• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu - Thắc mắc - Thảo luận về Soft

Status
Không mở trả lời sau này.
Mình đang dùng chú N81,bây h mỗi lần khởi động máy lên là máy mình nó lại intall 1 cái phần mềm lỗi nào đó ở trong máy khoảng 10s,rồi sau đó báo là không thể cài đặt phần mềm này!Mình rất là khó chịu,không biết PDAViet có shoft nào để quét sách cái phần mềm bị lỗi đấy không?

trước mình cũng bị như bạn . bắt nhập pas mình nhập xong . rồi có thông báo xác mình thành công . thế là xong mà

Cùng 1 máy nhé, mà mail chị mình thì thì vào đc còn mail của mình thì chịu, cùng yahoo cả

Hì, có bạn nào biết cách kéo dài tuổi thọ của lịch vạn niên không chỉ dum với. Mình nhớ đã đọc cách này ở trên diễn đàn và đã làm được nhưng do phải format nên mất luôn. Bây giờ tìm lại mà hok thấy, cách làm bằng x-plore vào hex nhưng thay số nào mình quên mất. Bạn nào nhớ chỉ dùm, thank trước.

Hì, có bạn nào biết cách kéo dài tuổi thọ của lịch vạn niên không chỉ dum với. Mình nhớ đã đọc cách này ở trên diễn đàn và đã làm được nhưng do phải format nên mất luôn. Bây giờ tìm lại mà hok thấy, cách làm bằng x-plore vào hex nhưng thay số nào mình quên mất. Bạn nào nhớ chỉ dùm, thank trước.

Cài xong bạn mở LVN lên xong thoát ra rồi chép file đính kèm vào System/app

cho mình hỏi câu này "gà" tý (do máy cho thằng bạn mượn vọc nên ko nhớ chỗ nào): mình đang dùng FontRouter và muốn cho khoảng cách giữa các chữ ngắn lại thì vào chỉnh chỗ nào trong file FontRouter.ini vậy mấy pác.

bạn sử dụng font có hỗ trợ logo và soft đổi tên cho 2 ứng dụng bạn thích ỡ mỗi bên trái, phái là OK. trong file của mình đính kèm có pm đổi tên ứng dụng và 1 font cho bạn test có luôn file text chứa các logo, khi muốn xài logo thì bạn dùng chức năng copy, paste của đt để thay tên ứng dụng theo ý muốn rồi vô setting chọn left/right soft key lại hoặc khởi động lại máy là OK
Chương trình của bạn đổi tên bằng cách nào vậy.Mình bấm phím giữa thì thấy load 100% rồi xong không thấy dấu hiệu j khác .test hết rồi mà k biết đổi ở đâu.

Cho mình hỏi sao lúc trước mình cài FonttRouter xài bình thường mà giờ 4mat xong lại ko cài đc nữa nhỉ? đã 4mat 2 lần mà vẫn ko đc, mình đã hack và cài Python đầy đủ, lúc trước thì đc mà giờ lại ko cài đc? Mình dùng N96.

Cho mình hỏi sao lúc trước mình cài FonttRouter xài bình thường mà giờ 4mat xong lại ko cài đc nữa nhỉ? đã 4mat 2 lần mà vẫn ko đc, mình đã hack và cài Python đầy đủ, lúc trước thì đc mà giờ lại ko cài đc? Mình dùng N96.
Mình làm đc rồi, do khi 4mat xong máy tự load thẻ nhớ thấy 5 cái game lần trước cài phải xóa hết 5 cái game đó đi thì lại cài đặt đc bình thường, hơi lạ nhưng giờ lại cài đc.

cho mình hỏi ko biết cái N96 mình bị đụng phần mềm gì mà ko mở đc tin nhắn để xem nữa? Lúc 4mat xong thì mở bình thường nhưng khi cái các soft và game vào thì lại ko mở đc nữa?

Chương trình của bạn đổi tên bằng cách nào vậy.Mình bấm phím giữa thì thấy load 100% rồi xong không thấy dấu hiệu j khác .test hết rồi mà k biết đổi ở đâu.

bạn thử đổi tên ứng dụng khác thử xem, khi load xong nó hiện ra 2 dòng, nhấn ok để đôi tên rùi thoát ra save, khi load đừng bấm lung tung, nhớ phải thoát ứng dụng đó, không cho chạy ngầm mới đổi tên được
cho mình hỏi ko biết cái N96 mình bị đụng phần mềm gì mà ko mở đc tin nhắn để xem nữa? Lúc 4mat xong thì mở bình thường nhưng khi cái các soft và game vào thì lại ko mở đc nữa?

bạn có cài patch trong rompatcher hay pm bảo mật nào không?
ai có pm để chơi 1game java mà nhiều nick 1 lúc ko? cho mình xin với

bạn sử dụng javakiller để tạo ra file java khac có thể chạy song song file java giống nhau, ứng dụng python

Chỉnh sửa cuối:
KjR cho mình hỏi ? mình cài Ebuddy trong thẻ mà lúc 4mat máy xong cài Ebuddy lại thì nó bảo unbal to insll

@kiepngheo88: Mình có dùng patch trong rompatcher đó là patch reset lại máy là patch remove đèn Led, 2 cái này lần trước mình vẫn dùng ko bị sao cả, ko hiểu sao giờ ko mở đc tin nhắn?

@boydeptrai minh tuong ban xai patch khoa tn chu.tren dt ban co cai pm qly tin nhan nao khong?
Mobile

@boydeptrai minh tuong ban xai patch khoa tn chu.tren dt ban co cai pm qly tin nhan nao khong?
Mobile

Mình ko xài pm quản lý tin nhắn nào cả, nãy 4mat xong thì bình thường, giờ cái các thứ vào lại ko mở đc tn :|

Mình ko xài pm quản lý tin nhắn nào cả, nãy 4mat xong thì bình thường, giờ cái các thứ vào lại ko mở đc tn :|

lạ nhỉ,bạn tháo thẻ nhớ ra rồi vào tin nhắn thử xem hoặc bạn 4mat rồi cài lần lượt từng phần mềm, xem phần mềm nào làm cho không vào tin nhắn được thử xem. Bạn nên qua box thảo luận N96, ở đó nhiều người xài N96 chắc rành hơn mình nhiều

Status
Không mở trả lời sau này.
Back