• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu Cầu & Thảo Luận chung về các Games dành cho iPhone - iPod Touch

Có bác nào có các trò chơi giáo dục phù hợp cho trẻ con ko nhỉ? Mình có 2 thằng con, 1 thằng 3 tuổi và 1 thằng 6 tuổi. Chúng nó nghịch iPhone nhoay nhoáy nhưng mình chỉ có mỗi 2-3 trò :) Cảm ơn các bác trước.

Em thấy mấy trò series angry birds cũng hợp với con anh lắm đó. Nó kích thích trí tưởng tượng của trẻ 3 tuổi, còn ku 6 tuổi thì khỏi nói, em nó chắc cũng rành games lắm roy :D

NHỜ NHẮC DÙM TÊN GAME

Topic này để các Bạn có yêu cầu, thắc mắc, thảo luận, thông báo và chia sẻ kinh nghiệm về Games trên iPhone FW 3.x! Mong các Thành Viên ủng hộ!=D>=D>=D>​

Trước đây mình có cài 1 game- hình như thuộc thể loại giáo dục: Ban đầu màn hình hiện lên các quả nấm hình tròn mang nhiều con số với nhiều màu sắc, đồng thời màn hình cũng hiện lên một số cụ thể. Căn cứ số này người chơi chọn các quả nấm mang số sao tổng số các quả nấm bằng số hiện sẵn. Vd: số hiện ra là 14 thì player phải chọn các quả nấm có các số 6+7+1 hoặc 5+3+2+4...v...v. Game này nhạc hay, đồ họa đẹp, chơi có giới hạn thời gian. Mình rất thích nhưng nay muốn cài lại thì quên tên game rồi. Huynh nào nhớ thì nhắc dùm mình tên game, nếu có link càng tốt. Thanks.

Không biết phải game này ko ban dùng thử Who Has The Biggest Brain

http://www.mediafire.com/?42zjmjzwmxy

Game này nhiều game nhỏ, đồ họa nhợt nhạt quá. Game mình tìm chỉ có 1 game lớn thôi. Cũng là dạng rèn luyện trí não đó bạn. Cảm ơn bạn rất nhiều. Mình vẫn ráng tìm cho được nhưng chưa ra. Anh em phụ giùm 1 tay. Thanhks

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 27 minutes:

Mình mới tìm ra đây bạn. Chia sẻ cùng mọi người:
http://www.youtube.com/watch?v=dlT_NGGaL6E

Chỉnh sửa cuối:
nhờ các bro tìm hộ em trò "ném cứt" với (em chỉ nhớ chơi như thế thui) :p
hình như của EA ạ
hùi trước chơi hay quá mà giờ em tìm mãi không thấy :(
thanks mọi người trước nhé

Cho mình xin game đánh bài giống trong phim HK , bài xì tố thì phải

và trò gun club 2 ... trò này mình down tree nhưng vào trong toàn bắt mua súng ....

Chỉnh sửa cuối:
anh nào có bản hack tiền fieldrunners cho em xin với, trò này khó chơi quá, cho em hỏi làm thế nào để có các trụ mớii ạ

nhờ bạn tìm giúp mình game Sneezies cho iPhone 4.1 với . mình tìm suốt mà toàn bản trial
Cảm ơn bạn

Back