• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu - Thắc mắc - Thảo luận về Soft

Status
Không mở trả lời sau này.
các bác cho em hỏi em dùng phần mềm total recall trên E66. em để nó autostart nhưng em lại không muốn nó hiện lên cái icon thông báo chương trình đang chạy ( ở cả trong menu lẫn khi sử dụng taskman ) .

Nôm na lại là em muốn ẩn hẳn nó đi như kiểu dùng phần mềm Mcleaner ấy các bác ạ....

Có cách nào không các bác chỉ em với ạ

các bác cho em hỏi em dùng phần mềm total recall trên E66. em để nó autostart nhưng em lại không muốn nó hiện lên cái icon thông báo chương trình đang chạy ( ở cả trong menu lẫn khi sử dụng taskman ) .

Nôm na lại là em muốn ẩn hẳn nó đi như kiểu dùng phần mềm Mcleaner ấy các bác ạ....

Có cách nào không các bác chỉ em với ạ

Có đó bạn, bạn down cái này về và dùng ROMPatcher apply nó, restart là sẽ k thấy cái icon ứng dụng đang chạy, còn trong taskman thì tắt nó đi, mò sẽ thấy thôi.

hjc vâng e đang thử đây nhưng có điều là khi chạy taskman mà tắt nó đi thì chắc chắn chương trình sẽ tắt theo luôn. em thử khi chưa cài cái bác đưa để tắt cái icon nhưng theo e suy luận thì là vậy.....

Tình hình là mình có cái pm "Lịch vạn niên" của em PPCLINK cho màn hình 320x240 nhưng chưa hack kkk, anh em nào có cách để làm giống như pm này của MH 240x320 không, nếu có thì chia sẻ giùm cho ae nhé.:D
Cảm ơn rất chi là nhiều ;;);;)

TƯ VẤN PHẦN MỀM CHẶN CUỘC GỌI VÀ TIN NHẮN

Chào các anh trên diễn đàn PDAVIET. Hiện nay em thấy trên diễn đàn mình có rất nhiều phần mềm chặn cuộc gọi. Em mới mua E 63 và vừa mới hackphone xong. Các anh trên diễn đàn tư vấn cho em nên chọn phần mềm ''chặn cuộc gọi'' nào là tôt nhất với ( chặn cả tin nhắn nữa thì tốt quá ).
Em cảm ơn nhiều!

Tình hình là mình có cái pm "Lịch vạn niên" của em PPCLINK cho màn hình 320x240 nhưng chưa hack kkk, anh em nào có cách để làm giống như pm này của MH 240x320 không, nếu có thì chia sẻ giùm cho ae nhé.:D
Bạn dùng bản này đăng ký bằng ký tự bất kỳ xem nhé.

Chào các anh trên diễn đàn PDAVIET. Hiện nay em thấy trên diễn đàn mình có rất nhiều phần mềm chặn cuộc gọi. Em mới mua E 63 và vừa mới hackphone xong. Các anh trên diễn đàn tư vấn cho em nên chọn phần mềm ''chặn cuộc gọi'' nào là tôt nhất với ( chặn cả tin nhắn nữa thì tốt quá ).
Em cảm ơn nhiều!

Bạn cứ đọc các bài giới thiệu của Soft xong lựa chọn cài vào, nếu không thích bạn remove và cài bản khác, vì mỗi người mỗi lựa chọn không thể tư vấn cho bạn được đâu.

các bác cho e hỏi e cài nimbuz chát xong.bây giờ muốn cài bản mới thì ko thể cài đè được mà xóa đi để cài bản khác cũng ko xóa được có cách nào xóa cài bản mới ko cac bác,phần mềm này cứng đầu quá mình thử dùng mấy phần mềm xóa ứng dụng mà cũng vẫn ko đc

các bác cho e hỏi e cài nimbuz chát xong.bây giờ muốn cài bản mới thì ko thể cài đè được mà xóa đi để cài bản khác cũng ko xóa được có cách nào xóa cài bản mới ko cac bác,phần mềm này cứng đầu quá mình thử dùng mấy phần mềm xóa ứng dụng mà cũng vẫn ko đc
Mình xóa như cơm bữa mà bạn, cập nhật bản mới luôn đi. Tắt máy khởi động lại vào xóa.

