• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu - Thắc mắc - Thảo luận về Soft

Status
Không mở trả lời sau này.
orekasep4free ai biết chỉ giúp em

Tình hình là em dùng pm này gửi tn tốt nhưng chỉ có 1 điểm là lúc viết tn màn hình diện thoại cứ bị giật giật nháy nháy rất khó chịu, em đã thử đổi về theme mạc định của máy mà vẫn bị.ai biết giúp em với. em dùng n92

Chỉ giùm cách mặc định thư mục cho Media s60v3 ( E72 )

Tình hình là con E72 mỗi khi vào chọn hình nền, hay chọn nhạc chuông thì nó lại quét hết tất cả các file ảnh trong máy và thẻ nhớ nên cho ra 1 list rất lộn xộn :-/, ai có thể chỉ giùm cách mặc định chế độ quét của máy ( ví dụ : vào hình ảnh hoặc hình nền thì nó chỉ tìm trong thư mục image, còn nghe nhạc hoặc vào chọn nhạc chuông thì nó chỉ tìm trong thư mục music ) ai biết xin giúp đở, thank all !!!

Tình hình là con E72 mỗi khi vào chọn hình nền, hay chọn nhạc chuông thì nó lại quét hết tất cả các file ảnh trong máy và thẻ nhớ nên cho ra 1 list rất lộn xộn :-/, ai có thể chỉ giùm cách mặc định chế độ quét của máy ( ví dụ : vào hình ảnh hoặc hình nền thì nó chỉ tìm trong thư mục image, còn nghe nhạc hoặc vào chọn nhạc chuông thì nó chỉ tìm trong thư mục music ) ai biết xin giúp đở, thank all !!!

bạn thử 4mat lai xem *#7370# coi có dc ko ?

Vào box Các thủ thuật đối với máy đã hack là có đó.

Bạn có thẻ cho mình phần mềm nào tự khóa bàn phím bằng pass ko bạn? Mình dùng N73, cảm ơn bạn nhìu

trong chương trình taskman cho mình hỏi sự khác nhau nếu chọn close all và kill all? thanks

Bạn có thẻ cho mình phần mềm nào tự khóa bàn phím bằng pass ko bạn? Mình dùng N73, cảm ơn bạn nhìu

Hình như máy có sẵn chức năng này mà bạn, bạn vào phần Cài đặt > Cài đặt máy > Bảo mật > Điện thoại và Sim > 'bạn cài theo y thích'. D.thoại mình tiếng Việt, d.thoại bạn tiếng Anh thì mò chút xíu cũng ra thôi.

Hình như máy có sẵn chức năng này mà bạn, bạn vào phần Cài đặt > Cài đặt máy > Bảo mật > Điện thoại và Sim > 'bạn cài theo y thích'. D.thoại mình tiếng Việt, d.thoại bạn tiếng Anh thì mò chút xíu cũng ra thôi.
Tiếng Anh đây ^^
Tools/Settings/Security/Phone and SIM..Tùy chọn Autolock period cho phép khóa pím tự động kèm pass(lock code ở ngay dòng dưới do bạn tự đặt)..Điểm yếu là khóa phím tính theo phút..tối thiểu là 1 phút mới autolock..Chúc thành công :D

Em thấy kái soft chat slick cho s60v3 ấy,nó chát khá ổn định,gửi nhận file y hệt pc,cửa sổ chát cũng thế!thế mà nó lại hỗ trợ it emotion quá,tuy các emotion của nó ở trạng thái động,có pro nào tỳm đc cách chèn full emo cho soft này không?ehehe,cả avatar nữa thỳ quá tốt,giống thằng shmessenger ý :D

có bác nào có phần mềm gửi và nhận tin nhắn MMS ( đa phuơng tiện ) ko ạ ? Phần mềm nào gửi nhanh chút nhá , thank các bro !

Một chức năng Chat yahoo rất hay.

Trước em dùng máy 3110c thấy máy có sẵn 1 mục trong phần tin nhắn dùng để chát yahoo rất hay. Hình như là Intants mesage thì phải, lúc nào cũng có thể online, gửi tin nhắn rất nhanh, chỉ cần nhập nick yahooo và mật khẩu là OK. Bác nào có phần mềm như thế dùng cho máy S60v3 ( mình dùng E50) hay nếu biết cài đặt trên máy thì chỉ giúp em với.

Trước em dùng máy 3110c thấy máy có sẵn 1 mục trong phần tin nhắn dùng để chát yahoo rất hay. Hình như là Intants mesage thì phải, lúc nào cũng có thể online, gửi tin nhắn rất nhanh, chỉ cần nhập nick yahooo và mật khẩu là OK. Bác nào có phần mềm như thế dùng cho máy S60v3 ( mình dùng E50) hay nếu biết cài đặt trên máy thì chỉ giúp em với.

Dùng Slick hoặc Nimbuzz đó bạn, rất ổn định.

có bác nào có phần mềm gửi và nhận tin nhắn MMS ( đa phuơng tiện ) ko ạ ? Phần mềm nào gửi nhanh chút nhá , thank các bro !

gửi và nhận MMS = mặc định của máy cg ok mà.Sao p kiếm pm ngoài chi vậy bạn?:D

Cho mjh hoj mih sign hello 1,2,3 de hack 5233 cai hello xog mjh chay de hak den doan installing cer thj cu chay mai,mjh phaj lam sao

bluetooth nokia 6120

Em đang dùng con 6120,khi bật bluetooth máy lại báo "unable to perform bluetooth operation". no
em không biết nó bị sao nữa. mong các bác chỉ giùm em.thanks các bác trước nha.
~X(

ko ai giúp mình trả lời vậy các bạn!

Close all có nghĩa là đóng tất cả chương trình, phần mềm đang chạy... nhưng kô thể đóng nhưng chương trình đang chạy ẩn (ngầm).

Kill all có nghĩa đóng tất cả chương trình phần mềm đang chạy...Kể cả những chương trình đang chạy ẩn (ngầm).

Bạn đang dùng JbakTaskMan phải kô? Nên dùng bản JbakTaskMan v1.36, bản v1.37 bị một số lỗi như Nhớ vị trí Menu (danh sách),.. khi bạn tích vào hoặc kô tích vào thì bạn nhấn Menu nó vẫn nhớ vị trí Menu, hơi bất tiện!

Status
Không mở trả lời sau này.
Back