• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu - Thắc mắc - Thảo luận về Ứng dụng cho iPhone

Status
Không mở trả lời sau này.
mình mới đem ra tiệm up lên 4.2.1.rồi ngta cài game cho mình.sao về mình gắn vô máy tính mình là nó tự động backup rồi nó remove mấy cái game của tiệm cài cho mình,mình fai tắt nó thì nó mới k xóa nữa,vậy làm sao khắc phục đc,

mình mới đem ra tiệm up lên 4.2.1.rồi ngta cài game cho mình.sao về mình gắn vô máy tính mình là nó tự động backup rồi nó remove mấy cái game của tiệm cài cho mình,mình fai tắt nó thì nó mới k xóa nữa,vậy làm sao khắc phục đc,

Khi cài game qua Itunes, nếu máy JB thì bạn phải có bản gốc của các file game đó, chỉ có mua trực tiếp trên Appstore thì Itunes mới nhớ và transfer lại các game hay app mà bạn đã mua thôi.Nói 1 cách khác, thì máy Jb mình phải làm cài các chương trình bằng thủ công. Cách khắc phục là bạn vào các topic game hay app tìm lại các file mà bạn xài, sau đó quăng vào Itunes, sync lại rồi xài tiếp

Các Bác chỉ dùm cài App nào để Danh bạ hiện bao gồm : Tên, Ảnh, Số điện thoại...! Danh bạ mặc định chỉ có Tên thôi, cài thêm Cyntact chỉ hiện thêm Ảnh người gọi, dùng App nào hiện ra số điện thoại nho nhỏ bên dưới Tên.....! Thank U.

Các Bác chỉ dùm cài App nào để Danh bạ hiện bao gồm : Tên, Ảnh, Số điện thoại...! Danh bạ mặc định chỉ có Tên thôi, cài thêm Cyntact chỉ hiện thêm Ảnh người gọi, dùng App nào hiện ra số điện thoại nho nhỏ bên dưới Tên.....! Thank U.

Dùng Contacts+

http://uploading.com/files/f9773e75/contacts_v1.31.ipa/

Mình đang phân vân giữa IP 4 và hệ Android HTC .Mình định mua IP nhưng không biết IP bên CH Séc có hỗ trợ giao diện TV và Bàn phím telex không ?

Bạn có cài app nào mới ở cydia về không? nếu có thì gỡ nó ra chắc bị xung đột rùi :D

Cho e xin App kiểm tra dung lượng internet mb 3g

bác nào có cho e xin nhe...Cho e xin App kiểm tra dung lượng internet mb 3g...e xin cảm ơn rất nhiều

Pà con giúp mình với! Cho mình xin app hiển thi % pin mình dùng 3G fw 4.1. Tks trước nha!

Nhưng mà bạn ơi mình mới dùng ip có biết JB với redsnow là như lào đâu! Hix. Trước mình dùng fw 3.1 dung cái battery control thi được đợt nọ ra hàng up lên 4.1 từ đấy không dùng đc cái đó nữa hix

Iphone 2G su dung Fw custom 3.13 pv01, tu dong thuc hien cuoc goi cho cac so trong recent call mac du da lock man hinh. Nhung xoa cac so trog recent call thi k bi nua. Truoc khi cai Fw pv01 nay thi k bi nhu zay. Khong biet co phai loi FW hay k nua. Co ai bi giong minh k, chi dum cach khac phuc.
Minh online bang iphone nen viet chu khong co dau, mong Mod va cac ban thong cam.

Nhưng mà bạn ơi mình mới dùng ip có biết JB với redsnow là như lào đâu! Hix. Trước mình dùng fw 3.1 dung cái battery control thi được đợt nọ ra hàng up lên 4.1 từ đấy không dùng đc cái đó nữa hix

Bạn hãy tìm kỹ trong 4rum sẽ thấy hết, iOS4.1 thì JB bằng redsn0w 0.9.6b1, vào đây xem cách làm: http://www.pdaviet.net/showthread.php?111591-Jailbreak-iOS-4.2.1-v%E1%BB%9Bi-Redsn0w-0.9.6b5-v%C3%A0-Unlock-v%E1%BB%9Bi-Ultrasn0w-1.2.
Hoặc có thể vào Cydia rùi cài SBSetting để hỗ trợ hiển thị % pin & 1 số thứ khác nữa.

Cho e hỏi co phần mềm nào mà minh` dung` đến 1 khoảng nào đo' thi` sẽ bao' để minh` biết ko ạ???giống như phần mềm xạc pin i' ạ...100% sẽ bao' để minh` biết...e cảm ơn

Status
Không mở trả lời sau này.
Back