đều báo ko tìm đc. hix đã thử gõ đủ các thể loại. Chẳng nhẽ pải dùng 3G ~X(

em cũng bị tình trạng dùn 3G ko dò dc thời tiết ở bất cứ đâu cả,kể cả LONDON UK như hướng dẫn ko báo ko tìm dc hix

em cũng bị tình trạng dùn 3G ko dò dc thời tiết ở bất cứ đâu cả,kể cả LONDON UK như hướng dẫn ko báo ko tìm dc hix
ra chỗ nào trời quang mây tạnh.Dùng 3g gõ thử hanoi xem,chắc chắn sẽ ra(nếu như bạn ở hà nội)..k thì hỏi a e khác xem tỉnh khác search ntn?

GPRS hay wifi dùng đc hết các bác nhé, vào vhome->setting->connection(lựa chọn điểm truy cập), thế là ok hết. goodluck!

Có bác nào Fix vhome sang màn hình 352x416 dùm em với! Em đang CÀI ĐƯỢC bản 3.95 nhưng theo em biết thì cách làm gióng nhau thì phải.vì chỉ cần chỉnh file theme.xml thuj.mà em mò hoài ko đc.

Back