• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu - Thắc mắc - Thảo luận về Soft

Status
Không mở trả lời sau này.
Hì, mình có 1 sự cố với ứng dụng này một chút. Nếu ai biết cách khắc phục thì chỉ dùm mình, mình cảm ơn trước nhé. Lâu nay mình vẫn kết nối điện thoại với PC thông qua cáp USB để cài phân mềm cho nhanh gọn, nhưng không biết lý do vì sao trong thời gian gần đây khi cài ứng dụng Nokia ovi suite nó cứ báo là " vì một lý do nào đó ứng dụng không thể cài đặt được". Xin các bạn biết cách khắc phục dùm!

Hì, mình có 1 sự cố với ứng dụng này một chút. Nếu ai biết cách khắc phục thì chỉ dùm mình, mình cảm ơn trước nhé. Lâu nay mình vẫn kết nối điện thoại với PC thông qua cáp USB để cài phân mềm cho nhanh gọn, nhưng không biết lý do vì sao trong thời gian gần đây khi cài ứng dụng Nokia ovi suite nó cứ báo là " vì một lý do nào đó ứng dụng không thể cài đặt được". Xin các bạn biết cách khắc phục dùm!

Cài lại Nokia ovi suite thử đi bạn.

Cài lại Nokia ovi suite thử đi bạn.
Mình không nhớ lầm thì nó vừa mới cập nhật phiên bản mới cách đây vài tuần gì đấy. Nếu không có cách khắc phục thì đành cài lại thử xem vậy!

ai cho mình hỏi tại sao khi cài ttpod 3.70 xong thì nó lại đòi licence?ai biết thì cho mình xin dc không?

ai cho mình xin ứng dụng nghe nhạc ttpod phiên bản mới nhất dùng ngôn ngữ English dc không? Mình thank trước!

cho mình hỏi cái handyweather bg còn dùng đc ko. Nếu còn dùng đc thì cho mình xin với

bạn có pack language tiếng Hàn cho máy Nokia 676s-1 hok vậy? Bạn nào có thì cho mình với.Thanks bạn.

Chào các bạn.Minh có vài câu hỏi, mong các bạn chỉ giúp.Có thể câu hỏi của mình hơi gà, mong các bạn thông cảm.Mình mới mua 1 máy E63, va mình dùng mạng Viettel, thỉnh thoảng mình có nhu cầu dùng GPRS, nhưng không thể vào được, dù đã đọc đi đọc lại hướng dẫn cài đặt trong máy,không biết phải làm sao? Mong các bạn chỉ giúp mình với.Mình dùng Wifi hay 3G bình thường,nhưng đến khi quay về GPRS thì đều nhận được thông báo là không có dữ liệu gói.Có thể mình chưa làm đúng các thao tác cài đặt, rất mong các bạn có thể chỉ cụ thể cho mình với.Thêm nưa, mình có tính hay quên, thỉnh thoảng có việc cần nhắn tin, nhưng đến lúc cần thì lại quên mất, có ai có phần mềm quản lí tin nhắn không, cho mình xin với. Chân thành cảm ơn.

huhu ai jup jum em cai dien thoai nokia 5230 cua em cai operamini rui luc em format the nhớ biểu tượng của nó vẫn còn nằm trong ứng dụng đã cài đặt xóa hoài ko đc ma cài opera khac cung k dc lun hixhix

cho mình hỏi là khi cài handyshell mà muốn dùng cái JbakTaskman thì làm ntn. Mới quay lại V3 nhiều bỡ ngỡ quá :D

cho mình hỏi là khi cài handyshell mà muốn dùng cái JbakTaskman thì làm ntn. Mới quay lại V3 nhiều bỡ ngỡ quá :D

2 thằng này hình như chỉ dùng 1 mà thôi, cài cái handy Shell vào là JbakTaskman tự thoát ngay.

theme gỗ

các bác cho e hỏi để tạo ra được giao diện như thế này cần những phần mềm nào vậy cho e biết tên những phần mềm này với,có link dow nữa thì e cảm ơn nhiều

sao e sử dụng phần mềm Advanced Call.Manager v2.78.284 khi bật chọn cài đặt tự trả lời thì máy báo yêu cầu cài Incompatible APS Server version(2,40) nhưng e tìm hết mà ko thấy,ai có Incompatible APS Server version(2,40) cho e xin hoặc có cách khắc phục j ko hướng dẫn e

sao e sử dụng phần mềm Advanced Call.Manager v2.78.284 khi bật chọn cài đặt tự trả lời thì máy báo yêu cầu cài Incompatible APS Server version(2,40) nhưng e tìm hết mà ko thấy,ai có Incompatible APS Server version(2,40) cho e xin hoặc có cách khắc phục j ko hướng dẫn e

Nó bảo cài cứ OK là nó có à.

Nó bảo cài cứ OK là nó có à.

nhưng mà nó ko baỏ cài bác ak,nó chi yêu cầu mun sử dụng tự trả lơì thì phải caì server 2.40... khi đang trong phần mêm thôi,nhưng lúc cài đặt phần mềm thì ko có cài server đó,mình thử xóa đi cài lại cũng ko thấy yêu cầu caì caí đó,mình nghj phải cài riêng chăng.ak bác cho mjh hỏi thêm,cái v.home ý mun để cái hình ông măt trời to đùng cạnh đồng hồ thì làm thê naò

nhưng mà nó ko baỏ cài bác ak,nó chi yêu cầu mun sử dụng tự trả lơì thì phải caì server 2.40... khi đang trong phần mêm thôi,nhưng lúc cài đặt phần mềm thì ko có cài server đó,mình thử xóa đi cài lại cũng ko thấy yêu cầu caì caí đó,mình nghj phải cài riêng chăng.ak bác cho mjh hỏi thêm,cái v.home ý mun để cái hình ông măt trời to đùng cạnh đồng hồ thì làm thê naò

Thấy phần cài đặt trả lời máy không? Chính nó đấy, chọn vào dòng đó trong tùy chọn để cài.
Mặt trời là cái dự báo thời tiết của Vhome đó, nhưng những bản sau không có VN.

Thấy phần cài đặt trả lời máy không? Chính nó đấy, chọn vào dòng đó trong tùy chọn để cài.
Mặt trời là cái dự báo thời tiết của Vhome đó, nhưng những bản sau không có VN.

ua bác cũng onl mụn quá nhỉ.bác có thể cho e yah đc ko e pm hỏi lun cho tiện,cái vhome phải có thời tiết vn mơí có hình ông mặt trời to đùng ở cah đồng hồ hả bac,tại e chọn và cập nhật thử thời tiết nc khác xong vân thấy pé xíu ak,con pmem chăn cuộc gọi,trong phần cài đặt tự trả lời ân vaò nó baỏ cần caì cái APS sever để sử dung đc.nhưg nó ko hiện ra để cài chỉ back ra đc khi đọc xong thôi.giống như băt cài cái aps sever riêng y bác

Bạn naò biết dùng pat nào cho fp2 để ẩn tên ưng dụng mà chỉ hiện icon trên e71 ko nhỉ,mình chỉ thấy pat ẩn đc icon thôi.ko thấy có pat ẩn tên ứng dụng giông của fp1 như của bác korjo...

Status
Không mở trả lời sau này.
Back