• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu - Thắc mắc - Thảo luận về Ứng dụng cho iPhone

Status
Không mở trả lời sau này.
cho mình hỏi có phần mềm nào hiển thị đồng hồ như màn hình chờ được ko.nhìn cái iphone lúc nghỉ ko có gì hiển thị nhìn ko đẹp

Help me !!! mình chỉnh điện thoại cho mất khung đồng hồ + sile. Nó có mất thật nhưng mà jờ nó bị hơi đen đen khúc giữa jờ ko pít làm sao cho nó trở lại từ đầu. Mình đã thử xóa mấy file chép vào rùi vẫn ko dc.

Các bác cho em hỏi!
search trên google em có thấy mấy soft để ghi âm cuộc gọi cho iphone như là callrec.me. Vậy nó có thiệt ko các bác, và nế muốn ghi âm cuộc gọi trên iphone em phải làm sao ạ

XIN GIUP LUU APP TRÊN IPHONE VÀO MÁY PC VỚI PC SUITE

Mình có nhiều apps down về trong intallous, nhưng o biết cách nào để lưu lại vào máy. nghe nói pc suite có thể chép file từ ip wa pc và ngược lại, ae nào biết down pc suite ở đâu xin cho mình link để down nha. cảm ơn nhiều

Mình có nhiều apps down về trong intallous, nhưng o biết cách nào để lưu lại vào máy. nghe nói pc suite có thể chép file từ ip wa pc và ngược lại, ae nào biết down pc suite ở đâu xin cho mình link để down nha. cảm ơn nhiều
bạn theo đường dẫn nỳ:var/mobile/documents/Installous/Downloads zùi copy sang pc là đc
ps:bạn có thể dùng iFunBox... cũng đc

mình cũng mới dùng IP , nghe nói có phần mềm gọi ĐT miễn phí trên wi-Fi ? bác nào có cho mình xin . rất cảm ơn

bác nào biết lấy ảnh với video từ iphone ra máy tính chỉ giùm em cái.mò mãi mà không được.thank trước nha

mình cũng mới dùng IP , nghe nói có phần mềm gọi ĐT miễn phí trên wi-Fi ? bác nào có cho mình xin . rất cảm ơn
Bạn lên AppStore tìm ứng dụng tên Viber nhé!

bác nào biết lấy ảnh với video từ iphone ra máy tính chỉ giùm em cái.mò mãi mà không được.thank trước nha
Bạn kết nối với máy tính sau đó vào My Computer để lấy File ra hoặc có thể cài thêm các ứng dụng phụ trợ như iPhoneBrowser hoặc i-Funbox (Có thể tìm thấy trên Google)

e có con IP4 cái chức năng khác đều ok hết chỉ có chụp hình sao mà chuối quá.! và rất khó chiệu khi chụp có Flash.!
hình khi chụp Flash thì hầu như ko thấy gì hết do AS đèn Flash
còn tắt Flash thì ok nhưng chụp ban đêm thì tối thui.! ko biết có phải máy e lỗi ko nữa.! >>>>newbie
-thêm cái nữa bác nào biết phần setting Camera của IP4 nằm đâu ko.? chứ se bó tay tìm hoài ko thấy.!
Thanks bà con trước nha.!

Vọc trên mạng thấy nó khuyên khi chụp bằng IP4 thì ko nên xài Flash mà nên bật chức năng cân bằng độ sáng gì đó >>>>>>khi chụp hình cần để ở chế độ HDR ON <<<< mà hẻm biết phần setting của camera ở đâu hết bùn quá.!

mấy bác cho hỏi là soft nào quản lý lưu lượng truy cập gprs của máy vậy bác? có chức năng báo cho mình biết khi mình xài vượt quá lưu lượng định trước .v. ...vmình xài os4.2.1

Update ứng dụng cho iPhone 4 bị treo táo

hôm qua em có vào cydia và vào thử update . Thấy có báo mấy file update em bấm vào up hết toàn bộ. Khi mấy restar thì em bị treo táo luôn,nó cứ hiện quả táo trắng, xoay xoay cái vòng loading rồi lại tắt hiện táo tiếp, cứ như thế mãi thôi, em không biết mấy em bị đụng phần mềm nào hay là update thì lỗi. Mong mấy anh pro chỉ hộ em với, làm cách nào để em thoát khỏi tình trạng này ạ. Em sai iphone4, Firmware 4.1 ạ.

sao mà chụp hình của IP chụp ban đêm nó cùi mía quá mấy bác.! còn chụp có Flash thì càng ko được vì chỉ thấy ánh sáng của Flash ko hà.!
mấy bác có biết phần setting của Camera nằm ở đâu ko.! e tiềm hoài ko thấy.! T_T.!! thấy có một vài chỉ dẫn là ko nên mở Flash và nên bật chức năng tăng sáng gì đó mà chả biết setting nằm ở chốn nào .!

không có cách nào khắc phục hả bạn hix hix. chắc là mình update hết đụng 2 phần mềm reboot 1 lần nên nó ra thế này. Có cách nào có thể khắc phục lỗi này không mấy bạn. unlock iphone4 mình không biết sao mà restore được hix hix. Giúp mình với

Cần app hẹn giờ power Off và power on máy cho IOS 4

Mình đang rất cần app hẹn giờ tắt máy và mở máy cho IOS 4, tìm trên cydia thì thấy có auto shutdown nhưng bắt trả tiền hu hu, và atimetool thì bản có thuốc 1.7 thì không sử dụng được cho IOS 4 bản atimetool 1.8.3 thì bắt trả tiền luôn hu hu, vậy các Anh,Chị ai có share cho mình với xin cảm ơn rất nhiều.

Update trên Cydia thì nên update từng cái một cho chắc và lưu ý mạng phải tốt, đó là kinh nghiệm của mình

Atimetool chính là iScheduler đó, bạn tìm nhé, bản mới nhất có thuốc đó, power off thì được chứ off xong thì power on làm sao được?

Status
Không mở trả lời sau này.
Back