• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu - Thắc mắc - Thảo luận về Ứng dụng cho iPhone OS 3.x & 4.x

Status
Không mở trả lời sau này.
xin hoi.... minh dang xai 3g .. nhung moi lan` bo? app tom tom va tuvi 2010 .. . no noi' la eror gi do'... xin ban giup dum cho .. cam on nhieu nhe'

Bạn đã cài đầy đủ thuốc cho IP chưa, khi cài nó báo lỗi thì nên ktra lại.

Cho em hỏi iphone của em là 3g lock, máy của em đã jaibreck nhưng khi em cắm vào phần mềm iphone pc suite nó cứ báo lỗi là máy em chưa jaibreck nên ko thể kết nối đc, em đã thử reboort nhiều lần nhưng vẫn thế, giúp em với

lúc trước thấy có phần mềm như thế này:

Khi con mình ngủ mình để đt gần nó, khi nó khóc thì iphone tự gọi đến số mình cài sẵn để mình có thể yên tâm đi làm công việc khác, nay kiếm lại thì không thấy nữa, có bác nào biết thì giúp em với.

em search trên mạng thì hình như app có tên là BABY MONITOR, bác nào có cho em xin

Cho em hỏi iphone của em là 3g lock, máy của em đã jaibreck nhưng khi em cắm vào phần mềm iphone pc suite nó cứ báo lỗi là máy em chưa jaibreck nên ko thể kết nối đc, em đã thử reboort nhiều lần nhưng vẫn thế, giúp em với
Vào Cydia tìm afc2add cài vào Reboot lại máy rồi kết nối lại là được!

lúc trước thấy có phần mềm như thế này:

Khi con mình ngủ mình để đt gần nó, khi nó khóc thì iphone tự gọi đến số mình cài sẵn để mình có thể yên tâm đi làm công việc khác, nay kiếm lại thì không thấy nữa, có bác nào biết thì giúp em với.

em search trên mạng thì hình như app có tên là BABY MONITOR, bác nào có cho em xin
Có nhớ tên thì mới tìm được chứ cho các chức năng không vậy khó lắm bạn ơi :(

Vào Cydia tìm afc2add cài vào Reboot lại máy rồi kết nối lại là được!

Có nhớ tên thì mới tìm được chứ cho các chức năng không vậy khó lắm bạn ơi :(

Mình nói rồi đó bạn, BABY MONITOR

cho mình hỏi..có 1 phần mềm dùng để hiển thị ví trí mình chạm trên màn hình iphone ( hình đốm sáng, con trỏ chuột, hình bàn tay..) tên là j ý nhỉ..mình quên mất nên bây h search ko ra à/

em đang dùng con 3g 8g quốc tế , sài GPRS , nên chạy safari chậm quá, ko biết có app nào truy cập nhanh hơn không ạ ,nếu có thì cho em biết nó với ạ ,thank

ai có 2 app AcneApp và Atomic Rec đang quảng cáo chữa được nếp nhăn, mụn trứng cá bằng iphone thì cho mình xin với. thank

ai có 2 app AcneApp và Atomic Rec đang quảng cáo chữa được nếp nhăn, mụn trứng cá bằng iphone thì cho mình xin với. thank

mình hem có, nhưng nếu mà chữa đc thì AE ở PV đi làm chuyên gia thẩm mỹ đê ;))

các bác cho hỏi tí làm sao để phân biệt dc iphone phien bản quốc tế với loại khác nhỉ,mà nó khac nhau về chất lượng hay về cái gì mà giá thành lại chênh lệch vậy.e đang muốn lấy 1 e nhờ các bác tư vấn hộ.thank

các bác cho hỏi tí làm sao để phân biệt dc iphone phien bản quốc tế với loại khác nhỉ,mà nó khac nhau về chất lượng hay về cái gì mà giá thành lại chênh lệch vậy.e đang muốn lấy 1 e nhờ các bác tư vấn hộ.thank
Bạn qua Khu Vực Kỹ Thuật Sử dụng nhé, bên đó có Topic phân biệt rồi đó!

cho hỏi có thể dùng itune để sync tạo nhạc chuông file mp3 cho iphone ko vậy,nhạc m4r chất lượng nghe tởm quá.

cho hỏi có thể dùng itune để sync tạo nhạc chuông file mp3 cho iphone ko vậy,nhạc m4r chất lượng nghe tởm quá.

Ở iTunes thì bắt buộc bạn phải convert sang .m4r, bạn có thể dùng PCsuite để thay đổi nhạc chuông với tất cả các đuôi mà iPhone hỗ trợ. Chúc thành công ( đừng dùng chữ tởm, nghe tởm lắm =)))

hach máy để có cydia mà đã có được cydia rồi thì mình mới có thể tải được rất nhiều các phần mềm cho máy của bạn . nếu trong quá trình hack mà bạn bị lỗi thi RESTORE lại .

Co bac nao biet cach thay doi (chinh sua) phan "slide to answer" khong??
Em muon chinh sua lai no, ma ko biet cach, bac nao biet thi chi cho em voi.
Em dang dung IP 2G, verison 3.1.3

Co bac nao biet cach thay doi (chinh sua) phan "slide to answer" khong??
Em muon chinh sua lai no, ma ko biet cach, bac nao biet thi chi cho em voi.
Em dang dung IP 2G, verison 3.1.3
Vào khu vực Themes có Topic hướng dẫn kỹ rồi.

Lần sau post bài có dấu nhé đồng chí!

Status
Không mở trả lời sau này.
Back