• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu Cầu & Thảo Luận chung về các Games dành cho iPhone - iPod Touch

mấy pác ơi em xài iphone 3G up 4.2.1 cài app hoài không được :( có pác nào có game hợp dzới nó cho xin dùm nha. Thanks trc ( ah` wên nhớ cho link mediafile lun nha ).

hướng dẫn mình cài game vào iphone 3gs 4.2.1 !

mình đã hack ok hết rồi. giờ chỉ còn cài ứng dụng và game mà không biết thế nào.trên google mình tìm thì làm phức tạp quá.hix

mình đã hack ok hết rồi. giờ chỉ còn cài ứng dụng và game mà không biết thế nào.trên google mình tìm thì làm phức tạp quá.hix

Muốn cài được Game từ PDAVIET, bạn phải Jailbreak và trong Cydia phải cài AppSync 4.x (Tương ứng với iOS của bạn)

Các bác ơi ! Chẳng là em có 1 em iPod touch gen 2 ! Em đã download mấy game bản full trên diễn đàn chơi cho vui nhưng mà là lần đầu nên em không biết cài game vô iPod kiểu gì ! Các bác kinh nghiệm nhiều , hướng dẫn em với ! !!! Cảm ơn mọi người nhiều !

Chỉnh sửa cuối:
Các bác ơi ! Chẳng là em có 1 em iPod touch gen 2 ! Em đã download mấy game bản full trên diễn đàn chơi cho vui nhưng mà là lần đầu nên em không biết cài game vô iPod kiểu gì ! Các bác kinh nghiệm nhiều , hướng dẫn em với ! !!! Cảm ơn mọi người nhiều !

Cái game ipod tương tự như iphone
http://www.pdaviet.net/forumdisplay.php?402-KỸ-THUẬT-CƠ-BẢN

1 JB có Cydia
2 Vào Cydia add source cài Appstore
3 Cài Game ,ứng dụng bằng itune ,iphonePCsuice , AppstoreVN, ...

lỗi cài game tải trên mạng file đuôi ipa

IPhone4 của mình version 4.2.1 (8C148), Firmware 03.10.01

mình vừa jealbreak bằng greenpoison xong
cài game trên cydia về thì ok

còn add game tải trên mạng về thì bị lỗi
khi tải về xong file có định dạng ipa, mình double click vào để nó vào itunes

sau đó mình sync apps thì nó lỗi thế này

các pác cao tay chỉ giúp
cám ơn các pác nhiều

tks pác, để thử xem

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 48 minutes:

đúng là chưa cài appsync các pác àh, tks các pác nhìu, e gà quá

Chỉnh sửa cuối:
cho mình xin cái game có đứa con nít mở nhạc lên nó nhảy,mà k biết tên ai biết chỉ dùm mình nha

mình cài game real tennis 2009 vào máy iphone 3g nhưng khi điền tên vào lại văng ra, có bạn nói do ram phải reboot lại. Có phải là tắt máy khởi động lại k?

mình cài game real tennis 2009 vào máy iphone 3g nhưng khi điền tên vào lại văng ra, có bạn nói do ram phải reboot lại. Có phải là tắt máy khởi động lại k?

Nhiều game nó phụ thuộc vào version của máy,đúng hoặc cao hơn thì bạn mới chơi được .

Back