• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu - Thắc mắc - Thảo luận về Soft

Status
Không mở trả lời sau này.
bác nào có phần mềm bắt máy khi bị nhá máy ko cho em xin với, em đang bị quấy rối, hic

Font tiếng Hàn cho máy Nokia 6760 - Help me!!!!

Bạn nào có font tiếng Hàn cho máy Nokia 6760 thì cho mình xin với nha. Mình đang cần gấp lắm. Thanks trước nha.

Help TRK App

Các Anh ơi Cho em Hỏi tại Sao con N81 8G của em không cài Được TRK S60_3_1 app để íntalling game n-gage vậy nó báo là không thể cài đặt.
Các Pro giúp em với nhé không biết có phải cài thêm gì mới cài được TRK

Các Anh ơi Cho em Hỏi tại Sao con N81 8G của em không cài Được TRK S60_3_1 app để íntalling game n-gage vậy nó báo là không thể cài đặt.
Các Pro giúp em với nhé không biết có phải cài thêm gì mới cài được TRK

Cài N-gage đâu cần TRK S60_3_1 đâu cho nó phức tạp, bạn liên lạc qua mail hoặc pm yahoo với mình mình gửi cho trọn bộ cài đặt + 28 game N-Gage.

Cho mình hỏi bạn nào có bản masege mirror full chưa,mình tìm rất nhiều bản nhưng cũng chỉ sao lưu đc 5 tin nhắn .Cần tìm nhưng bản sau nhé ko phải bản đầu tiên.

Chỉnh sửa cuối:
ngày trước mình nhớ có pm làm tăng rung của đt, để biến đt thành sextoy ấy. hình như tên topic là "ứng dụng dành cho các quý bà", giò mình muốn tìm pm ấy nhưng ko thấy. có bạn nào có or có pm tính năng tuơng tự thì cho mình xin nhé. thank rất nhiều.

Các bạn cho hỏi mình có 2máy e71 và e63 hn lỡ tháo sim để đôỉ sim 2may cho nhau và quên ko để ý pin nào của máy naò.2máy pin lại giôg nhau quá.co cách nào để phân biệt đúng pin của maý ko các bạn??

Có bạn nào biết trình duyệt web nào có tích hợp sẵn web ko, mình xài N82 4G, nếu muốn coi các clip ở youtube và nghe nhac ở zing thì dúng soft nào.Thanks

Có bạn nào biết trình duyệt web nào có tích hợp sẵn web ko, mình xài N82 4G, nếu muốn coi các clip ở youtube và nghe nhac ở zing thì dúng soft nào.Thanks

Không hiểu cho lắm anh muốn hỏi gì? Có lẽ là web tích hợp flash player chăng?

Trình duyệt mặc định xem được Youtube đó bạn, còn mấy trang khác thì mình chưa test.

Các bác ơi. Em có 2 cái key xịn handy shell và handy weather đã từng dùng cho con N85 rồi, giờ mình cài cho máy khác có dùng được lại key đó ko nhỉ?

Các bác ơi. Em có 2 cái key xịn handy shell và handy weather đã từng dùng cho con N85 rồi, giờ mình cài cho máy khác có dùng được lại key đó ko nhỉ?

Thử thì biết chứ gì bạn, mà hình như mỗi máy có một IMEI riêng nên key cũng riêng, nhập rồi chắc out quá.

mình đang sữ dụng -FlipFont 3.0 trên N73Me

mấy cái mình khoanh tròn là nó ko đỗi font dc?
vẫn còn ỡ font mặc định.còn vào trong thì đã đỗi hoàn toàn.
mình muốn nó đỗi toàn bộ font như mình đã chọn.
FlipFont mình thấy sữ dụng cũg tốt +nhẹ
nhưng font cũa nó ít wá cũng có mấy cái font xấu nữa.
muốn đỗi thì fãi làm như thế nào.jíup mìh với

Bạn qua đây http://www.pdaviet.net/showthread.php?81417-FontRouterMan-và-bộ-sưu-tập-fonts để tham khảo
nha

Bạn có thể down font tại đây và down chương trình đổi font tại đây, cái này rất hay nhé.

các bạn cho mình hỏi là khi đang nghe nhạc băng ttpod thì có tin nhắn đến, nhưng nó lại không hiện tên đã lưu trong danh bạ mà chỉ hiện mỗi số điện thaọi. Khi tắt ttpod đi thì lại không làm sao. Bạn nào cho mình hướng giải quyết với......

Status
Không mở trả lời sau này.
Back