• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu - Thắc mắc - Thảo luận về Ứng dụng cho iPhone

Status
Không mở trả lời sau này.
Các cho em xin phần mềm iAccess đã cr@ck cho 3gs iOS4 với ạ...

Chỉnh sửa cuối:
Post ứng dụng iOS theo yêu cầu

Hiện tại, mình đã sưu tầm được khoảng 3000 ứng dụng ( Games, apps) cho iOS và sẵn sàng chia sẻ với anh em PDAViet dưới 2 hình thức:
1. Mang ổ cứng qua copy.
2. Yêu cầu tại đây - mình sẽ up lên mediafire hoặc rapidshare.

Bạn ơi có thể giúp mình tìm phần mềm từ điển đa ngôn ngữ Lingvo cho Iphone được không ? Mình đang rất cần từ điển này đây là link của nó trên Itunes Lingvo Dictionaries

Các bạn cho mình hỏi chút: Mình đã cài OpenSSH từ Cydia rồi, thì có cần cài thêm Automatic SSH từ Cydia nữa không? Cái nào hay hơn, hay là cài cả 2? Các bạn chỉ mình giúp mình. Thanks!

Cần font chữ tiếng Nga cho iphone ios4.1

Như tiêu đề, em cần font tiếng Nga để đánh tiếng Nga khi dùng từ điển Nga Việt, chứ ko bây h em chỉ dùng đc mỗi việt Nga thôi à :(( giúp em với

bác nào giải thích giúp e OpenSSH từ Cydia là gì,và Automatic từ Cydia là gì ?
Còn nữa,e mới chuyển từ nokia sang ip4 nên còn bỡ ngỡ,e tìm mãi file manager như nokia mà ko có,e muốn vào web mà ko có pm mặc định như nokka ....khó làm quá nhỉ
e mới chỉ biết chuyển nhạc vào ip qua itunes.mong các bác chỉ giáo thêm.cảm ơn các bác rất nhiều

Các anh cho em hỏi cách Jb iPod touch gen 4 với ạ... máy ipod chưa có cydia....

bác nào giải thích giúp e OpenSSH từ Cydia là gì,và Automatic từ Cydia là gì ?
Còn nữa,e mới chuyển từ nokia sang ip4 nên còn bỡ ngỡ,e tìm mãi file manager như nokia mà ko có,e muốn vào web mà ko có pm mặc định như nokka ....khó làm quá nhỉ
e mới chỉ biết chuyển nhạc vào ip qua itunes.mong các bác chỉ giáo thêm.cảm ơn các bác rất nhiều

iPhone không có kiểu quản lý File trực tiếp vào như Symbia. Nhạc muốn đưa qua iPhone phải đưa vào Library trong iTunes trước, xong rồi từ đấy Sync vào iPhone. Cách làm khá đơn giản, bạn chịu khó tìm hiểu Google sẽ có hướng dẫn cụ thể chi tiết.

Các anh cho em hỏi cách Jb iPod touch gen 4 với ạ... máy ipod chưa có cydia....

Ở Firmware nào vậy bạn? Bạn qua khu vực Firmware để hỏi nhé, khu vực này về Ứng dụng thôi!

em mua con 3gs 16g hiện đang chạy 4.2 & mode cũng 4.2
làm sao để biết là bản gốc hay bản cook
chỉ mình với mới từ V5 qua hơi bị lúa

bạn vào settings->general->about->dòng version:4.2 thì là fw gốc còn nếu 4.2(PVxxx) thì là fw custom(hay cook:ios ko có từ bản cook nha.đó chính là fw custom)

Xin chào lại một người quen bên v5
Mình cũng mới sang ip
Đang nghiên cứu hack như Nokia
Nhưng bên này gọi là jailbeak gì đấy,phải làm bước này xong thì cài pm vô tư bạn à.
Mình đang nghiên cứu nhưng rối tung cả đầu vì chưa biết làm từ đâu.hichic

Xin chào lại một người quen bên v5
Mình cũng mới sang ip
Đang nghiên cứu hack như Nokia
Nhưng bên này gọi là jailbeak gì đấy,phải làm bước này xong thì cài pm vô tư bạn à.
Mình đang nghiên cứu nhưng rối tung cả đầu vì chưa biết làm từ đâu.hichic

JB có j đâu mà rắc rối, đgiản hơn hack bằng JAF bên v5 n :))

Status
Không mở trả lời sau này.
Back