• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

XDA ATOM/ATOM PURE - PDAVIET ROM WM6.1 (Core 20765)

nản quá

nếu muốn dùng rom 6.5 .chắc phải chia tay với xda atom rồi . vi chẳng ai con muốn chơi nữa .(muốn khóc quá nhưng đời không cho khóc thế mới đau):):(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

không có bản rom 6.5 cho xda atom buồn như con chuồn chuồn :D .trong các dòng máy khác up rom 6.5 liên tùng tụcX-(

ac, sao bản rom này của mình cứ bị lỗi thời tiết hoài, chả update thời tiết đc, muc Add Location và Remote Location trong Weather Tab bị chìm xún, ko tap đc

Giờ mún có Rom 6.5 thì :
1 là tặng cho Bác Sơn 1 con Atom để Bác Sơn build Rom 6.5
2 là cho Bác Sơn mượn máy,năn nỉ Bác Sơn build 1 bản Atom 6.5 để đời
3 là chờ đợi ... =))

Chắc là a e phải chọn giải pháp chờ đợi thôi àh..
Nh a e trong tgian này tận hưởg bản ROm này đy, e thấy có nh` cái hay hay mà ;;)
Mong bác Sơn delay việc build Rom Atom thui chứ đừng stop nhá, a e yêu bác lắm =D>

giá như tui ở trong nam thì đã ngon đằng này tận ngoài bắc ninh thì làm sao mà mang máy đến bác Sơn mượn máy, để bác ấy làm rom 6.5 để anh em tận hưởng cái mới lạ , cái mượt mà của bản 6.5 được nên anh em dùng tom xda thì cố gắng xem phim ( hãy đợi đấy ):D

Sao bạn không đưa link bài viết gốc mà đưa link download, nếu bạn nhầm atom với atom life thì người khác nhầm theo bạn thì sao??? Các bạn nên tìm bài viết gốc rồi hãy download và up ROM. không thì chết oan cái bootloader nhé. (Dù up ROM nào cũng nên tránh up Bootloader cho an toàn)

Nó là atom life , chứ không phải là atom thường nhưng dù sao tôi cũng cảm ơn bạn nhiều

Các bạn không cần phải bàn tán nhiều nữa. Ngưng vấn đề ở đây nhé! Mình ngừng build rom Atom, khi nào có máy hoặc bạn bè cho mượn thì có rom ngay thôi.
Hiện tại mình đang build rom cho Samsung Omnia i900, đơn giản là mua máy khác với sự hỗ trợ của bạn bè ở PDAVIET, mua Atom chẳng có ai bán, mà bán thì chẳng sống lâu với Sonblack :D Vẫn cùng chia sẻ thông tin với anh em.
Chúc anh em vui vẻ!

Nhà bác Sơn ở đâu em mang con Atom của em sang cho bác Sơn mượn Build ROM 6.5.

Cảm ơn bác Sơn nhiều nhiều..................!
Chúc bác Sơn vui vẻ !
:))

hy vọng bác Sơn úp rom 6.5 cho atom . bạn thử nhắn cho bác Sơn xem địa chỉ của bác ở đâu? tui cũng muốn mang máy để bác Sơn up rom 6.5 nhưng tui ở xa quá ngoài BẮC NINH cơ nên cơ hội không có .tui mong anh em nào gần chỗ bác sơn chịu khó mang máy đến chỗ bác Sơn năn nỉ bác Sơn làm bản 6.5.xin cảm ơn nhiều ! ( mong tin vui từ phía bác Sơn và các bạn trong Nam ) chào thân ai!

hi,
i want to add s2u2 to lock the device but it hav clash with manila2d how to resolve that....???

giup do

cầu mong có bản rom 6.5 cua xda atom mà khó quá!không biết bao giờ mới có . em nhờ các bác pdaviet . tim kiếm giúp em mới .em xin cảm ơn nhiều . :-?

Back