• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu Cầu & Thảo Luận chung về các Games dành cho iPhone - iPod Touch

Xin lỗi, mình mới tham gia dd, và thích chơi game trên iphone, 1 lần tình cờ chơi được game lăn bi vào lỗ trên iphone, mình thấy thích lắm, nhưng ko biết tên tiếng anh nó là gì, ai biết có thể cho mình xin link game và tên của nó được ko. mình cám ơn nhiều lắm.

Và hình ảnh của nó như thế này.

bạn nào còn nhớ cái game bắn máy bay mà có 3 chiếc,1 chiếc bắn nhiều tia,1 chiếc bắn tên lửa,1 chiếc bắn sấm sét cho mình xin cái tên hay link nha,thanks

cho mình xin game Dungeon Hunter 2 bản fix lỗi sound và map nha. up 1 link duy nhất dùm mình đừng chia nhỏ file nha. Tìm khắp nơi rồi mà kô có :( thank all

cho mình xin game Cartoon Defense v1.7.6 & Robin Hood: Sherwood Legend v1.99.0.24
, thanks!

Chỉnh sửa cuối:
EM có chơi 1 game giữ cửa thấy rất hay nhưng giờ em wen tên nó rồi, game giử cửa, có thằng bắn cung, rồi máy thằng lính.Rồi có 1 thằng trùm của mình nữa. EM ko biết tên ai biết giúp em với. huuhu

Tilt to Fly

Bác nào có game này cho iphone làm ơn up được ko ạ! em search google mỏi cả tay mà ko có link!!! toàn link cho android ko à! T_T

Bác nào có game này cho iphone làm ơn up được ko ạ! em search google mỏi cả tay mà ko có link!!! toàn link cho android ko à! T_T

Hàng về..Của bạn đây

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?f0dvv259v3tf5oh[/DOWNLOAD]​

em đang chơi game gta3 trên ipod touch 4,cho e hỏi trên gta3 của ios có cheats không,ai có share cho em với

cho mình xin game Starfront - Collision full với,mình tìm trên google dow về toàn bị lỗi,thanks

Mấy bác ai có link Street fighter IV volt vesion mới nhất cho mình xin nhé.

Tks.

Back