• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu Cầu & Thảo Luận chung về các Games dành cho iPhone - iPod Touch

Bạn nào có trò chơi đổ Bầu Cua cá Cọp và xí ngầu của PW.3X. cho mình xin,tìm mải mà vẩn không thấy,Mình cả ơn nhiều

Bạn nào có game giống như game Invasion của hãng Pocket Torch trên S60v3 mà dành cho iPhone ko? Cho mình xin với! Mình đang rất khoái game chiến thuật kiểu đó, nhưng trên iPhone thì tìm mãi vẫn chưa có game nào hay & xứng tầm với Invasion trên S60v3! (kể cả Civilization Revolution).

ai cho em xin gane này với

ai chỉ em cách cài game cho ipod touch với,em mới mua nên ko rành

Jailbreak đi (nhớ xem máy dùng version nào đã), rồi sau đó vào Cydia cài cái appsync là có thể sync phần mềm đã "thuốc" qua iTunes được! Nếu ko thích dùng iTunes để sync thì có thể dùng Installous, cóp file cài vào đường dẫn tới thư mục Download trong Installous rồi mở ra mà cài thẳng trên máy! Còn nếu thừa tiền + có thẻ tín dụng --> có thể mua trực tiếp qua iTunes Store!

cho mình hỏi game Dodonpachi Resurrection ip 3G FW3.1.3 chơi dc ko mấy bạn,có bản nào chơi dc thì cho mình xin với,thank

gia lap NES GAMEBOY cho IP 3G 8G

mình search tren gôgle thay co gia lap nes va gameboy cho iphone 3G, nhung ko có hướng dẫn cụ thể.bản nào có thì hướng dẫn mình dùm nha chạy mượt trên iphone 3G 8G cua mình nha.TKS ALl:D

Back