Mình xóa như cơm bữa mà bạn, cập nhật bản mới luôn đi. Tắt máy khởi động lại vào xóa.

mình đã khởi động lại mấy lần rồi xóa vẫn ko được.đã thử cập nhật bản mới thì báo lỗi.thế mới bó tay chứ mình xóa thử hết file txt cũng ko đc.hixx

Các bác có thể giúp e cách xóa thủ công opera mini đc k ạ.đợt rồi e 4mat kiểu j ấy nên bị xót.h mún cài lại nó tòan báo update error

Các bác có thể giúp e cách xóa thủ công opera mini đc k ạ.đợt rồi e 4mat kiểu j ấy nên bị xót.h mún cài lại nó tòan báo update error

Opera là ứng dụng java mà bạn, khi cài là nó cài đè mà. Chắc là bạn đang cài Opera mobile đó.

có bạn nào biết làm thế nào để lưu file vào bộ nhớ khi bắn qua blut ko?mình dùng e71 va n73 khi bắn sang nó sẽ ở mục tn mở ra là cài ngay mà ko làm sao lưu được cái file đó.hoặc có cách nào để khi nhận blutut nó sẽ vào ổ c:hoặc e: chứ ko vào tin nhắn ko nhỉ

Mình hack phone E72 fw 021.024 = HelloOX 2.03 xài bình thường được 1 thời gian rồi. Hôm nay tự nhiên cái Rompatcher nó mất tiu..h kô cài được soft hay game ji nữa. Có bạn nào bị trường hợp này chưa...chỉ mình cách khắc phục với..?? :(

các bạn cho mình hỏi có pm nào khi cài vào dt thì nó tự lưu trữ mọi tn đến và đi cho dù mình đã xóa tn trong hộp thư đến và đi ko?
nếu nó autostart thì càng tốt. thank

các bạn cho mình hỏi có pm nào khi cài vào dt thì nó tự lưu trữ mọi tn đến và đi cho dù mình đã xóa tn trong hộp thư đến và đi ko?
nếu nó autostart thì càng tốt. thank

Có một số pm có chức năng backup lên một server nào đó các tin nhắn, danh bạ. Tuy nhiên nó không realtime mà mình set một khoảng thời gian nhất định nó nó sync lên server đó. Mình nhớ được một pm tên là XSync thì phải, bạn tìm thêm thử xem.

ý của mình là mình cái pm vào máy. sau đó máy sẽ tự sao lưu các tn đến và đi. cho dù mình có xóa hết tin nhắn thì pm đó vẫn lưu lại. giống như pm lấy lại tin nhắn đã mất ấy. nhưng mình muốn lấy lại tất cả và nó auto sau mỗi lần khởi động.
thank bạn nhiều

bro cho em hỏi , nokia 2690 là v mấy zậy , nó có soft chặn số dt hay tn ko , có cho e xin lun nha

bro cho em hỏi , nokia 2690 là v mấy zậy , nó có soft chặn số dt hay tn ko , có cho e xin lun nha

Tất cả các soft trong box này là của S60 V3 nha bạn, máy của bạn thuộc S40 nên không thể dùng được.

ý của mình là mình cái pm vào máy. sau đó máy sẽ tự sao lưu các tn đến và đi. cho dù mình có xóa hết tin nhắn thì pm đó vẫn lưu lại. giống như pm lấy lại tin nhắn đã mất ấy. nhưng mình muốn lấy lại tất cả và nó auto sau mỗi lần khởi động.
thank bạn nhiều

có cái showdelMsg nhưng mình cũng ko biết nó hoạt động có thật sự tốt không nữa. hjc hjc hjc cũng đang quan tâm tới vấn đề giống của bạn

Status
Không mở trả lời sau này.
Back