• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu - Thắc mắc - Thảo luận về Soft

Status
Không mở trả lời sau này.
Thì quay bằng Giftailor chứ còn cái nào nửa!
Bình thường Ram của 6120 là 20Mb nhưng Ram của mình luôn ở trên 21Mb, có khi tớ hơn 22Mb
Mình sử dụng theme effect mất chưa đến nữa Mê, rất ổn định!
Kinh nghiệm mà lỵ ....hehe☺

Hic hic!:(:( Nghe TienQuoc nói mà ham, thôi cùng xài 6120c thì chia sẽ kinh nghiệm đi, đt mình k xài theme effect thì 16M, xài thì còn 14M (vừa khởi động) vào ứng dụng một thời gian thì còn 12M nên vào 2 ứng dụng java một lúc là thiếu Ram nên 'tèo' 1 cái ra liền.

May anh oi e muon xin 2 phan mem : 1. Go bo triet de 1 ung dung
2. phan mem dung hong ngoai lam remove tv
Thank's

Chỉnh sửa cuối:
Các anh cho em hỏi có phần mềm nào tăng âm lượng micro cho điện thoại đt không ạ?

Có bạn nào có pm dùng ĐT làm modem truy cập inter net cho pc ko cho mình xin với.Mình nhớ ở forum có 1 topic như vậy
nhưng mình tìm hoài ko thấy.Thank trước nha.

Có bạn nào có pm dùng ĐT làm modem truy cập inter net cho pc ko cho mình xin với.Mình nhớ ở forum có 1 topic như vậy

bạn vảo ĐÂY nhé , pm này biến dt thành wifi , pc kết nối wifi là ok

Bạn cũng có thể dùng Nokia PC suite và cần thêm một cọng cáp kết nối nữa là dc.

ai biết phần mềm lắc nhạc dùng trên E66 ai có cho em link nhe hướng dẫn Klose lun nhé . thank's mấy anh nhiều nhiều lắm Đợi tin vui từ mấy anh nha

bác nào co phần mềm từ điển anh việt ko, như MDict hay lạc việt cũng được cho em nhé, em đàng dùng Ê61i

. Vào thanh Address gõ vào - about:config

2. Lờ đi câu thông báo cứ ok. Nhấn phải chuột ở 1 vị trí bất kỳ, chọn 'New' từ menu ngữ cảnh, sau đó chọn 'String'. và nhập dòng này vào - general.useragent.override

3. nhập dòng này vào bước kế tiếp

Mozilla/5.0 (SymbianOS/9.4; U; Series60/5.0 Nokia5800d-1/50.0.005; Profile/MIDP-2.1 Configuration/CLDC-1.1 ) AppleWebKit/413 (KHTML, like Gecko) Safari/413

4. Bây giờ vào store.ovi.com thử đi nhé.

Cái này có dùng dc cho s60v3 ko. NẾu ko chỉ mình cách dơn load cho s60v3 :D

Cái này có dùng dc cho s60v3 ko. NẾu ko chỉ mình cách dơn load cho s60v3 :D

Nếu load trên Ovi mà là java file bác cứ reg 1 nick bên Ovi rồi gửi tin về điện thoại và tải..Sau khi cái file Java sẽ đc lưu tại !:\private\102033e6\MIDlets\ (máy đã đc hack-dùng x-plore để xem-! là ổ C hoạc E )
Chúc thành công

Nếu load trên Ovi mà là java file bác cứ reg 1 nick bên Ovi rồi gửi tin về điện thoại và tải..Sau khi cái file Java sẽ đc lưu tại !:\private\102033e6\MIDlets\ (máy đã đc hack-dùng x-plore để xem-! là ổ C hoạc E )
Chúc thành công

Còn nếu file sis thì lấy ở đâu. :D

em tò mò vô helloox unhackphone bây giờ hack lại hok được nữa. nó chạy installing sintallserver lâu quá

Boom sms

Tình hình là đêm nào em cũng bị cái số máy này nháy máy :(. cứ đang thiu thiu ngủ là bị nó phá X-(X-(.Bác nào có phần mềm boom sms cho dòng S60v3 :( cho em xin với . thanks thanks các bác rất nhiều

Có bác nào có phần mềm boom sms cho con 6120c kô. tại đêm đến là em bị thằng chó kia nó nháy máy bực quá x-( bác nào có cho p0st cho em với . thanks thanks thanks

Có bác nào có phần mềm boom sms cho con 6120c kô. tại đêm đến là em bị thằng chó kia nó nháy máy bực quá x-( bác nào có cho p0st cho em với . thanks thanks thanks

Có car bản Vh rồi đó bạn chịu khó tìm nhé!

Làm ơn giúp em xóa kms9.0 với.mỗi lần em đinh xóa thì đt lai bi restart,giờ em ko biết phải làm như thế nào cả

help me

em xài 95 8gb fw 20.0.016
em cài ngage intstall thành công rồi
nhưng lúc cài game thì lại báo unable to íntall game -1
bác giúp em quả này cái
nhân tiện chỉ em config phím để chơi ngage game màn hình ngang trên n95 nha
thanhks

Status
Không mở trả lời sau này.
Back